Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 5965|Trả lời: 49
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lee Min Ho và Park Shin Hye 'cặp đôi hoàn hảo'

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả

Cả Lee Min Ho và Park Shin Hye có tất cả mọi thứ trên thế giới , bao gồm những vết thương lòng không mong muốn trong trái tim họ.

Lee Min Ho và Park Shin Hye cùng nhau xuất hiện trong SBS mini-series "Những người thừa kế" như hai cá thể mà có tất cả mọi thứ họ mong muốn. Từ tập phim đầu tiên của phim này, họ đã tham gia vào cảnh quay lãng mạn ngọt ngào nhất và thu hút nhiều sự chú ý.

Theo thông tin được tiết lộ vào ngày quay cảnh trong các bức ảnh trên, cả Park Shin Hye và Lee Min Ho đã đến và bắt đầu xem lại kịch bản của họ ngay lập tức. Sau một thời gian khá lâu cho việc tập dợt cảnh quay này, họ bắt đầu ghi hình.
Mặc dù mất hết 6 giờ để hoàn thành cảnh quay, nhưng cả Lee Min Ho và Park Shin Hye vẫn duy trì tư thế chuyên nghiệp cũng như năng lượng tràn đầy của họ.

Một đại diện của đoàn làm phim cho biết: "Lee Min Ho và Park Shin Hye đã trở thành cặp đôi hoàn hảo. Họ hiểu nhau chỉ bằng cách nhìn vào biểu hiện và cử chỉ tay của nhau. "

Source: http://www.kpopstarz.com/article ... -hye-lee-min-ho.htm
Vtrans: [email protected]

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
Joongie_girl + 5 Cám ơn ss :x
ltngalinh + 5 Bài viết hữu ích

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 23-10-2013 12:51:34 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay sao đây :-ss
Đi trans news của Người thừa kế luôn hở chệ ;;)

Cơ mà em có coi phim này nè, 4 tập rồi, bây h lại phải đợi :-ss
Chị PSH đóng chất quá, nhìn dáng người mảnh mai nhưng đầy nội lực luôn ấy :x
Cả mấy anh vai chính anh nào cũng đẹp nữa, coi phim mà ngắm trai ko làm em ko tập trung tinh thần đc, cả bố mẹ của mấy anh chị vai chính cũng đẹp nốt luôn ế ss :x
Cảm ơn ss đã trans news ạ :x

Bình luận

S cũng đang xem phim này. S hốt hết trai đẹp mang về bỏ rọ luôn kkk  Đăng lúc 23-10-2013 01:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 23-10-2013 12:51:54 | Chỉ xem của tác giả
đúng là cặp đôi hoàn hảo "Lee Min Ho và Park Shin Hye đã trở thành cặp đôi hoàn hảo. Họ hiểu nhau chỉ bằng cách nhìn vào biểu hiện và cử chỉ tay của nhau. ". hai anh chị rất xứng đôi, mong cho họ luôn hiểu nhau như vậy, kể cả trong phim hay ngoài đời.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 23-10-2013 12:57:17 | Chỉ xem của tác giả
Dự là cuối năm nay Ho Hye là ứng cử viên nặng kí cho Best couple nha..

Couple này không những đẹp đôi  mà lúc nói chuyện với nhau siêu dễ thương luôn,

Tối nay là có phim rồi , mà có hình Ho ngồi ngắm Hye ngủ, chết mất thôi

Tks thớt nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 23-10-2013 12:57:17 | Chỉ xem của tác giả
Sắp tới sẽ có bình chọn cặp đôi hoàn hảo nữa đây nè, 2 bạn trong phim thật là hoàn hảo với nhau.
Nhưng mình chưa muốn Ho của mình hoàn hảo với ai đâu, dù sao Ho vẫn còn trẻ mà.

Bình luận

Vâng, múp nhà tôi thì còn trẻ hơn nữa cơ T T  Đăng lúc 23-10-2013 01:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 23-10-2013 12:58:16 | Chỉ xem của tác giả
yep! quá hoàn hảo luôn chứ còn j nữa =)) i love couple này, hehe, dễ thương không chịu nối ấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 23-10-2013 13:13:08 | Chỉ xem của tác giả
Oi trong 2 nguoi nay co guong mat giong nhau da man yyyyyyyyyyyyyyyyyyyyyy.

Mong rang 2 ban co phim gia tinh that di, chac cac fan se ung ho het minh day, keke
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 23-10-2013 13:15:18 | Chỉ xem của tác giả
Chưa thấy căp jnào mà hợp rơ như cái cặp này trong mấy tập đầu.

News về hai đứa cứ liên tùng tục.

Nào thì ngắm nhau.

Nào thì hoàn hảo. :))

Chuẩn bị hun nhau nữa đi nhé. =)

Tks bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 23-10-2013 13:25:47 | Chỉ xem của tác giả
ngóng ep 5 chiều nay quá
lão Ho đạp zai bá đạo ... tập này chắc chik người với
lão thui
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 23-10-2013 13:40:34 | Chỉ xem của tác giả
thấy ss tomson mà hết cả hồn , e cứ tưởng 2pm kích vào như s bảo ai dè ra couple trai xinh gái đẹp (sr ngoài lề ui vào lề đã )

Phải nói là The Heirs rất hay ở chỗ là nam chính Lee Min Ho và ss Park Shin Hye cực kỳ hợp gu, và phải nói ít có film nào chỉ trỏ ra hiệu mà đôi bên cùng hiểu nhau tới  rõ ràng như thế, quả là đáng hâm mộ.
À phải nói là không hổ danh dân chuyên nghiệp với tinh thần cực kỳ cao diễn xuất, và hết mình trong công việc.
Nói xa nói gần thì đây là 2 diễn viên mình cực thích trong làng giải trí vì tính chuyên nghiệp và diễn xuất như không cần diễn ( nhắc cái này nhớ Taec với Chan nhà mình quá =)) -tuy ko đóng film nhiều cơ mà thế là giỏi ui).
Từ khi xem tập đầu The Heirs đã cực kỳ thu hút ánh mắt iu quý của mình, tính kỹ hơn là càng xem càng càng càng thích ấy chứ chứ ko phải đùa đâu yêu lắm cơ.

Bình luận

e se chú ý 2pm và bài của các ss hết mức có thể  Đăng lúc 23-10-2013 08:06 PM
thui, ráng cmt nh2iu nhìu vào thì hết mưa  Đăng lúc 23-10-2013 07:33 PM
khổ thấy ss tom-son e vào ủng hộ ai dè trời mua ss oi  Đăng lúc 23-10-2013 06:53 PM
con anhkiu nó siêng đi cmt news hèn chi mưa quá chừng, ko đi đâu đc hết.  Đăng lúc 23-10-2013 05:48 PM
" Lòng ta vẫn vững như kiềng 3 chân " kkk  Đăng lúc 23-10-2013 01:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách