Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Jolee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Tiểu Thuyết - Hiện Đại] Viên Mãn | Giai Lệ Tam Thiên (DROP tạm thời)

[Lấy địa chỉ]
131#
Đăng lúc 1-8-2013 16:35:50 | Chỉ xem của tác giả
Ôi em quên béng mất, nãy gặp chị Dương mới nhớ ra, thực ra em nhảy hố lâu lắm rồi ý, cơ mà hôm ý chả lên onl nên cũng lười com bằng điện thoại

Truyện này nghe cái tên đã thấy nhẹ nhàng rồi, nhưng  mà có ngược không hả các ss ?

Bố Hạo đúng là 'lòng lang dạ sói' mà, để cho mẹ con chị Hi tự mình bôn ba bao nhiêu năm trời như thế, nhưng mà không biết sao chị Hinh lại bị câm nhỉ

Thích bé Hạo nhỏ, khổ thân cho bố Hạo lớn nhưng mà cũng muốn đạp anh này lắm

Cơ mà nụ hôn lúc cuối thật là quá trong sáng thuần khiết như con người của chị Hinh

Ps : Đạp chị Dương, chị Jolee, chị Du *chạy*

Bình luận

sr type thiếu đạp mình mới đúng nhá đừng hiểu lầm :3  Đăng lúc 3-8-2013 05:57 PM
*đá đít* dạo này ai cũng thích đạp mìn thế nhở :v  Đăng lúc 3-8-2013 05:57 PM
giờ thì trong sáng thôi cô, để hồi sau sẽ biết tay nhau =))  Đăng lúc 1-8-2013 04:49 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

132#
 Tác giả| Đăng lúc 3-8-2013 18:05:57 | Chỉ xem của tác giả
Mình lại vô đây thông báo lần nữa, phải nói là viết bài xin lỗi đến các bạn đang theo dõi truyện vì 2 tuần qua ko có chap mới

tình hình là gần đây quỹ t/gian của mình vô cùng eo hẹp, ko đụng đc đến máy tính luôn nên ko thể mần truyện đc, các bạn cho mình nghỉ hết tuần này, sang tuần sau mình sẽ trở lại và post tiếp truyện

nhưng hiện giờ 2 thành viên của BBT đang bận việc cá nhân nên tạm thời chưa thể quay lại làm tiếp đc, nên hiện giờ mình ko thể đảm bảo tốc độc ra chương mới đều đặn như trước nhưng mình sẽ cố gắng để có chương mới thường xuyên

mình tuyệt đối ko DROP đâu chỉ là tiến độ chậm hơn so với trước đây thôi

chân thành xin lỗi đến các bạn và mong mn vẫn luôn ủng hộ truyện và BBT

Bình luận

lâu vậy vẫn chưa có chương mới hả bạn? :(  Đăng lúc 20-9-2013 02:36 PM
em nhớ bố con Hạo quá :((  Đăng lúc 20-9-2013 01:51 PM
sớm trở lại nha bạn ;__;  Đăng lúc 10-8-2013 01:51 PM
mình chỉ sợ BBT drop thôi. giờ đã có lời cam kết rồi thì 1 kẻ ngồi mát ăn bát vàng như mình sẽ ráng mà chờ :))  Đăng lúc 3-8-2013 06:55 PM
*đạp* không cho xin lỗi =))))  Đăng lúc 3-8-2013 06:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

133#
Đăng lúc 3-8-2013 18:07:29 | Chỉ xem của tác giả
sao mãi mà không thấy chap 21, nôn nóng hóng chờ.
Anw, cảm ơn các bạn đã dịch truyện, truyện dễ thương ko chịu nổi

Bình luận

bạn sửa lại com thành 3 dòng nhé ko bị xóa bài đấy, mình mới thông báo ở trên rồi, sang tuần sẽ post tiếp tr nhé  Đăng lúc 3-8-2013 06:48 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

134#
Đăng lúc 20-9-2013 12:58:52 | Chỉ xem của tác giả
Jolee gửi lúc 21-6-2013 19:27
Chương 12 : Con nhớ chú

Edit: kenshin_duong

Aaaa, bạn nhỏ HT thật đáng iu mà. chỉ tưởng tượng thôi cũng thấy iu chết được, nhất dịnh phải có thằng ku thế này mới chịu cô. mà sao NH ko nói được vậy? sau này có nói lại được ko? nghĩ thôi mà thấy đau lòng quá. mình thích mấy truyện nhẹ nhàng, ấm áp mà vui thế này vì đọc sẽ thấy giảm bớt chút áp lực trong công việc.

Bình luận

5ting nhé bạn ơi :x.  Đăng lúc 21-9-2013 08:55 AM
mình sẽ cố gắng post chương mới trong tuần này, bạn ráng chờ nhé, cám ơn đã ủng hộ tr  Đăng lúc 20-9-2013 06:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

135#
Đăng lúc 28-4-2014 23:44:12 | Chỉ xem của tác giả
Chào bạn.

Thread Viên Mãn của bạn dừng đăng bài viết mới từ ngày 3/8/2013. Vì vậy mình quyết định tô thread sang màu nâu – tạm thời drop để độc giả dễ nhận biết và theo dõi.

Khi bạn quay trở lại và đăng bài viết mới, mình sẽ tô thread sang màu hồng.

Thân mến.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách