Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: BinDino
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Preview Tập 10

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 7-11-2013 11:47:52 | Chỉ xem của tác giả
rachel cá tính quá, rất thích cái kiểu giải quyết thế này
không nói nhiều không gây gổ hành động quyết là làm
bạn do tập này buồn rồi, không hiểu bạn sẽ cướp lại kiểu j á
hứa hẹn mấy tập sau sẽ có những màn lãng mạn sến xẩm của tan-sang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 7-11-2013 11:51:32 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
zozo,hủy hôn đi để cho Eun Sang vs Kim Tan còn ở bên nhau đường đường chính chính chứ.
phim bắt đầu kịch tính rồi đây. Young Do kiểu j cũng đoán ra được thân phận thực của Eun Sang, chỉ có điều anh ko muốn nói ra thôi
Kim Tan oppa, dù có xảy ra chuyện j thì anh cũng phải bảo vệ Eun Sang nhé, hy vọng cả 2 sẽ ko phải chịu nhiều tổn thương để đến đc vs nhau
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 7-11-2013 12:03:51 | Chỉ xem của tác giả
không biết Tan sẽ giải quyết thế nào đây, chắc là chọn Sang và hủy hôn với Rachel quá
mà như thế thì lại đến lượt ông bố can thiệp vào chuyện 2 trẻ rồi, giông bão liên tiếp ri hè, 1 mình Tan vừa lo chuyện Đô, chuyện anh, chuyện bố, chuyện học blah blah
mong là Sang gật đầu hẹn hò với Tan ngay và luôn đi để còn ở bên cạnh động viên anh í chớ, chứ cứ dùng dằng kiểu này tội Tan quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-11-2013 12:03:59 | Chỉ xem của tác giả
Daebak :)). Càng ngày càng thích nhá. Phim được nửa chặng rùi diễn biến nhanh dư lày làm mình càng tò mò
Hic. Cứ như thế này ko dính dáng gì đến các phụ huynh thì tốt. Càng ngày càng khó cho Tan
hic. Có địch thủ lại còn anh trai rùi bố mẹ. Khô thân zai đẹp. Ở đâu ra người hoàn hảo dư thế ngoài phim ảnh chứ :( hic
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 7-11-2013 12:11:33 | Chỉ xem của tác giả
có tập 9 trên Vivo rồi mà không dám coi,đợi tập 10 ra rồi down luôn một về xem cho đỡ hóng
đọc tim thấy ban Do nhà mình tỏ tình với Sang mà thấy thương Do quá:“Tôi thích cô rồi. Nhưng cô chẳng thích tôi đâu, đúng không?”
Số phận nam thứ muôn đời trong fim hàn là vậy rồi, nên ko trách ai đc. Chỉ mong fan ủng hộ cuối phim bà biên kịch cho thèng Cún nó vào làm cameo cứu vớt đời thèng Bin thôi. hehe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 7-11-2013 12:12:43 | Chỉ xem của tác giả
Woa phim càng ngày càng hay nhaz anh Tan đã chính thức mở lời roy kìa

Không biết câu trả lời của ss Sang như thế nào đây. Hóng sub của tập này nhaz

Thanks bạn trans news
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 7-11-2013 12:14:28 | Chỉ xem của tác giả
Phim quá hay, mình nghĩ người mà Kim Tan hẹn hò là Rachel chứ ko phải Sang đâu.
Tối nay hóng tập 10 lúc 3 người gặp nhau ở nhà Tan chuyện gì sẽ xảy ra. Hóng quá đi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 7-11-2013 12:46:14 | Chỉ xem của tác giả
bao h cho đến link hd :)
chời ơi tui hựn cái mạng nhà tui, k coi dc cứ phải lên hóng news thế này, mà nhìn dàn trai thanh gái lịch, có phim mà k dc coi, là ý mần xao????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 7-11-2013 12:48:46 | Chỉ xem của tác giả
a còn chưa đc coi tập 9 đã có ndung 10 là cái làm thaoooooooooooo
Tập 8 đang dừng lại ở cảnh đẹp như tiên ngây ngất lòng người àm ngóng quá đi mất thôi
Woo Bin anh thực sự hợp vs vẻ mặt đê tiện
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 7-11-2013 13:02:55 | Chỉ xem của tác giả
Biên kịch Kim viết kịch bản hay thật để Rachael Yoo thử thách tình cảm của Kim Tan với Eun Sang. Có dám đánh đổi mọi thứ hay không,cho anh chàng Young Do đến nhà Kim Tan để phát hiện Eun Sang ở đó. Gay cấn thật đấy
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách