Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Pim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Thấu Hiểu | Ngạn Quy Lai (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 16-7-2013 19:21:15 | Chỉ xem của tác giả
Ôi cô Pim lại cầm xẻng đào hố mới rùi *tung hoa* , *đốt pháo*
Tình hình là mình có 2 lý do để nhảy hố:
Thứ 1: đây là hố nàng Pim đào
Thứ 2: vì câu "Phụ nữ không xấu đàn ông không yêu" hehe
Ủng hộ cô Pim nhé
Tôi lót dép ngồi hóng đey
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 16-7-2013 19:31:57 | Chỉ xem của tác giả
Thôi xong, mới đi lướt mấy phút mà cô Pim đã quyết định đào hố mới rồi. Đã thế tôi lại không được ở page 1
Hề hề, nói thế thôi, vào ủng hộ cô Pim là chính. Cô chăm chỉ quá đi. Mà hố này coi vẻ cũng ngắn nhỉ. Thôi, làm từ từ bình tĩnh cho đỡ mệt mỏi cô ak
"Chạy đâu cho thoát" cô lấp cũng gần đầy hố rồi nhể. Cố lên nhé. Cơ mà cứ nghĩ đến lúc phải chia tay anh Mạnh với chị Vũ mà tôi lại thấy đau lòng À mà cô có định làm ebook cho hố bên đấy không?

Chúc cô Pim đông khách nhé. Tôi sẽ vào ủng hộ thường xuyên
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 16-7-2013 19:39:54 | Chỉ xem của tác giả
Lót dép ngồi hóng ủng hộ cô đào hố mới. Tôi cũng thích Bad girl cô ạ. Thời nay làm người tốt khó lắm và dễ bị hại. Tốt nhất là thông minh phải đi với gian xảo một chút mới bảo vệ được mình :D.
Mong cô ra chap đều đều nhé.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-7-2013 19:48:10 | Chỉ xem của tác giả
Hố mới hố mới.
Xong Mông Cổ lại có ngay hố này của 2 bạn.
Ủng hộ chủ thread nha. Tò mò về nữ chính qúa. Nam chính cũng có vẻ bá đạo ghê.
Chúc hố luôn đông khách nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 16-7-2013 19:49:07 | Chỉ xem của tác giả
chị Pim mới đào có 1 tiếng mà đã qua trang 2 rồi, hu hu, biết vậy nãy h ko ham hố bên nhà khác.

thấy truyện này mới lạ nhở, "Phụ nữ không xấu đàn ông không yêu", em thích câu này àh nha.

Mông Lạnh bên kia sắp xong rồi, chị đào hố mới thiệt là mừng quá đê.

chúc nhà mình đông khách, chúc chị Pim có nhìu nhìu sức khỏe nè. {:311:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 16-7-2013 19:58:12 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi Văn án nghe hấp dẫn thế!!! Tớ là tớ thik cái thể loại nữ chính như thế ấy và cũng rất thik câu  "phụ nữ ko xấu đàn ông ko yêu" quá đúng lun r :)) Dzậy nên hôm nay tàu ngầm này quyết định ngoi lên để ủng hộ cô Pim đào hố mới và chúc hố nhà cô đầy ấp khách khứa!
P.s: Sắp chia tay Bác sĩ Mông Lạnh r!!! Bùn quá  đi :((((((((((
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 16-7-2013 20:31:12 | Chỉ xem của tác giả
Cô Pim lại mở hố mới ah
nghe giới thiệu hấp dẫn quá nhỉ
nghe cô nói edit kha khá rùi chắc xong Mạnh Cổ là đang nhỉ
ít thế chắc cũng nhanh hoàn đây
chúc nhà mới đông khách nhá{:408:}
thanks 2 cô
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 16-7-2013 20:38:21 | Chỉ xem của tác giả
Ôi giời ơi sao đã pệt 2 rồi là thế lào

Em vào đây comment cốt để

- ủng hộ chị Pim BIẾN THÁI

- có làm SR thì cũng không sợ những chương ẩn

thế thôi đi ra, ai yêu em tì rate cho em phát nhóe

Bình luận

tự kỉ level max =))  Đăng lúc 16-7-2013 11:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
 Tác giả| Đăng lúc 16-7-2013 20:53:24 | Chỉ xem của tác giả
Chương mở đầu

Editor: Pim

Hoan ái qua đi, tôi chỉ thấy hối hận.

Với người bạn trai danh chính ngôn thuận không dám vượt qua Lôi Trì nửa bước. Vậy mà, với người đàn ông này, tôi lại vừa trải qua một trận hoan ái điên cuồng.

Dưới ánh trăng, khuôn mặt người đàn ông này quả thực có sức quyến rũ chết người. Anh đang ngủ say, đôi lông mi khẽ rung, trái tim tôi cũng xao xuyến theo nhịp của anh.

Đánh mất đi lí trí của mình, tôi đã bị mê hoặc.

“ Lăng Xuyên, anh là yêu nghiệt! Anh là tai họa!.” Tôi mắng thầm anh hàng trăm lần, nhưng lại không dám mắng chính bản thân mình, dù chỉ một lần.

Trở mình, tôi sám hối với thần linh, cầu xin ông trời tha thứ.

Màn đêm tối đen như mực, ở tại căn phòng cũ kĩ, chiếc cửa sổ được mở ra, đón những cơn gió lạnh buốt đến tê tái.

“ Không được cựa quậy, ngủ đi.” Lăng Xuyên túm lấy chiếc chăn, bọc tôi lại thành một khối tròn.

Lồng ngực của anh nóng rẫy như lò than, truyền hơi ấm đến lưng tôi, rất ấm. Lát sau, tôi có thể nghe được tiếng thở trầm thấp của anh, còn có tiếng ngáy khe khẽ. Xem ra, anh đã rất mệt.

Lúc trời vừa sáng, tôi ngồi dậy, mặc quần áo, động tác hết sức nhẹ nhàng.

Cầm túi xách, vô tình tôi làm rơi bình hoa. Nhưng nó không vỡ, nước bên trong lênh láng khắp sàn nhà. Đóa hoa Bạch Yến nở rộ trong đêm, những bông hoa bung tỏa đến cực hạn, cánh hoa màu trắng rải rác trên sàn nhà.

Anh đã tỉnh. Nhưng chỉ yên lặng nằm đó, không lên tiếng.

Tôi nói: “ Chuyện này là ngoài ý muốn. Hãy quên nó đi.”

“ ...” Anh nhìn chằm chằm tôi, giống như nhìn thấu được sự lừa dối trong lời nói của tôi.

Tôi nói tiếp: “ Không cần phải chịu trách nhiệm, không nên tiếp tục dây dưa, anh không cần tiễn tôi.”

Rời khỏi khách sạn, tôi đi thẳng tới nhà ga.

Đây là một nhà ga của vùng quê nghèo, rất đơn sơ. Trên tấm biển viết hai chữ: “ Tịch Dạ.”

Ngày hôm qua, bởi vì chuyện ngoài ý muốn, tôi và Lăng Xuyên cùng nhau lưu lạc tới nơi này, đoạn tuyệt với thế giới bên ngoài.

Ngày hôm nay, tôi sẽ đưa mọi chuyện trở về với quỹ đạo, cố gắng làm việc, bình thản sống qua ngày.

Còn anh, anh chỉ là một câu chuyện ngoài ý muốn của tôi.

Gánh hàng hoa lướt qua chỗ tôi đứng, tiếng mời chào sang sảng vang lên: “ Hoa Bạch Yến*, hoa nở vào ban đêm, duy nhất trong đêm.”

(*) Hoa bạch yến:

Độ vô sỉ và mặt dày của nữ chính trong truyện này chỉ tăng chứ không giảm.

Còn nam chính, cũng chẳng phải dạng vừa gì cho cam nhưng cách anh thể hiện là một tầng cảm xúc khác hẳn.

Bình luận

Pim
tớ chứng nhận trc cho mọi người đỡ phải sốc khi n9 lộ bản chất ở từng chương sau =))  Đăng lúc 16-7-2013 09:00 PM
tks pim, chương này ngắn nhỉ, chưa j cô pim đã spoil độ vô sỉ của nữ 9 goy, mà tôi thấy đã bắt đầu vô sỉ đâu mà đòi tăng =))  Đăng lúc 16-7-2013 08:57 PM

Rate

Số người tham gia 2Sức gió +10 Thu lại Lý do
siwang + 5 Ủng hộ 1 cái!
Nhutphonglin + 5 Có nên đọc ngay k?? Tiếp chỉ mặc .

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 16-7-2013 20:57:05 | Chỉ xem của tác giả
đã lên phần mở đầu :v

uầy còn đang đi pm bảo cô cho cái văn án ảo quá. tôi nhớ ngày trước đưa tôi làm poster đoạn khác, thì ra cái đó là khúc mở đầu đấy à. đọc xong thì chứng thực cho chị ấy một cái dấu "phụ nữ xấu" *cộp cộp*

chị gái này ăn ốc bỏ vỏ quá, giống các anh nam truyện khác =)) cơ mà thế nó mới thú vị :3

Bình luận

Pim
công nhận n9 trong truyện này vô sỉ thì thôi rồi =))  Đăng lúc 16-7-2013 09:00 PM
uầy từ em chị edit =)))))))))  Đăng lúc 16-7-2013 08:59 PM
j ạh chị???? :o  Đăng lúc 16-7-2013 08:57 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách