Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Heirs" - Những cảnh quay mà dàn diễn viên yêu thích

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 10-12-2013 19:51:29 | Chỉ xem của tác giả
híc.bị buồn nặng.
biết là cái gì cũng đến lúc phảii kết thúc nhưng mà thật sự cảm thấy quá ngắn ngủi.
hy vọng phim sẽ có một kết thúc viên mãn...sẽ nhớ mấy cưng lắm lắm :***
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 10-12-2013 19:58:24 | Chỉ xem của tác giả
tuần này là hết film rồi, buồn quá. The heirs cũng trở thành 1 phần ko thể thiếu với mình trong suốt những tuần vừa rồi T_T chắc cũng rất lâu mới bỏ đc bộ film ra khỏi đầu :(
mọi dv đều hoàn thành tốt vai diễn của mình, ai cũng yêu nv của mình nên họ đã hết mình trong từng cảnh quay. Biên kịch xây dựng nv nào cũng đều độc đáo và đặc biệt mà T_T ngoài ng mình thích nhất là Young Do, ko thể quên đc Bona Chanyoung Rachel EunSang Kim Tan mất T^T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 10-12-2013 20:07:47 | Chỉ xem của tác giả
cũng hơi tiếc vì phim sắp hết rồi, trong phim thích nhất là couple Chan Young và Bo Na, cực kỳ dễ thương và có vẻ như là phù hợp nhất với lứa tuổi 18 mà biên kịch đặt ra cho nhân vật
chứ thực ra nhiều lúc coi phim mà mình cứ ngỡ các nhân vật đang học đại học chứ chẳng phải cấp 3, cấp 3 mà có những hành động cư xử như thế thì có hơi quá không
anw, lót ghế hóng nốt 2 tập cuối
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 10-12-2013 20:10:35 | Chỉ xem của tác giả
Hức hức, công nhận ý,
đang vui vẻ háo hức chờ từng tập mà đến lúc hết thì hụt hẫng quá đi.
Nhớ các bạn ý lắm. Ai cũng đáng yêu í.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 10-12-2013 20:18:00 | Chỉ xem của tác giả
Nửa muốn phim kết thúc nhanh, nửa không muốn chút nào cả... Hàng tuần đều đặn chờ đợi rồi xem phim quen rồi, không xem được phim nào khác vì phim quá hay, chưa gì đã thấy tiếc rồi. Cảnh nào mình cũng ghi nhớ hết cả. Cảnh mà mình thích nhất là ở tập 13, khi mà Tan với Sang bước ra khỏi phòng làm việc cảu Myung Soo, sau đó Myung Soo ngồi xen giữa 2 người, "Sau khi ôm xong thì 2 người làm gì?", Tan chu mỏ để trả lời câu hỏi. Mình đã xem đi xem lại cảnh này, đáng yêu kinh khủng ý.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 10-12-2013 20:24:28 | Chỉ xem của tác giả
H nhìn lại những cảnh phim do diễn viên lực chọn đúng là mình đã trải qua 1 câu chuyện

dài nhỉ nhưng nhìn lại thì cũng sắp hết phim mất roy với mình thì cảnh nào mình cũng thích

cả. Đối với diễn viên thì mọi người lại chọn mình mỗi cảnh khác nhau nhỉ. Thanks bạn trans news nhaz

Bình luận

Uh lúc xem đến đoạn đó thực sự là nổi da gà luôn.Nghĩ lại thì các gà nhà FNC đều trải qua giai đoạn đó thật sự là nể thật luôn ah h đến các thực tập sih   Đăng lúc 10-12-2013 09:42 PM
Chính trị gia Yong mà keke ^^ mình xem mà sợ ma nữ quản lí thực tập sinh ghê luôn ak  Đăng lúc 10-12-2013 08:52 PM
Uh mình cũng vậy mah h mình mới biết anh Hwa thích bắt tay nhỉ nhìn ảnh bắt mah mình cũng thấy mệt luôn  Đăng lúc 10-12-2013 08:48 PM
uk ep 2 mình cũng mới xem cut của CNBlue hà, sub thì mình thấy chưa ra. Lão Hwa lúc nào cũng sung z ak  Đăng lúc 10-12-2013 08:39 PM
@tieuyet1011: roy bạn ơi phải nói là hay cực kì cái cuồn của bạn là của ep 2 phải ko ?? Lúc đó mình thấy anh Hwa cực kì hưng phấn. Mình đang hóng mỏi mòn sub ep 2   Đăng lúc 10-12-2013 08:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 10-12-2013 20:29:32 | Chỉ xem của tác giả
trong the hier thì cảnh skinship của các couple với nhau là được fan yêu thích nhiều nhất, suốt 18 tập phim vừa qua thì chỉ có krystal đóng cặp với hyukie nhiều nhất thôi nên không ấn tượng mới lại đó. nhất là khi bo na và chan young có quá nhiều cảnh tình cảm đáng yêu. so với các couple khác thì young na là couple được yêu thương và thoải mái thể hiện tình cảm nhất còn gì.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 10-12-2013 20:30:20 | Chỉ xem của tác giả
đồng ý kiến với Bo Na, cảnh Do đi tìm Tan, giúp Tan gặp mẹ là cảm động nhất ^^
hxhx, xem lại mà vẫn thấy nghẹn ngào . . .
còn 2 tập nữa là kết thúc, cùng hóng nào ^^
{:291:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 10-12-2013 20:36:17 | Chỉ xem của tác giả
Sắp hết phim rồi buồn quá :( Trong mấy cảnh này thích cảnh của Bona và Chanyoung nhất. 2 cháu nó làm bộ phim đỡ căng thẳng hẳn.

Tập nào cũng ngồi hóng đợi vài phút đất diễn của 2 cháu :(

Ngoài ra thì cảnh ăn cơm của Youngdo với mẹ Eunsang rất ấn tượg :( Thương Youngdo kinh khủng :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 10-12-2013 20:36:23 | Chỉ xem của tác giả
Cứ tưởng bạn Ho sẽ nói cảnh nhớ nhất là bắt PSH mở miệng ra và hôn sâu cơ. Đùa tý cho vui thui.
Những cảnh kể ra đều ấn tượng, nhưng mình thích nhất cảnh bạn Ho ôm từ đằng sau và nói sẽ dẫn em bước qua mọi ngưỡng cửa và cảnh hai mẹ con Ho ngồi an ủi sau khi Ho công khai thân phận.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách