Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Lý do Kim Woo Bin giữ bí mật cho Lee Min Ho

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 21-11-2013 09:56:14 | Chỉ xem của tác giả
"Bởi vì đây là việc tôi có thể làm tốt nhất cho tới giờ. Trong số những việc tôi đã từng làm, đây cũng là việc khiến Kim Tan đau lòng nhất."

đó đó, ảnh cũng tốt lắm thấy chưa
nghe mà tội đến đau lòng
gì mà: đây là việc tốt nhất tôi có thể làm cho tới giờ, nhưng cũng là việc khiến Tan đau lòng nhất
biết Tan đau lòng mà vẫn cứ đem ra mà nói với Tan, âu cũng là do vết thưng lòng của Do quá lớn, đồng thời muốn được quan tâm, để ý hơn mà thôi
thiệt là đau lòng quá đêeeeeeeeeeeeeee
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 21-11-2013 10:02:39 | Chỉ xem của tác giả
Dù Young Do có làm gì thì cậu ấy vẫn là một người rất quân tử
Bí mật của Tan và bí mật của Sang, Young Do đều biết nhưng không nói ra
Hy vọng cuối cùng Young Do với Tan có thể quay lại làm bạn tốt và chuyện Young Do với San được giải quyết một cách hợp lý :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 21-11-2013 10:13:37 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Do quá đi :"( Nói ra toàn những lời cay đắng, nhưng thực sự là trong lòng kiểu gì cũng cảm thấy khổ tâm cho xem :"( Chưa xem tập 13, ngồi chờ link download :(
Diễn biến phim càng ngày càng thấy buồn :(( Do sẽ alone :"(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 21-11-2013 10:38:15 | Chỉ xem của tác giả
thì ra giữ bí mật là cho KT đau lòng à ^^
hay hắn chí nói vậy vì xí hổ nhỉ :)))
thank bạn dịch tin :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 21-11-2013 11:10:44 | Chỉ xem của tác giả
phải chăng Do là thiếu gia tài phiệt trong nóng ngoài lạnh.
tổn thương cũng k kém Tanxem ra tình bạn của Do và Tan vẫn còn
tks chủ thớt đã trans tin.
càng ngày càng bấn loạn...
{:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 21-11-2013 11:12:58 | Chỉ xem của tác giả
Roài, nói một câu là khiến fan của Sang Tan cũng động lòng mà dành cho ít tình cảm rồi đấy. Anh cứ từ từ ghi điểm thế cũng được, chứ cứ như mấy hôm trước thật khiến cho chúng tôi đau tim gần chết :(((. Chúng tôi phải làm sao để nói với họ là Bin ko tranh giành gì Sang của mấy bạn đâu. Nó đã có vợ oài  :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 21-11-2013 11:17:23 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cha Do nhà mình giỏi nhỉ. Giữ bí mật hơi bị được nhé. Nhưng hình như Do giữ bí mật để cho Tan đau thì phải.

Mình đoán về sau hai bạn này gỡ bỏ được hết hiểu lầm và quay lại tình bạn như xưa đấy nhỉ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 21-11-2013 11:18:41 | Chỉ xem của tác giả
Mình cũng thắc mắc vì sao Do lại giữ bí mật cho Tan? Chẳng phải nếu nói ra thì Tan sẽ mất tất cả sao? Thì ra anh chàng vẫn còn muốn làm bạn với Tan. Đây đúng là 1 bộ mặt khác của Do.
Giả như: Do yêu Tan, Tan giả vờ cặp kè Sang cho Do ghen thì sao nhỉ? Đến cuối cùng vượt qua bao sóng gió và trở ngại, 2 trẻ đã đến với nhau, đi về phía cuối con đường {:307:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 21-11-2013 11:18:56 | Chỉ xem của tác giả
Bởi vì đây là việc tôi có thể làm tốt nhất cho tới giờ. Trong số những việc tôi đã từng làm, đây cũng là việc khiến Kim Tan đau lòng nhất."
thực sự là 1 câu nói rất hay, nghe như là Do ác lắm, lúc nào cũng tổn thương Tan nhưng sao mềnh cảm giác hình như Do cũng mún bảo vệ Tan lắm. mình thix Tan nhưng cũng thương Do nhìu nhìu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 21-11-2013 11:51:31 | Chỉ xem của tác giả
Chời ơi, hai cái thèn ku nàyphải nói...ta thích quá à...
Mình quyết định rùi, quay qua ủng hộ couple Tan - Dô thôi {:295:}
Nhào vô đi hai đứa ơi, giận hờn chi nữa, chỉ có đàn ông mới đem lại hạnh phúc cho nhaoooooo thôi à {:286:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách