Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Victoria119
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Tình yêu đầy đau khổ

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 30-11-2013 10:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Hix hix sao em lại mời chị vào cái tin đẫm nước mắt này? :((

Đùa đấy, cảm ơn đã mời chị. Chị cũng đang khùng vì mấy cái đứa này lắm đây. Nhưng mà phải nói là các bạn diễn xuất quá tuyệt đi, đặc biệt bạn Ho với bạn Hye, làm tim mình nhảy nhảy tưởng rớt luôn rồi ấy!

Dù sao thì vẫn tin là biên kịch Kim sẽ cho bọn trẻ endgame thôi (không là tình cảm bấy lâu nay của chúng ta chấm dứt).

Cuối tuần vui em nhé!^^

Bình luận

chúc chị cuối tuần vui vẻ ^^ cái ava ngầu phết  Đăng lúc 30-11-2013 10:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-11-2013 10:24:17 | Chỉ xem của tác giả
đã nói là tất cả các ông chủ tịch đều không đơn giản đâu mà ~~
một chiêu mà hạ được cả hai con trai
khổ thân cả hai anh em
không biết là Sang đi đâu nữa
buồn quá đi !!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 30-11-2013 10:27:04 | Chỉ xem của tác giả
" ông chỉ có thể đứng nhìn Kim Tan và Cha Eun Sang "
ông gì .__. đang anh ở đoạn trước xong đến câu sau ông luôn là như nào .__. {:404:}

cơ mà tập này kiểu .__. kiểu angst quá đà ý ToT anh Kim Won với chị Hyun Joo cũng cãi nhau, rồi thì Kim Tan với Sang /_/ như thế này làm sao người xem thích ứng kịp đây ToT {:442:}

aigoo, k biết có BE k đây. kể ra đúng là khác biệt đẳng cấp, thành phần xã hội quá, bảo yêu nhau thì làm sao mà dung hòa được

Bình luận

xin lỗi nha...mình chỉnh chỗ đó rồi mà h nhìn lại sai...cám ơn bạn đã nhắc  Đăng lúc 30-11-2013 10:31 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 30-11-2013 10:27:07 | Chỉ xem của tác giả
T.T vẫn thương Tan nhất, đoạn cuối không kìm được nước mắt.
nhìn anh đau khổ mình cũng thấy đau khổ theo, buồn dã man.
còn 1 mình anh trong căn phòng trống. Xem 1 lần mà ko dám xem lại nữa, mau mau có tập mới đi. tập này làm khán giả đau tim quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 30-11-2013 10:29:52 | Chỉ xem của tác giả
Xem ep 16 xong cứ gọi là nức nở :

Tội nghiệp cho các ty của tuôi quá !!!

Nhưng mà vận tin là sẽ có 1 HE cho Tan-Sang, hóng ep 17, k biết tình hình sẽ như thế nào {:288:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 30-11-2013 10:32:04 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là tình yêu đau khổ
Tập 16 cảnh kiss của Tan -Sang cứ tua đi tua lại, đến cảnh Sang khóc nức nở lúc ở nhà mới khi chia tay với Tan xem đã rơi nước mắt rồi, không dám xem đi xem lại cảnh Tan đứng 1 mình vừa ôm tim vừa khóc, thương 2 bạn í quá
Mong là 4 tập tiếp theo BK nương tay, đừng để họ khổ thêm nữa, mong lắm 1 HE cho Tan & Sang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 30-11-2013 10:47:09 | Chỉ xem của tác giả
:( Do sẽ buồn là điều chắc chắn rồi :"( Hừ, quay lại với Myung Soo cũng tốt, vừa đáng yêu buồn cười, lại còn có thể chống lại bố để ở bên Do nữa chứ :>
Mặc kệ Tan - Sang luôn đó T.T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 30-11-2013 10:55:42 | Chỉ xem của tác giả
tình yêu của tuổi 18 như thế này là quá nặng nề và đau khổ, tình yêu của Kim Won thì còn có thể hiểu được vì họ cũng đã là người lớn cả rồi, biết suy trước tính sau nhưng vì thế mà không còn sự chân thành và cuồng nhiệt như của " 2 bạn trẻ" kia. Tình yêu của Tan dành cho San thật sự chân thành và nhiệt tình, tội nghiệp hai bạn trẻ đang phải đối mặt với cuộc chia ly đầy nước mắt này haizzzz
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 30-11-2013 11:01:42 | Chỉ xem của tác giả
Tập 16 đúng là tập đỉnh cao của tình yêu {:139:}
Nhìn Tan, rồi lại nhìn Do, tình yêu của cool boy tiểu học này cũng đau khổ quá , thằng bé còn ngây thơ trong sáng như thế mà biên kịch nỡ lòng nào {:141:}

Khúc tuyệt vọng của Kim Won cũng thế, ánh mắt của đôi trẻ nhìn nhau, thiệt là...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 30-11-2013 11:05:27 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 16 mà buồn đến phát khóc luôn, ai cũng đau đớn khi yêu. Tan thì đau khổ khi ko thể bảo vệ người con gái của mình. Eun Sang thì đau khổ khi phải dời xa Tan, Young Do thì đau đớn khi chỉ có thể làm kị sĩ áo đen của Eun Sang, còn Kim Won thì đau đớn khi ko thể cho Huyn Joo hạnh phúc. mỗi nhân vật đều đau khổ trong tình yêu.
cầu mong sang tập sau sẽ nhìn thấy ánh sáng trong mỗi nhân vật...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách