Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hamilk
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Trùng Sinh] Đổi Hồn | Đại Mễ Trùng (DROP)

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 14-7-2013 16:24:57 | Chỉ xem của tác giả
Chị xờ poi đến thế, giới thiệu hấp rẫn đến thế, làm cả phi đội tàu ngầm lẫn không ngầm ngày ngóng đêm mong rồi phũ phàng để cả đám chưng hửng là xaooooooo???
Đã vậy chị lại còn ko hẹn ngày cơm bạch nữa , dù sao thì cảm ơn chị rất nhiều ạ, vẫn mong có ngày chị hồi tâm chuyển ý làm tiếp bộ này.
Chúc chị mau khỏe
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
 Tác giả| Đăng lúc 14-7-2013 16:59:42 | Chỉ xem của tác giả
ivyjuel gửi lúc 14-7-2013 16:24
Chị xờ poi đến thế, giới thiệu hấp rẫn đến thế, làm cả phi đội tàu ngầm lẫn khôn ...

Hic, chị k định ngoi lên giải thích cụ thể lý do vì sao Drop, vì sao k hẹn ngày " cơm bạch" nhưng tình hình thấy em " bức xúc" quá, nguy cơ rất dễ chị sẽ bị " chém chả băm viên" nên lại lóp ngóp vô đây gửi vài lời.

Chả là chị đang có em bé em ạ. Nhưng sức khỏe của em bé hiện đang rất không tốt. Vì sức khỏe em bé k tốt nên tinh thần của mẹ nó cũng tụt dốc không phanh. Chị không còn bất kỳ tâm trạng nào để ôm máy tính làm truyện. Chưa kể yêu cầu của bác sĩ bây giờ là chị phải đi nhẹ nói khẽ cười duyên, hạn chế vận động. Việc giữ em bé bây giờ là việc quan trọng nhất chị cần phải làm, tất nhiên là quan trọng hơn cả việc edit truyện rồi.

Với lý do này, hi vọng em sẽ thông cảm cho chị. Vượt qua trận chiến cam go này, biết đâu chị sẽ lấy lại tinh thần và có động lực yêu đời để tiếp tục edit.

Bình luận

Gửi lời chúc sức khỏe, anh lành tới 2 mẹ con bạn  Đăng lúc 14-7-2013 09:42 PM
mong hai mẹ con ss mạnh khỏe, chị ơi hôm nào off đi chị ss GR về rồi :)  Đăng lúc 14-7-2013 06:24 PM
mong hai mẹ con ss mạnh khỏe, chị ơi hôm nào off đi chị ss GR về rồi :)  Đăng lúc 14-7-2013 06:24 PM
Mong mẹ con chị sẽ khỏe mạnh nhé :)  Đăng lúc 14-7-2013 05:29 PM
cố gắng lên chị nhé , chúc hai mẹ con đều khỏe mạnh .  Đăng lúc 14-7-2013 05:10 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 14-7-2013 18:03:44 | Chỉ xem của tác giả
hamilk gửi lúc 14-7-2013 16:59
Hic, chị k định ngoi lên giải thích cụ thể lý do vì sao Drop, vì sao k hẹn ngày " cơ ...

Cả chị và bé bi đều cố gắng lên chị nhé, nhất là chị ấy, tâm trạng chị có tốt thì bé bi mới tốt theo được. Hiu hiu, theo e biết thì bức xạ máy tính ko tốt đâu, nên là chị đừng sử dụng maý tính nhiều nhé.
Chúc chị và bé bi nhanh vượt qua giai đoạn này. Chị hamilk fighting!!! bé bi fighting!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách