Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: shindongheee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[tvN 2013] Cụ Ông Đẹp Hơn Hoa E04 SD HD completed

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 1-7-2013 19:33:42 | Chỉ xem của tác giả
Lại có show mới để hóng nữa rùi, số tui sao mà khổ thế, suốt ngày hóng show là seo ???.
Tên show cũng sốc thiệt, "anh cả" Soon Jea và "em út" Il Sub cố lên
Mong cho show của các cụ sẽ có rết cao.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 1-7-2013 19:53:19 | Chỉ xem của tác giả
Woa, toàn những cụ ông nổi tiếng mà fan phim Hàn Quốc nào cũng nhớ mặt. Thật chứ dòm mấy cụ còn thân quen hơn mấy chị xinh tươi anh đẹp trai diễn viên nữa. Đóng quá nhièu phim lận ấy :x Ủng hộ show này, chúc cacs cụ luôn vui tươi khỏe mạnh ^^
Cụ đầu tiên đóng phim High Kick thật tình coi cười chêt sluoon ấy, thích cụ ấy vì cụ vui tính, mặt cũng hiền nữa :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 1-7-2013 22:23:46 | Chỉ xem của tác giả
Toàn các cụ diễn viên gạo cội quen thuộc với màn ảnh cả
Hi hi hóng quá
Mình nghĩ các cụ sẽ rất cute ak
Hóng show này , vừa có các cụ , vừa có đạo diễn Na  của 1N2D season1 yêu quý của mình
Hy vọng show sẽ gặt hái được nhiều thành công
Thank ST nhiều nhiều <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 1-7-2013 23:38:19 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận, Hàn Quốc có nhiều show thú vị ghê. Con nít cũng có show, người trẻ cũng có, giờ đến các cụ.
Hóng show cực kì luôn, nhưng bên Hàn chưa chiếu thì lấy đâu show để coi chứ :((( Coi mấy cái trailer cũng đủ thấy các ông cũng có sức hút riêng ấy ...
Chỉ mong chương trình dần thu hút mọi người, còn các ông thì sẽ có thật nhiều sức khỏe để cống hiến hết mình. Dad đã thành công, Grandpas cũng sẽ thành công...Fighting!!!!!
Na PD, sao mập và đẹp trai ra nhiều thế ta? Quá quá khác so với 2d1n luôn :
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 1-7-2013 23:51:30 | Chỉ xem của tác giả
Sắp đến giờ G rồi. Mình chỉ có một hi vọng nhỏ nhoi là PD Na sẽ một lần nữa thành công daebak như thời 1n2d :">. Và cũng bời mình cực thích hai cụ Lee Soon Jae và Shin Goo nên luôn mong đợi từng ngày để xem show này.
Mình nghĩ những show thực tế về trẻ em và người già là những show mang đến tiếng cười chân thực và nhân văn nhất. Trẻ em không biết nói dối còn người già đã trải qua cả cuộc đời nên họ sẽ đem đến cho ta những xúc cảm sâu sắc và ý nghĩa nhất.
Tuy vậy, cũng không thích cách tạo dựng hình tượng ngay từ đầu của show truyền hình thực tế HQ lắm vì nó có chút gượng ép. Cá tính con người sẽ biểu hiện qua cách suy nghĩ và hành động của họ và khán giả sẽ nhận thấy điều đó một cách rõ ràng.
Anyway, vẫn hi vọng mọi điều tốt đẹp sẽ đến với Granpas over flowers. Mong chương trình sẽ nở rộ thật rực rỡ. :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 2-7-2013 02:52:29 | Chỉ xem của tác giả
Daebak!!! Thiệt là mùa hè năm nay quá hot cả về nghĩa đen lẫn nghĩa bóng.keke!!!
Phải công nhận là ý tưởng chương trình quá ư là hay, quá đỉnh!!
Mới lạ và dàn cast là các ông nội quốc dân!
Bảo đảm show này sẽ thành công vang dội!!
Thích quá! lại có show mới xem rồi!
P/s: "Ông nội" của Hae - ông Park Geun Hyung, cháu kết thời trang sân bay của ông lắm lắm..hí hí..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 2-7-2013 09:35:22 | Chỉ xem của tác giả
Hơi sock tý :)), đúng là variety show, sau show thực tế cho các bé giờ đến lượt các cụ ^^!
(đúng là hái ra tiền ký gì cũng được hết). Hok bít show định đi theo hướng nào đây..  có chút hoang mang
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 2-7-2013 10:04:51 | Chỉ xem của tác giả
Ui trời còn đang vật vã cơn nghiện show của các bé , giờ lại thêm show của các cụ mĩ nam, toàn những ông cụ nổi tiếng, nhất là ông cụ số 1, trong phim "Gia đình là số 1" ông ý thật dí dỏm và hài hước. Hóng thiệt ko bít show các cụ sẽ thế nào đây
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 2-7-2013 11:15:14 | Chỉ xem của tác giả
Một số hình ảnh buổi họp báo ngày 28/6 vừa qua ^^

Đi thảm đỏ :D

Chữ V nữa này :)))

Nghiêm...

Thay đổi 180 độ :)))

Bộ sậu ^^

Cre: https://www.facebook.com/GrandpasOverFlowersFanpage

P/S: Để xem thêm nhiều hình ảnh, hãy click vào link fanpage trên facebook nhé ^^

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
JustWendy + 5 Các cụ oách quá đi!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 2-7-2013 20:01:22 | Chỉ xem của tác giả
Nhà đài xì poi mấy cái pic, clip thế này làm mình càng hóng

Có cần phải cute thế này ko

Rồi còn liếm kem với headphone đỏ đung đưa theo nhạc

Bình luận

Đúng là các cụ có đến taxi rồi ^^. Nhưng mà bốn cụ sao nhét được hết vào cái taxi đó. Chắc lần này chuyển thành taxi 7 chỗ!  Đăng lúc 5-7-2013 04:39 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
pastafan + 5 Lâu lắm ko gặp ss ;) :xxx

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách