Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LibrAqua8790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho, Park Shin Hye, Kim Woo Bin chính thức rơi vào chuyện tìn

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 26-10-2013 08:39:30 | Chỉ xem của tác giả
Sao mình thấy còn chưa tiến triển tình cảm mấy nhỉ, nhìn chúng nó như đang khiêu khích trêu chọc nhau ấy chứ?
Eun Sang chưa tỏ thái độ gì mà, còn wo bin thì đang định trả đũa lại tan thui, thôi hóng típ tập tiếp theo xem diễn biến nó thế nào mới được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 26-10-2013 08:51:25 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích xem mấy đoạn có 3 người này lắm'

Anh Tan cứ ra sức bảo vệ Sang mà Sang kệ

Choi thiếu gia thì cứ giở trò bọ lực trước mặt chị Sang T_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 26-10-2013 08:55:20 | Chỉ xem của tác giả
không thích tay 3 à
mà 2 bạn nam kịch liệt vậy
quăng bạn Rachael vô xó làm cảnh rùi
tội con bé, mặt cũng đẹp mà bị bơ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 26-10-2013 09:39:06 | Chỉ xem của tác giả
Hic, không hiểu sao mình lại có xu thế đi ngược lại với mọi người thì phải, mình thì mình rất ship cho YD và Sang. Ngay từ đầu, YD đã chú ý tới Sang khi trong cửa hàng xe máy, Sang chống lại sự chọc ghẹo của mấy chú thợ rồi. Rồi sau đến cảnh Sang ngủ, YD ngồi nhìn nữa. Mình thấy thích đôi này hơn. Cứ có cảm giác YD nhìn thấy một người con gái có vỏ ngoài mạnh mẽ  nhưng cần được bảo vệ nhiều hơn là Tan (dù rằng các cảnh Sang ở với Tan toàn là cần Tan che chở, nhưng vẫn thấy không sao đẹp bằng cảm giác khi được YD che chở) Có thể là cái gì rõ ràng quá (Tan che chở cho Sang) thì nó mất hay đi chăng :D Hehe, dù sao cũng chỉ là ý của mỗi mình mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 26-10-2013 10:16:43 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng gay cấn, Nhưng mà thấy Tan nói là mấy cái trò bắt nạt là do ngày trước Tan là người bày ra
Nhìn mặt Tan hiền vậy nên mình không tin nổi là ngày trước Tan là Lucifer trong trường
Còn ES khúc cuối cùng nằm ngủ mà YD đá vào cạnh bàn cũng cố tình không chịu tỉnh là vì sao nhỉ
Vẫn thích ES thể hiện thái độ không sợ hãi YD hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 26-10-2013 11:30:38 | Chỉ xem của tác giả
tính cách đối lập. bấn loạn với dàn diễn viên trong phim này. ai cũng phong cách. ai cũng xinh! màu sắc phim đẹp nữa. hóng hóng!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 26-10-2013 12:40:48 | Chỉ xem của tác giả
Tuần này bận quá chưa coi được phim, chỉ coi qua cái giới thiệu thôi đã thấy gay cấn rồi,
mà không hiều tên Do thích nàng thật hay do cố tình gây hấn với Tan vậy đây,
tối nay phải chén cả hai tập cho thỏa thích, mình thích nhất vẫn là vai của Min Hyuk ấy dẽ thương kinh, nhưng chắc qua những tập sau thì đất diễn ít đi nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 26-10-2013 13:35:59 | Chỉ xem của tác giả
bắt đầu càng ngày càng hay r {:297:}{:295:}
mong đc xem tập 7 quá
{:138:}{:138:}{:138:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 26-10-2013 13:40:29 | Chỉ xem của tác giả
"Kể từ lúc này, cô là của tôi"
"Hãy ở bên cạnh tôi. Sẽ không có chuyện gì xảy ra nếu cô ở gần bên tôi. Đừng gặp Choi Young Do nữa"
chuyện tình tay ba sắp bùng nổ rồi, gay cấn lắm đây.
Hóng thứ 4 nè
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 26-10-2013 14:03:29 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, đoạn cuối của tập 6, lúc Tanie nói "mì có ngon không?" thì tinh thần fan gơn đã hú hét ấm ĩ.
Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.Anh ý đi theo chị ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách