Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LibrAqua8790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Tiết lộ loạt ảnh tĩnh về cảnh quay ở dưới hồ bơi của Kim Woo Bin và

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 13-11-2013 16:40:14 | Chỉ xem của tác giả
Các anh chị hi sinh cho bộ phim nhiều quá, nhìn thương ghê{:308:}
Chúc bộ phim ngày càng đạt rating cao, em ủng hộ hết mình cho phim của anh chị mà{:290:}
p/s: kiểu tỏ tình này thật khó đỡ{:285:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 13-11-2013 16:44:07 | Chỉ xem của tác giả
Càng ngày càng thương Choi thiếu gia lắm ấy

Chị Sang giờ có tình cảm rõ ràng với anh Tan rồi

anh Do biết chen vào đâu, chỉ thêm đau khổ

vẫn biết Tan Sang couple là của nhau nhưng dạo này bấn Do vs Sang lắm ấy T_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 13-11-2013 16:59:46 | Chỉ xem của tác giả
Tán gái thế này thì k đc đâu anh ạ. Thế này thì gái bỏ chạy mất dép là đúng rồi :(
Ôi cái phận nam thứ, bẹt boi một cách toàn diện :(
Ôi Do Sang của tui, thế này là bay thật rồi ấy :(((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 13-11-2013 17:57:22 | Chỉ xem của tác giả
Bạn Young Do tiểu học này bao giờ mới lớn nổi đây??? Thích Eun Sang mà cứ hành bạn í như này thì làm sao mà bạn ý í rung rinh nổi, nhìn thấy một cái ko khéo xách dép chạy cho xa. Haiz... Dù sao thì cái cách tán gái như học sinh tiểu học của bạn Young Do cũng có cái dễ thương và ấn tượng =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 13-11-2013 18:51:06 | Chỉ xem của tác giả
Để hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ theo kịch bản, các diễn viên, đặc biệt là Park Shin Hye đã tha hồ... bay xuống nước ngâm mình trong vài tiếng đồng hồ liên tiếp, bất chấp thời tiết vô cùng lạnh giá.
Trong 4 tiếng đấy chị ý cứ bị thả cho rơi tự do xuống nước rồi lại lọ mọ đi lên sấy tóc sấy quần áo cho khô chút rồi lại xuống nước, rồi lại lên sấy khô, rồi lại xuống nước,... đến khi cảnh quay hoàn hảo.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 13-11-2013 19:03:08 | Chỉ xem của tác giả
Anh Young Do bá đạo nên yêu cũng phải theo cách bá đạo. Mình thì thích cặp Tan Sang còn anh YD cũng thích nên hi vọng cuối phim anh cũng sẽ có được hạnh phúc.
Trời lạnh mà phải quay dưới hồ bơi thật là khổ cho diễn viên.
Đoàn phim 5ting.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 13-11-2013 19:06:37 | Chỉ xem của tác giả
đúng là sở thik thể hiện tình cảm theo kiểu bạo lực của woo bin fim nào cũng thế :))
vẫn thik Tan hơn hê hê
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 13-11-2013 19:21:11 | Chỉ xem của tác giả
Nếu mà Choi thiếu gia không thả tay ra mà giữ nguyên cái tướng giữ giữ ôm ôm của hai người thì đảm bảo đây là một cảnh quay đẹp phải biết, không thua kém gì những cảnh kinh điển của phim Mỹ luôn

Mỗi tội anh chàng lại buông tay thả luôn người đẹp xuống nước. Ai bảo phải làm điều xấu bạn Sang mới chú ý đến Đô Đô cơ nên đành phải làm điều xấu thôi {:96:}

Nhưng thời tiết bên Hàn đang lạnh như vầy, quăng cả hai bạn xuống nước có hốt hoảng lắm không? Ít nhất cũng phải bơm nước ấm vào bể chứ nhỉ? Không thì trai xinh gái đẹp của tui thành thạch hết à?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 13-11-2013 20:10:17 | Chỉ xem của tác giả
Tui thích cái khúc này nà :)
Hình như có xem hình đâu đó rùi, lúc sau Tan thấy, đạp Đô 1 phát cho xuống hồ bơi luôn, há há
Cảnh này vui à nha, mong chờ để ngồi  xem quá :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 13-11-2013 20:41:49 | Chỉ xem của tác giả
Bởi vậy mới nói ...thích người ta mà làm những hành động khó ưa như thế ..ai mà thích cho nổi ,Do nên học tập Tan nhà kui kia kìa,Dịu dàng , ấm áp ,rất biết quan tâm và đôi khi rất bá đạo nữa  
p/s: Tan - Sang the best couple
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách