Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LibrAqua8790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho, Park Shin Hye, Kim Woo Bin chính thức rơi vào chuyện tìn

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 25-10-2013 21:51:37 | Chỉ xem của tác giả
hot hot hot. hohoho. ngày càng gay cấn à nha.
phim ngày càng hấp dẫn rồi. thật ghen tị với chị Sang quá, được tới hai người tuyệt vời như vậy yêu. thật ngưỡng mộ mà.
tks bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 25-10-2013 22:14:52 | Chỉ xem của tác giả
Cũng chưa biết được bạn Do sẽ như thế nào...
Bạn ấy chỉ đang ở mức thích thú và trêu trọc thôi...
Tình tay ba vẫn chưa rõ ràng T.T
Mà tình là như thế,bạn ES đến với bạn nào cũng vẫn còn cả núi cách trở với thế lực gia đình 2 bạn kia hoành tá tràng như thế
Giờ chỉ muốn nó ra hết rồi xem 1 lèo để được ngắm bạn Hô cho thoả thoả thoả  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 25-10-2013 22:25:05 | Chỉ xem của tác giả
công nhận ES sương khi được hai người bảnh bao nhà giàu đề ý
nhưng kì thực đó lại là việc làm cho cô nàng phải đau đầu dài đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 25-10-2013 23:18:55 | Chỉ xem của tác giả
bá đạo hết cả phần con nhà người ta. thế hai gọng kìm dư này thì em nó làm sao mà thở nổi ==" mà em Sang và Tan kiểu tình trong như đã mặt ngoài còn e, bạn Bin cứ cẩn thận, ghẹo em nó vừa thôi có ngày yêu thật thì khốn nhé =))

giời ơi tôi lại phải cắm HD rồi TT___TT
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 25-10-2013 23:33:15 | Chỉ xem của tác giả
Quả là đầy kịch tính và hấp dẫn đang xem tới tập 5 .
Thấy cảnh Tan chụp hình tự sướng rùi đăng lên trang cá nhân củ Eun Sang mà choáng luôn .
Càng ngày thấy phim càng hay và hấp dẫn . Cám ơn bạn dịch news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 25-10-2013 23:36:42 | Chỉ xem của tác giả
Khiếp, đúng là hai anh nhà giàu có tư tưởng chiếm hữu cao khủng khiếp sợ mà.
Mà lúc thấy 2 bạn ấy đối đầu nhau, nhạc lại hoành tráng nữa chứ,  nghe thật là kích thích mà.
Khúc cuối tập 6 hay quá đi ah, lại hóng phim tiếp vậy.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 25-10-2013 23:54:04 | Chỉ xem của tác giả
Sau khi bạn YD nói vs bạn ES sau khi bạn ý khua chân múa tay cố ý đánh thức bạn ES, chắc để thấy con gái nhà người ta tức điên lên với mình vs vừa lòng, chú ý đến mình một chút thì vs thích
Sao ngày nào cô cũng ngủ ở nơi như thế này thế. Làm cho người ta cứ muốn đến bảo vệ

Thì chính thức ship cặp này nhaaaa
Bạn YD ơi, bạn bớt bad boy đi 1 chút cũng không chết đc đâu ạ> Nhìn cái mặt nhiều lúc tôi chỉ muốn cho cái đấm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 26-10-2013 00:36:03 | Chỉ xem của tác giả
yep! mọi chuyện đã diễn ra theo đúng kế hoạch, hồi gay cấn là đây hihihi, mong ép mới quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 26-10-2013 06:23:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình thì chả thấy tay 3 đâu cả :))

Tan thì rõ là thích ES, ES tuy chưa đổ nhưng rõ ràng cũng có chút rung động. Còn lại thì bạn Do đến giờ này mình chả thấy bạn ấy thật lòng thích ES đâu. Có thể ban đầu bạn ấy cũng thấy cô bé này hơi thú vị đấy, nhưng cũng chỉ thế thôi, còn bạn bắt đầu tiếp cận ES rõ ràng là vì tò mò về quan hệ giữa ES và Tan và muốn chọc cho Tan tức thôi, chứ ko chắc bạn cũng chả chớp đến nửa con mắt. Bạn ES thì rõ ràng ko ưa bạn Do tí nào rồi :))

Thôi bạn Do khỏi tranh chấp tay 3 tay 4 gì cho mệt, mà bạn ES cũng chả hợp với bạn đâu. Mình là mình thấy bạn hợp với cô em gái hờ của bạn nhất đấy :)) Sau này bạn mà cũng kiểu yêu nữ chính xong đau khổ lụy tình là mình sẽ thất vọng lắm đó :))

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 26-10-2013 06:32:57 | Chỉ xem của tác giả
quá phấn khích
xem các bạn giành giựt ban Sang vui ghê, cơ mà dù sao cũng cổ vũ và mong bạn Tan chiếm ưu thế
thích cái cảnh cuối ep6 quá, bạn Tan xuất hiện quá đúng lúc và bất ngờ
Tập này là bạn Do mới ở mức tò mò với Sang, hem biết sau khi thích rồi thì còn thế nào nữa
À mà xem phim cứ có cảm giác mẹ của Tan cũng là mẹ của Do nhưng nếu thế lại ko thấy phu nhân lẽ ấy nhớ thương rì cậu con trai cũ nên cũng nghĩ có lẽ hem phải, ko biết biên kịch Kim tạo ra khúc mắc bất ngờ rỉ giữa 2 bợn ý mà bợn Do coi bợn Tan như kẻ thù, thôi chờ vậy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách