Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LibrAqua8790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho - Park Shin Hye : Toả sáng không chỉ nhờ ngoại hình mà cò

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 25-10-2013 13:34:32 | Chỉ xem của tác giả
Đó em thấy ấn tượng đâu chỉ phải vì đẹp

Em thích chị Hye nhất, lúc chị ấy khóc em cũng chỉ muốn khóc

Nhưng mà phim này kể chị cũng phải khóc nhiều thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 25-10-2013 13:42:11 | Chỉ xem của tác giả
công nhận là tài năng của họ là không thể phủ nhận

nhưng chưa mang tính đột phá

vì họ toàn chọn những kịch bản an toàn

mong sẽ được xem phim nào đó mà cả hai đóng vai phản diện, cơ mà cái mặt ẻm PSH trông thánh thiện quá có lẽ chẳng bao giờ được giao vai phản diện đâu

P|s: vẫn ngày ngày ủng hộ anh chị bằng việc đặt gạch đợi đến thứ 4 để xem The Heirs ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 25-10-2013 14:26:17 | Chỉ xem của tác giả
thật là 1 thiếu sót khi không đề cập đến BOF trong những bộ fim  Ho đã tham gia

nc là 2 diễn viên LMH va PSh đều có tài năng, cả ngoại hình ^^

Mình thích cả 2
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 25-10-2013 14:43:02 | Chỉ xem của tác giả
không chỉ vì có ngoại hình và tài năng đâu.Mà thật chăm chỉ trên trường quay nhé.
Nghe nói anh chị này hiều nhau lắm ý.Mong rắng phim sẽ thành công hơn nữa nhé. :)
cảm ơn bạn dịch tin nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 25-10-2013 14:54:44 | Chỉ xem của tác giả
''cũng như nhận lại từ khán giả những sự mong đợi về chuyện tình lãng mạn của họ''
mình cũng rất mong đợi chừng Tân Sang nắm tay nhau tung tăng cái đã
từ hôm tới giờ ,chỉ cầm hởi  thôi ^^ chưa nắm thiệt tình .Ho Hye à làm tốt nháyêu lắm ,thanks bạn up new
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 25-10-2013 15:05:42 | Chỉ xem của tác giả

Biết heo từ lúc còn bé xíu ,ngay từ nhỏ đã nhận thấy tài năng của em rồi

càng lớn lại càng chín chắn và thu hút hơn

hai người thực sự  thu hút bởi chính những gì mà họ đã truyền tải qua những nhân vật ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 25-10-2013 15:10:04 | Chỉ xem của tác giả
Chuẩn luôn,phải công nhận cả 2 đều có ngoại hình đẹp nhưng khả năng diễn xuất cũng không chê được.cả hai đều đã có kinh nghiệm diễn xuất,cũng như các bộ phim anh chị đóng đều được đánh giá khá cao.Chính vì thế dù The heirs có motip hơi cũ nhưng với dàn diễn viên hoành tráng cũng như khả năng diễn xuất có hồn thì vẫn là bộ phim đang được nhiều sự quan tâm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 25-10-2013 15:44:35 | Chỉ xem của tác giả
Phải nói bạn HO rất là tài năng, cách diễn xuất của bạn rất thật. Mình thích nhất ánh mắt của bạn khi đóng những cảnh nhìn người con gái mình yêu thương, nói thật nếu bạn ấy mà nhìn mình kiểu đó mình xỉu mất...
Ấn tượng với bạn nhất là khi bạn nhìn thôi cũng đủ hiểu bạn muốn nói gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 25-10-2013 16:14:20 | Chỉ xem của tác giả
nếu nhờ ngoại hình thì chắc mọi người đã bik Lee Min Ho và Park Shin Hye  từ lấu rồi, đây đâu phải phim đầu đâu thật sự từ hồi BOF city hunter hay you are beautiful thì cũng thấy đóng ok rồi coi the heirs thì thấy còn tốt hơn ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 25-10-2013 16:47:11 | Chỉ xem của tác giả
"Lee Min Ho và Park Shin Hye đều có ưu thế với ngoại hình nổi trội của họ nhưng nếu bạn để ý kỹ càng hơn thì sẽ nhận ra rằng chính tài năng diễn xuất tự nhiên và tinh tế của họ mới là điều gây ấn tượng với người xem."
Chuẩn luôn, cả hai đều tài năng, mình thick cả 2 người, ngoại hình lẫn diễn xuất * ánh mắt ngưỡng mộ*
" Lee Min Ho bộc lộ nỗi đau của mình bởi người anh trai cùng cha khác mẹ Kim Won (Choi Jin Hyuk) qua ánh mắt dịu dàng buồn bã." Chuẩn nốt, ^^
Hô hâm diễn bằng ánh mắt rất thiết phục, từ hồi xem City đã thấy rùi, nổi đau đớn đều được thể hiện hít, trong phim ni anh lại một lần nữa thành công, xem cai đoạn bị ông anh đuổi đi, mắt đỏ hoe *mình cũng rưng rưng theo*, vai ni chắc opa bị bầm dập rùi, T.T
Túm lại the Heirs hay, *miễn bàn*, dàn diễn viên diễn thì ok, tiếp tục ủng hộ , 5ting *
Thank bạn dịch nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách