Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: LibrAqua8790
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(The Heirs) Vì sao Park Shin Hye có thể ngủ mọi lúc mọi nơi ?

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 26-10-2013 00:18:45 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lần nào ngồi xem The Heirs y như rằng phát cuồng lun ý <3.<3
Chỉ canh canh tới phân đoạn diễn của Ho vs Hye thoai. Thật sự cực cực thix Ho đóng vs Hye nhé. Ở Hq thix diễn viên nữ là c ý nhất lun. Diễn xuất quá ổn <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 26-10-2013 00:20:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Nói chung phim thì mìh cũg thích xem nhưg kịch bản vẫn nhiều chỗ bất hợp lý quá. Mấy cảnh ngủ cũg k đc tự nhiên. Cảm giác gượng gạo sao đó. Mặc dù biết biên kịch cho vào là có dụng ý nhưg quá nhiều cảm thấy hơi nhàm
Thấy vô lý nhất là Eun Sag k hề suy nghĩ gì khi gặp kim won trog nhà trong khi đã gặp và bít đó là a kim tan r. Để đên lúc biết sự thật rất là ấm ức. Eun sag học cũg giỏi chứ có fải ngốc nghếch gì đâu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 26-10-2013 00:22:27 | Chỉ xem của tác giả
thảo nào mềnh thấy bợn Hye trong phim ngủ nhiều thế
cơ mà biên kịch để bợn ngủ tài quá, mấy cảnh ngủ này còn đỡ, nhưng cái cảnh vừa đi vừa ngủ thì bựa tóa {:157:}
ai lại để con gái người ta ngủ đứng bao giờ cơ chứ

Bình luận

bạn ơi mình đi học chạy xe đạp vừa chạy vừa ngủ dey này . nghĩ lại thấy kinh dị , xém chết vài lần  Đăng lúc 26-10-2013 01:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 26-10-2013 00:25:58 | Chỉ xem của tác giả
cái cảnh eun sang đang ngủ bị mẹ gọi dậy rồi đi ra cửa hàng tiện dụng thất k đc tự nhiên lắm
cả cảnh cuối tập 5 nữa,đoạn nhắn tin cho chan young rồi đi vào giữa tan với youngdo ý,mình thấy cứ điêu điêu
nhìn chung phim này chỉ thích mỗi mấy đoạn có tan,youngdo hay eunsang thôi,còn lại nội dung mình thấy khá ảo và nhàm =.=
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 26-10-2013 00:27:40 | Chỉ xem của tác giả
Vừa xem xong tập 6 phải nói là phát cuồng vì phim luôn :(... chờ đợi mỏi mòn đến t4 tuần sau hix
phải nói là e này ngủ mọi lúc mọi nơi ... sắp thành công chúa ngủ Everywhere rồi haha ... cảnh ngủ nào cũng rạng ngời iu quá đi mất :X
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 26-10-2013 00:32:22 | Chỉ xem của tác giả
ôi tội ngiệp sis Cha Eun Sang, cuộc sống là thế , thuộc  tầng lớp nghèo như sis trong phim ngoài việc phải bươn chãi ra còn cách nào khác , cố lên sis nhé , the end sẽ happy thui {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 26-10-2013 00:59:28 | Chỉ xem của tác giả
vừa xem xong ep 6

phim này hay và hài hước nhỉ...mẹ mình coi mà cười quá trời!!!

thik nhất là KIm Tan...nhìn anh đẹp trai vô cùng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 26-10-2013 01:10:03 | Chỉ xem của tác giả
mình ở lớp ngủ gục cũng thế mà , sao các mem nói nó ko tự nhiên nhỉ ?
này nhé , khi ngủ kê 1 cánh tay thôi là đủ phê rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 26-10-2013 01:34:45 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là suốt ngày thấy Sang ngủ, hic, nhân vật Sang làm việc nhiều quá mà, mệt mỏi như vậy, thời gian đâu mà ngủ
Dù luôn vất vả, cực nhọc nhưng không than vãn một lời
Vừa thấy thương vừa thấy khâm phục nhân vật này
Thanks bạn trans tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 26-10-2013 01:50:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình xem thì biết ẻm ngủ nhiều vì mệt, cơ mà ngủ nơi công cộng hoài thì bị vô lý quá, ko về nhà ngủ mà ra quán bán đồ ngủ là thế nào? :
Mà có bạn trong nhà The Heirs phân tích là việc ngủ nhiều còn có dụng ý khác, chờ xem phim thế nào :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách