Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: tieuyet1011
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

"The Heirs" - Những cảnh quay mà dàn diễn viên yêu thích

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 10-12-2013 23:22:25 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Mình sắp tự kỉ mất trời ơi. Hết phim thì phải làm sao bây giờ. Hóng từ tháng 3 tới giờ, chưa gì đã sắp kết thúc. Còn vỏn vẹn 2 ngày nữa thôi.
Ho ơi, anh có buồn thì kiếm chị hye mà tâm sự nhé. Nếu không thì đi bar với anh bin giải khuây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 10-12-2013 23:26:58 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích cảnh Young Do ăn cơm với mẹ Eun Sang, vô cùng xúc động :) Diễn xuất của Woo Bin thật tuyệt, nhất là ánh mắt, ko còn vẻ ngạo mạn nữa, mà nhìn vừa tràn đấy biết ơn, vừa thương cảm ^^
Tiện thế thích nhì là tất cả các cảnh khác có Young Do=))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 10-12-2013 23:28:05 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá luôn O___o mới ngày nào hóng từ những tập đầu tiên
mà giờ chỉ còn 2 ep nữa là hết phim, chiếu trọn trong tuần này :((
không biết những tháng này sau sống sao đây, khổ sở vật vã vì nhớ dàn cast :((
nhớ Ho hâm tưng tửng, tình cảm; nhớ Won lạnh lùng; em Rachel chất chơi và YoungDo phong độ
lại còn cả YoungNa đáng eoooo tóe khói nữa chớ :(
mấy cảnh trên công nhận rất tuyệt, đa số cũng là cảnh mình thích nữa :(
đặc biệt là cảnh Tan với Do đánh nhau trên phố rồi nằm vật ra, Tan nói tặng ES cho Do rồi nước mắt chảy ra ấy, nhìn buồn thương lắm luôn T___T lại được cả cảnh một mình Tan gục xuống khóc trong phòng trống, cảnh Tan khóc cầu xin Won hãy cứu mình :(( đùa Ho đóng những cảnh Tan đau khổ phải nói là quá tuyệt vời, mình cứ kiểu nước mắt ngắn dài ấy :( thương quá T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 10-12-2013 23:45:53 | Chỉ xem của tác giả
với cá nhân thì cảnh nào cũng thích
cũng ấn tượng hết
chả hiểu sao nữa, chắc là bị cuồng the heir rồi hay sao ấy
nhiều tập xem đi xem lại không biết chán luôn
mai là có ep 19 rồi, hồi hộp quá:)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 11-12-2013 00:19:41 | Chỉ xem của tác giả
cảnh tượng nào trong phim cũng hay và rất ấn tượng
tuy nhiên mình vẫn thích những cảnh tình cảm ,lãng mạn của Tan-Sang và cả Do-Sang nữa
diễn xuất của họ rất hay và lôi cuốn, khiến khán giả k thể rời mắt được
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 11-12-2013 08:08:41 | Chỉ xem của tác giả
vậy là tuần này hết phim lun rồi
buồn buồn hết đồ ngóng mỗi tuần
thank chủ thớt dịch bài
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 11-12-2013 09:32:53 | Chỉ xem của tác giả
tui có đồng ý kiến với Krystal, Woobinnie & Min Hyukie :x tui cũng thích 3 cảnh đó nhất :">
- cảnh Young Do chạy đi tìm Kim Tan, cậu là người hiểu rõ nhất nỗi đau nếu ko thể gặp lại người mẹ mà mình yêu thương hết mực như thế nào, vậy nên cậu đã rất cố gắng để tìm Tan... tuy rằng cậu nói là cậu rất ghét Kim Tan, nhưng với cậu, Kim Tan vẫn luôn là một người bạn rất quan trọng, cậu không muốn Kim Tan cũng phải sống trong cảnh thiếu vắng mẹ như mình...
- cảnh Young Do ăn cơm cùng mẹ Kim Tan đã cho khán giả thấy Do thực sự rất cô đơn, thường ngày cậu đi bắt nạt những người khác chỉ vì cậu muốn cố gắng quên đi cái sự cô đơn đó. và khi được ăn một bữa cơm gia đình thật sự, cậu đã không kìm nén được cảm xúc của chính mình... cảnh này thực sự rất cảm động...
- phim càng ngày càng đi theo chiều hướng bi kịch và chỉ có cặp đôi Bo Na - Chan Young làm cho khán giả có thể thoải mái một chút trong sự kịch tính đó, đôi này quá là đáng yêu đi =)) "Chan Young là không khí của tui" =
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
Đăng lúc 11-12-2013 11:43:26 | Chỉ xem của tác giả
Cá nhân mình thích cảnh Tan sau khi bị bố tát chạy đến chỗ làm tìm Sang. Cứ đứng nhìn Sang, rồi nước mắt lăn dài trên má. Và Sang lần đầu chủ động ôm Tan, làm Tan đơ mất mấy giây.
Không bạn nào thích cảnh đánh nhau lần đầu của Tan-Do nhỉ? Ấn tượng nhất là chân dài miên man :)).
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 11-12-2013 12:41:39 | Chỉ xem của tác giả
Nhanh quá mới ngày nào trông ngóng đến từng ngày chiếu phim
Phim chiếu thì ngóng con rết của tập đầu tiên
9/10/2013 - 12/12/2013 Nhanh thật mới đó mà đã hơn 2 tháng rồi
Thật sự mong đến thứ 4 lắm để được xem phim nhưng sao tuần này thấy nhanh thế mới đó mà hôm nay đã là thứ 4 rồi...đã chuẩn bị tinh thần từ trước nhưng vẫn có cảm giác lạ lắm chưa hết phim mà đã thấy hụt hẫng cứ thấy nao nao
Phim có rất nhiều cảnh ấn tượng, rồi những bài viết cảm nhận của các bạn rất hay...những bài học rút ra từ phim...thấy nhớ quá không muốn phải nói lời tạm biệt với Heirs dù biết rằng cuộc vui nào cũng có lúc phải tàn
Sáng giờ thấy tâm trạng có vẻ tự kỉ rồi hết phim không biết thế nào đây
Cảm ơn ss dịch news ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 11-12-2013 14:49:58 | Chỉ xem của tác giả
ý trời mình là fan nên tất nhiên cảnh nào cũng thsich áh :x ưng nhất là những cảnh Kim Tan ôm Eun Sang từ đằng sau làm trái tim fan gơ kêu gào cũng muốn có mối tình nhưu thế :((( cảnh nào lúc ôm cũng ngọt ngào hết áh :((

rất thich cái cnahr Young Do luôn đi theo và nhìn Eun Sang ở khu cắm trại :x vì đó là lúc Young Do vẫn chưa nhận ra tình cảm của mình :x chỉ là cảm thấy hứng thú với 1 cô gái như Eun Sang

"hoá ra tôi đã nhìn cô ấy bằng ánh mắt như vậy sao" trời ơi dù thế nào vẫn k thể quên câu nói này của Young Do khi nhìn thấy bức ảnh mà Myung Soo chụp :-<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách