Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: lylycheng
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho và Kim Woo Bin đối đầu - top 1% "người thừa kế"

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-10-2013 10:01:32 | Chỉ xem của tác giả
lại có news để mà hóng hớt ...
chủ thớt vất vả rồi ạ ^^
hồi hum qua xem cái pre ep 5 mà mình hóng phim quá đi mất
kì này " nam thanh nữ tú " giáp mặt với nhau hết trong trường
ông Tan ổng xuất hiện như " người ngoài hành tinh " hay ý cả trường bu lại coi đông nghẹt
người ta chưa kịp mở miệng chào  hỏi là ông Tan ông chào nguyên 1 nùi lun >.<
cuối cùng quay qua gặp Do sao mắt Tan đỏ hoe thế kia ạ còn chào : " mình nhớ cậu quá , bạn à nữa chứ "
còn anh Do xuất hiện 1 cái là hs trong trường khép nép , sợ anh ra mặt lun , anh cười đểu đáp lại lời chào của Tan chứ : " xin mời tới " ... ko biết ngày trước ngoài việc Tan là con ngoài giá thú khiến anh nghỉ chơi Tan ra thì Tan còn làm gì anh mà bây giờ anh " thù dai " thế kia Do hả , cái vụ tình bạn khúc mắc này làm em nhớ School 2013 giữa anh Bin với anh Cún ghê nơi ( công nhận anh có duyên zới mấy tình bạn uẩn khúc này quá Bin à ) ... mong là sau anh và Tan sẽ trở lại làm bạn thân như lúc trước
..tình hình đang căng như dây đàn mà mợ Sang ở đâu xuất hiện vô tư đứng giữa hai anh mới ghê chứ .
2 tập tuần này mối tình tay 3 TanSangDo chính thức mở màn ...
công nhận anh Tan với anh Do có cái cách theo đuổi Sang " bá đạo trên từng hạt gạo " lun zậy
hóng phim quá đi mất * bứt tóc *  

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-10-2013 10:07:19 | Chỉ xem của tác giả
đồng phục dễ thương quá, nhìn đơn giản mà đẹp
hóng tập này quá, sự tập hợp của 1% top người thừa kế trong xã hội
thắc mắc không biết đã xảy ra chuyện gì trong quá khứ của Tan với Bin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-10-2013 10:23:04 | Chỉ xem của tác giả
đúng là 2 bạn ý giống nhau, đều ko đeo cavat, ngầu như quả cầu luôn ý. Cái điệu cười mỉa mai của bạn Do đúng là bá đạo luôn, bạn Tan thì chẳng kém cạnh đâu, mặt nhìn hiền lành nhưng mà lạnh tanh luôn, Có cảm giác bạn Tan rất đáng thương, yêu anh trai như vậy nhưng lại bị ghét, quý bạn Do như vậy cũng bị bạn ấy ghét. mong 2 bạn sớm hòa hợp lại nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-10-2013 10:32:02 | Chỉ xem của tác giả
BIN nhà tôiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii cuối cùng tới tập này cũng cho nó xuất hiện nhiều nhiều lên một tí rồi.hức hức.
thiệt đó giờ chưa có phim nào mà tui coi chỉ mong chiếu đến nhân vật nam thứ như phim này
nếu không có anh chưa chắc tui đã hóng tới mức này đâu,pleeeeeeeeeeeeee
nhìn cái kiểu trong phim này tôi đã đánh hơi thấy mùi của Heung Soo ver 2 rồi đây nhưng mà sao thích bằng Nam Soon nhà tôi được nhờ
chỉ cần anh làm ơn đừng có loveline gì với bạn Ho dùm tôi ợ, cũng đừng có ai ship hai đứa nó nha. yêu con gái thì tôi còn yên tâm Bin nhà tôi là lúa bông đã có chủ rồi. con VỊT vợ anh nó đang quát mỏ chờ ở nhà kìa.kiếm tiền chăm chỉ rồi còn lết về nhà thăm vợ đang đau bịnh dặt dẹo sãi lai nữa.

Bình luận

jinja? :) hí hí. được vậy thì tốt quá. đẹp trai như Bin mấy thằng trai khác hay sấn tới lắm chớ bộ.mà nó chỉ có mỗi cục nợ là con dịt bầu đó thôi =)))))))   Đăng lúc 21-10-2013 10:14 PM
Viết kute vầy, đọc xong thấy tội nghiệp Dzịt chắc ko ai nỡ ship Bin vs zai khác nữa đâu, yên tâm :)))  Đăng lúc 21-10-2013 09:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-10-2013 10:32:20 | Chỉ xem của tác giả
Ủa, mình tưởng có bạn Eun Sang góp mặt nữa chứ? (mặc dù không thuộc top những người thừa kế)...
Nhưng chí ít cũng phải xuất hiện dù chỉ 1 pic ~~~~ vì hình như Eun Sang cũng theo học trường này luôn mà đúng không?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-10-2013 10:37:44 | Chỉ xem của tác giả
2 zai nhìn bảnh wa :)))
chưa gì đã đối đầu rồi
sắp tới lại cùng yêu 1 cô, tha hồ đấu đá :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 21-10-2013 10:40:59 | Chỉ xem của tác giả
Phim đúng là có nội dung hay, cảnh đẹp người đẹp, góc quay đẹp nhưng tình tiết quá chậm chạp, xem nhiều lúc hơi sốt ruột.
Ví dụ như tập 4 vừa rồi, tóm lại là chỉ có 2 tình tiết đáng chú ý là Kim Tan về nước và Eun Sang vào nhà Kim Tan sống. Thời gian còn lại toàn những cảnh lan man bên ngoài làm sao ấy, nhiều cảnh mình thấy đúng tính chất câu view luôn. Nếu chỉ là tình tiết phụ thôi thì cũng nên để cho lời thoại thú vị hơn nữa.
Hi vọng trong những tập tới có nhiều chi tiết đáng giá trong 1 tập phim hơn.
Dù sao thì vẫn ủng hộ phim!
*chuẩn bị nhận gạch, nếu có*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-10-2013 10:43:59 | Chỉ xem của tác giả
YD nó chảnh vậy mà ta thích,{:173:} cái độ sang chảnh nhà họ Choi thì khỏi nói tới rồi{:178:}
ta hình như hơi ngược chiều hướng ánh sáng, hầu hết mọi người xem phim điều thích Eun Sung và Kim Tan, riêng ta chỉ thích xem tuyen nhân vật phụ thôi, thấy nó vui vui và trẻ con ra phết {:98:}
mạch phim nhanh, mặc dù hơi quen với tuyến tình cảm này, nhưng không làm khán giả chán nản, đúng là phim của BK Kim mà {:107:}
P/S: Merci mợ Cheng chăm chỉ, may quần em nó đeo tạp dề với cái áo vàng chói đê thớt {:99:}

Bình luận

Ta thấy quần chéng đang mặc đẹp rồi :D  Đăng lúc 21-10-2013 09:34 PM
cái áo vàng đẹp thế chỉ có pic mà hok có gif..may mặc ko đẹp :((( để ta đợi clip rùi cut gif :D  Đăng lúc 21-10-2013 12:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-10-2013 10:58:42 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch phim này nên cho các nhân vật làm sinh viên đại học thì hợp lý hơn. Dù sao các diễn viên đều đã 20 tuổi rồi, đặc biệt là Lee Min Ho cũng đã 26 tuổi rồi mà cho đóng 18 tuổi thấy dừ quá, Min Ho lại nam tính không có khuôn mặt trẻ con nên bảo 18 tuổi ai tin????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-10-2013 11:09:31 | Chỉ xem của tác giả
phim này daebak thật, ngay tập 2 đã tỏ tình r. bà biên kịch đúng là biết cách làm tim fan giật thon thót mà {:432:}
Bin đóng phim này đáng yêu dữ, cái đoạn 2 thằng bé khóc ý. xong bạn đến thì méc ngay bạn 2 đứa nhỏ cậy có mẹ bắt nạt tui, chỉ thiếu mức lăn ra ăn vạ thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách