Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: binopark
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Những hạt sạn trong bộ phim

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 21-11-2013 09:14:26 | Chỉ xem của tác giả
Sao phải quan trọng thế nhỉ. Những lỗi đấy có ảnh hưởng gì đến nội dung phim đâu mà mọi người phải

quan trọng hóa lên vậy. Phim vẫn hay thế cơ mà
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 21-11-2013 09:26:51 | Chỉ xem của tác giả
xem film lo ngắm nv chính ko à,
rồi xem sub nữa, có bao giờ để ý mấy chi tiết đó đâu
thiệt là trước giờ xem film ko có soi kỹ thế
cám ơn bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 21-11-2013 09:31:21 | Chỉ xem của tác giả
ui chài. đúng là săm soi kĩ ghê luôn. ^^
iu hoo và hye quá ah. đang coi ep 13 trên vivo mà mới up coá 1 part ah.
pùn ghê.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 21-11-2013 10:37:37 | Chỉ xem của tác giả
quả thật là khâm phục các bạn fan Hàn luôn, chắc ngồi xem đi xem lại mấy chục lần, nhưng sạn phim thì lúc nào cũng có mà, phim quay nhanh như vậy, đâu tránh khỏi thiếu sót được ;)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 21-11-2013 10:49:14 | Chỉ xem của tác giả
Bái phục những ai soi được mấy cái lỗi này =)) Soi giỏi khủng khiếp =)) Một bộ phim không tránh được mắc những lỗi nhỏ, chả có bộ phim nào hoàn hảo từ đầu tới cuối cả :)) Mấy cái lỗi này cũng không làm ảnh hưởng đến chất lượng nỗi dung lắm nên cũng kệ thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 21-11-2013 11:14:05 | Chỉ xem của tác giả
hạt sạn nhó thôi mà
k để ý còn khó phát hiện í ;))
bộ p đang tăng rat mạnh
thank bạn dịch :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 21-11-2013 11:15:29 | Chỉ xem của tác giả
Chả bao giờ để ý mấy cái tiểu tiết này, sạn là sạn từ nội dung chớ, hơn nữa lo ngắm dzai rồi hok để ý đến cái j sất :)) Mà thật sự là ngắm dzai chứ hok thích cái nội dung phim, bom tấn nửa mùa, giống đọc truyện tranh quá, nói chung là cứ thấy kì kì kì kì
Xem phim này vì các nhân vật phụ quá đáng yêu, chứ hok si mê gì couple chính, dạo này BK chơi dìm bạn Bin của tui quá, buồn àh nha
Ban đầu xem vì Bin và Huyk, nay có thêm bạn Sik kute đã chạy lót tót vào tim tui
Thanks chủ thớt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 21-11-2013 11:23:25 | Chỉ xem của tác giả
fim nào cũng sẽ có sạn chỉ tại nhìu người xem chưa phát hiện ra. mình cứ nghĩ fim càng nhìu sạn bị phát hiện thì chứng tỏ fim càng nổi tiếng càng nhìu người xem nên mới fát hiện ra ~ chi tiết nhỏ nhặt như vậy đi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 21-11-2013 12:03:25 | Chỉ xem của tác giả
ta nói...rất nhìu lần đọc được các bài viết bắt lỗi trong các film...nhìn hình công bố thì rõ ràng đúng là như zị...nhưng sao lúc coi mình lại không thể thấy được nhỉ, trong khi khán giả Hàn lại...
haizz...khi coi film, ngoài việc chú ý dòm mặt anh giai ra thì mình cũng phải cố gắng đọc sub...hay do người Hàn coi film được nghe trực tiếp (người Hàn coi film Hàn không lẽ phải còn đọc sub tiếng anh haha) mà còn nhà nhà ai cũng coi = màn hình bự nên thấy được sạn nhỉ...aigoo
hihi, nói thì nói zị chứ...nhu cầu giải trí của người ta mềnh cũng không thể nói được gì...chỉ đành âm thầm ủng hộ thui
The Heirs 5ting~~ anh Ho 5ting ~~ mọi người cũng 5ting ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 21-11-2013 12:12:43 | Chỉ xem của tác giả
uầy, soi phim kĩ thật. những tình tiết nhỏ như vậy có đáng gì đâu. mọt phim quả là tinh mắt. Thực ra phim càng hay bị soi càng chứng tỏ độ hot của phim như thế này. phim nhiều sạn mà không ai để ý thì có nghĩa là phim không được săn đón
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách