Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: TAMNHU
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) SBS tung preview cho tập phim 11 và 12

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-11-2013 15:26:51 | Chỉ xem của tác giả
Young Do chắc lần đầu yêu đương nên cảm xúc loằng ngoằng -.- vừa mới nắm tay con người ta lại để khỏi té mặt rõ hoảng hốt thế mà vài giây sau lại thả tay ra khiến con người ta rơi xuống nước cái bùm -.- hỏi sao không bị ghét mới lạ :'(
thiết nghĩ sau khi trèo lên bờ bạn nên đá Tan thiếu gia xuống hồ để bạn Tan nghịch nước chung với bạn Eun Sang. bạn cũng có thể tham gia nếu bạn muốn haha :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 10-11-2013 15:35:10 | Chỉ xem của tác giả
Đoạn preview này không chiếu tiếp đoạn Kim Tan chứng kiến cảnh Young Do ôm Eun Sang có phản ứng như thế nào nhỉ? chắc là lại lẳng lặng bỏ đi rồi. Mà cái tên Young Do kia toàn bày trò tai quái là sao? Đã nói là thích con người ta rồi mà còn đẩy xuống hồ bơi là sao. Cái tính thô lỗ đúng là cha nào con nấy. Nếu mình là Eun Sang mình cũng chẳng thích nổi đâu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 10-11-2013 15:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Hai tập này xem preview thấy hay rồi. Young Do đẩy Eun Sang xuống nước mải "nói xấu" người ta bị Kim Tan đạp cho một phát xuống nước. Hài thật đấy chứ. Hình như 2 tập sau mẹ Kim Tan phát hiện ra Kim Tan và Eun Sang yêu nhau thì phải. Không biết cô ấy có ủng hộ hay không nữa
Cảm ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 10-11-2013 15:38:51 | Chỉ xem của tác giả
Nếu em quay lưng với tới, tôi sẽ ôm em từ phía sau. Còn nếu em quay lại, tôi sẽ hôn em
Nghe mà đau cả tim, CES còn định làm khổ Tan đến bao giờ nữa đây..
Tan nhà tôi sẽ làm thật đấy..:v :v
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 10-11-2013 15:45:09 | Chỉ xem của tác giả
YD nó bị làm sao thế nhể? :))
cưa gái cái kiểu gì thế này? cho con nhà người ta 1 phát xuống hồ mà để làm cái chi? :))

bản mặt bị đá bốp xuống nước thật là muốn vả, câng câng thấy ghét =)) tan đấm cho phát cho em nóa biết cưa gái là phải yêu chiều nhỏ nhẹ, bạo lực thế này thì chỉ còn nước về với vợ thôi :))

tan lừa tềnh ghê rợn :)) thế này thì em nó quay đi xong quay lại là vừa được ôm vừa được hôn, mắt tan dán vào môi Sang thế  @@ kiss nữa cho thiên hạ mừng :))

Bình luận

Em nghĩ em mà là Sang, thì vừa quat lưng lại vừa nói cho nói đủ bộ,phê luôn Sang nhỉ!  Đăng lúc 10-11-2013 04:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 10-11-2013 15:54:51 | Chỉ xem của tác giả
ôi Tan ơi, nói vậy thì một là ôm hai là hôn, mình thích cả hai hô hô
YD lại bắt nạt ES nữa, nhưng mà Tan đã đến kịp thời, xem cảnh Tan đạp YD xuống bể bơi hả hê quá đi
vậy là mẹ Tan đã biết dc mối qhe giữa Tan và ES rồi sao, ko biết sẽ thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 10-11-2013 15:59:55 | Chỉ xem của tác giả
Aigoo, thật là không biết cái bạn Young Do kia có thích Sang thật hay không nữa. Vừa ôm người ta xong đã ủn người ta xuống bể bơi ngay được. Tự nhiên mình nghi ngờ tình cảm của Young Do quá.
Mà ai bảo bắt nạt Sang làm gì cơ chứ để lại bị bạn Tan khoe chân dài rồi đạp cho phát xuống bể bơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-11-2013 16:02:32 | Chỉ xem của tác giả
Nếu em quay lưng với tới, tôi sẽ ôm em từ phía sau. Còn nếu em quay lại, tôi sẽ hôn em.

Ô thế rút cục là làm thế nào thì cũng thiệt à?

Quay lưng ko được mà mặt đối mặt cũng ko được, rốt cục là bảo con người ta phải làm thế nào?

Sang ạ, em mò vào hang hổ là coi như em xong rồi, ai bảo ngu dại chui vô đó.

Thôi thì hậu quả em ráng "tận hưởng". {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 10-11-2013 16:02:59 | Chỉ xem của tác giả
cái cảnh Tan nhà ta đá Do đúng là không nhịn được cười, hai bạn ấy yêu mà trẻ con thế :)))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 10-11-2013 16:07:07 | Chỉ xem của tác giả
ui, hóng mãi thì cũng có preview rùi. Đợi dài cả cổ
mà thích cái đoạn Tan đá Do xuống nước quá đi, hài thế ko pit nữa. Ai pảo thả tay ra cho Sang ngã làm j, đầu óc Do đúng là ko bình thường tý nào. Mong đến t4 quá đi. hihi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách