Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Victoria119
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Tình yêu đầy đau khổ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 30-11-2013 11:10:02 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập 16 mới thấy ông bố thâm hiểm. Đúng kiểu gừng càng già càng cay
Cả 2 thằng con trai đều bị lừa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 30-11-2013 11:15:11 | Chỉ xem của tác giả
Tình yêu của Những người thừa kế quá chua chát và đau đớn. Yêu mà bị chia cắt, yêu mà bị uy hiếp, rồi yêu mà không được yêu. Làm vua thì cũng là một con người, đội vương miện thì cũng là một con người. Không hiểu sao mình lại nghĩ đến hình ảnh của Sang giống mẹ ruột của Tan, nếu được đến bên người đội vương miện thì phải ẩn mình như mẹ ruột Tan. Đấy chỉ là 1 ý nghĩ chợt thoáng qua thôi, còn diễn biến phim chắc chắn sẽ không như thế.
Có quá nhiều nước mắt rơi xuống rồi, mới 18 tuổi, liệu tình yêu của những con người này sẽ thế nào đây? Xem mấy tập gần đây, xót xa quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 30-11-2013 11:19:02 | Chỉ xem của tác giả
đang buồn nẫu ruột vì tập 16. tập phim đầy cảm xúc. mình thực sự kinh ngạc trước diễn xuất của cả 4 diễn viên trên. mình chưa từng kì vọng họ sẽ đóng hay đến thế này. quá hoàn hảo. họ thực sự nhập tâm vào nhân vật và diễn xuất thần.
mình thích nhất những màn skinship của tan sang và cảnh cuối Kim tan khóc. những màn skin ship ngọt ngào nhưng đau đớn, dường như họ sợ phải rời xa nhau trong tích tăc
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 30-11-2013 11:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Chờ đợi và chờ đợi thôi, chỉ còn bít làm thế!! mong tuần sau đến nhanh nhanh! Tội nghiệp Tan quá!!! Thích Tan nhìu lắm!!! Try yo!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 30-11-2013 11:44:56 | Chỉ xem của tác giả
Đây là lần đầu m xem tác phẩm của bk Kim Eun Sook. Và mình nghĩ là cô ấy quá tuyệt
Phim về đề tài hoàng tử - lọ lem vốn bị chê là chuối củ và quê mùa, nhưng Heirs vẫn có chỗ đứng riêng. Cái tài nhất mà bk này làm đc chính là sự tỏa sáng của TẤT CẢ các nhân vật. Dù xoay quanh Tan - Sang là chính nhưng ko ai là ko nhớ đến các tuyến nv phụ. Cá tính rất nổi bật và ng xem hoàn toàn bị cuốn hút. Thêm vào đó là cách tạo moments và chemistry quá đỉnh, phim có thể giữ kỷ lục về số lượng shippers :)) Cặp đôi nào cũng có thể ship và thành công :x

Mấy tập gân đây đi vào trọng tâm cuộc chiến nên diễn xuất của các diễn viên bộc lộ rất mạnh mẽ, xem vô cùng thu hút. Mình ko nghĩ là chỉ còn 4 tập nữa, vì sẽ thấy tiếc nuối lắm

Tình yêu, tình bạn, hận thù, quyền lực, giai cấp xã hội,... mọi nội dung đều đc diễn tả tinh tế và sâu sắc. Xem cảm thấy rất thực tế và đồng cảm, như tình yêu của Tan-Sang và Won-Joo đứng trên lập trg giai cấp mà nhìn vào thì đúng là ko thể, nên khán giả đang chờ xem.

Cao trào có, những diễn biến bất ngờ có, m thực sự thành fan của bk Kim Eun Sook. Hi vọng cái kết sẽ thỏa mãn tất cả shippers ^^

Heirs fighting !!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 30-11-2013 11:55:45 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp hai anh em quá à, ông chủ tịch chơi sát ván quá mà.
ổng không tha cho những ai yêu con trai của ổng hết, cả Tan và Won ai cũng có người mình yêu, nhưng điều do ổng ngăn cản không.
đúng là cái tập 16 ai ai cũng rơi nước mắt hết, chỉ toàn niềm đau và nước mắt không à, nụ cười thì chỉ có một ít.
Eun Sang đi mà không có hộ chiếu thì bảo đảm còn ở trong nước, nhưng không biết ở vùng quê hẻo lánh nào đây nữa. Hix làm ta mong đợi tập 17 của tuần sau quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 30-11-2013 11:58:05 | Chỉ xem của tác giả
Xem tập này buồn ơi là buồn
Nhìn Sang-Tan khóc mà thương quá.
Thay Yong Do cũng tội tội nữa
Mong chờ tập tiếp theo.
Chỉ còn 4 tập nữa là chia tay bộ phim.! Nhanh thật
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 30-11-2013 12:15:02 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Tan khóc thương thế. mới 18t mà đã biết bao khó khăn và gia đình không hạnh phúc
Sang làm thế là đúng rùi. làm sao có thể ở lại được
sắp ko được xem Tan Do nữa rùi. Thương Do
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 30-11-2013 12:34:47 | Chỉ xem của tác giả
Còn 4 tập nữa thôi, ko biết BK sẽ gỡ mấy cái nút thắt này kiểu gì. Xin bác đừng chơi trò 5 năm sau hay 10 năm sau bộp 1 phát là đc =)))
Mấy tập này an ủi đc cái là tình cảm của bạn Do vs bạn Tan có vẻ ngọt ngào tha thiết hơn rồi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-11-2013 12:50:16 | Chỉ xem của tác giả
Haizz công nhận phim càng ngày càng đau khổ
Cơ mà sau cơn mưa mới thấy cầu vồng
Tan,Sang,Do,Won rồi họ sẽ tìm thấy hạnh phúc thôi mà
Chắc những tập tiếp Tan sẽ học kinh doanh và rất rất thành đạt
Hóng quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký