Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Victoria119
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Tình yêu đầy đau khổ

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 30-11-2013 23:17:03 | Chỉ xem của tác giả
Xem xong ep 16 mà cái mặt mình nó cứ chảy dài ra ấy :(
nhiều cảm xúc dã man T___T tuy vậy vẫn phải công nhận tập này quá hay và dĩ nhiên quá nhiều nước mắt
đoạn cuối cùng Tan khóc nấc lên vì nghĩ đến ES mà thấy xót vô cùng T___T
lần đầu tiên thấy Ho đóng cảnh khóc mà đau khổ đến thế này :( thương quá đi mất
mà nghĩ cũng đúng, chẳng nhẽ ES đi mà không cần hộ chiếu ư? hãy hy vọng là ES chưa đi, mà đột nhiên sẽ xuất hiện bên cạnh Tan :(( phải thế thì mình mới không đau lòng :-<
còn cậu YD thì từ khi không còn xếch lông mày với tóc vuốt keo thì mình đã có cảm tình hơn, thông cảm hơn với tình yêu đơn phương của cậu rồi đó :) tội cậu thật đấy, mong là sau sẽ tìm được một người khác dành cho mình. cái đoạn ở hàng ăn Tan đến gặp ôi thật là, ít ra hai cậu phải làm lành đi cho tui nhờ đó :))
về đôi của Won với HyunJoo cũng thấy buồn nữa, hai anh chị thăng trầm quá đi mất, Won cứng rắn nhưng thế vẫn chưa đủ, cần phải can đảm đối mặt với bố mình hơn nữa thì mới giữ được HyunJoo :(
ôi còn có 4 tập không biết sẽ thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 30-11-2013 23:39:22 | Chỉ xem của tác giả
Mình thích ty và cách yêu của Choi Young Do, mặc dù ban đầu thấy hơi ghét nhân vật này. Trc khi xem TH, mình có cảm tình vs Woo Bin, nên ban đầu thật sự k hiểu sao bk lại xây dựng 1 chàng trai ngang tàng và xấu xa đến thế. Nhưng càng ngày, qua vc biểu lộ ty vs ES, mà YD chuyển hóa tâm trạng rất ngọt, thậm chí là rất cuốn hút khán giả. nếu BK k cho YD yêu đơn phương và bảo vệ ES 1 cách lặng lẽ như thế này, chắc YD đã k trở nên tuyệt vời hơn trong mắt khán giả đâu.

Vậy nên vs mình, từ đầu đến giờ, vẫn yêu nhân vật ES nhất. Nó là dạng nhân vật có chiều sâu nhất, và rất khó để cảm đc cũng như hiểu rõ nhất cả bộ fim.Nhưng mình thích thế, 1 cô gái có tâm hồn đẹp, đa sắc màu cũng như sâu sắc thế này, bây giờ khó kiếm trong drama lắm, đôi khi phải nói là hiếm. Hi vọng nhiều bạn hiểu đây k phải là cô gái làm màu và trang trí cho bộ fim như những nhân vật nữ trog các bộ fim khác.

Nếu có thể, mình vẫn muốn nói là ES là linh hồn của cả bộ fim, đem đến cái đẹp và cái tình cho những ng thừa kế trẻ tuổi, khi họ đang đứng trc cánh cửa bước vào thế giới tàn độc của ng lớn .
p.s: Mình k phải fan PSH, đơn giản chỉ là ng yêu quý tính cách ngoài đời của Hye. nhưng đến cuối nếu mình vẫn yêu TH thì mình sẽ làm fan cô ấy {:418:}

Bình luận

:xxxxxxxxxxxxx  Đăng lúc 1-12-2013 08:11 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 30-11-2013 23:44:12 | Chỉ xem của tác giả
Mình rất mong chờ đến tuần sau
Nhìn cảnh oppa khóc thật đau lòng, sao mà có người cha lạnh lùng vô cảm như thế
Chỉ còn 4 tập nữa là hết gặp anh Kim Tan rồi huhuuhu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 1-12-2013 09:19:47 | Chỉ xem của tác giả
Chỉ cần 2 anh em hợp sức lại là có thể  đánh bại bố già mà
2 anh em đều phải chia tay ng iu 1 cách như thế này sao ? {:421:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 1-12-2013 09:49:01 | Chỉ xem của tác giả
mình hy vọng tập sau sẽ là vài năm sau khi mọi người đã trưởng thành hết và họ sẽ 1 lần nữa gặp lại nhau, khi đó Kim Tan đã đủ sức mạnh và chính chắn bảo vệ tình yêu của mình, ko cho Eun Sang ra đi nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 1-12-2013 09:49:32 | Chỉ xem của tác giả
đùa chứ căm thù ông bố dã man luôn ạ ==
ác kinh tởm lúc nào cũng kiểu nghĩ thanh niên nông nổi bồng bột không biết nghĩ các kiểu ý
aisssssssshhhhhhhh tội 4 người ý ... {:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 1-12-2013 10:01:26 | Chỉ xem của tác giả
Lee Min Ho sẽ phản ứng ra sao khi phải chia tay với người anh yêu? Park Shin Hye đã đi mà không có hộ chiếu?
bảo đảm vẫn còn trong nước chưa ra nước ngoài được, không có hộ chiếu sao mà đi được
nhưng nói đi cũng phải nói lại, Tan giữ hộ chiếu cũng sợ không có ít gì, vì ông bố chuyện gì mà không làm được, đối với ổng làm một cái hộ chiếu mới thì nhanh thôi.
Còn 4 tập chỉ còn 2 tuần lễ nữa là hết fim, nhưng ta mong cái kết thúc là một cái ending, một cái kết thúc tốt đẹp cho tất cả những nhân vật .
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 1-12-2013 10:19:26 | Chỉ xem của tác giả
không biết mọi người sao chứ mình chỉ thích rachell và kim tan đến với nhau thôi.
hóng từng ngày đến chủ nhật xem dồn luôn cả hai tập cho sướng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 1-12-2013 12:52:25 | Chỉ xem của tác giả
thường phim tình cảm hay có cảnh ty bị ngăn cản nhưng cuối cùng cũng dc hp
k biết phim này kết thúc như thế nào mà thấy toàn là đau khổ
mong là phim kết thúc có hậu.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 1-12-2013 19:31:53 | Chỉ xem của tác giả
Coi phim mà tức cho ông anh trai bất lực trước ông bố bạo lực. Thấy em mình nói với mình những suy nghĩ thật về tình yêu và sự quả quyết của cậu ấy, anh trai đã ngạc nhiên biết bao và sững sờ biết bao..chắc là không tin được đứa em bé nhỏ lúc nào cũng bị ghét bỏ lại có thể mạnh mẽ như thế khi liên quan tới người mà cậu ấy yêu thương. Gia đình này sao thấy không khí khó thở quá.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách