Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nilin
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Update) T.O.P và Shin Se Kyung đang thảo luận về việc tham gia movie "Tazz

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 2-11-2013 20:50:31 | Chỉ xem của tác giả
ko. ko được. xin chị đừng phá hoại bộ phim.
chị làm ơn rút lui đi. hãy để cho bộ phim và thộn được sống sót.
nhưng chắc điều đó ko bao giờ xảy ra. vì bà này ko thể bỏ lỡ một cơ hội tốt như vậy. {:404:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 2-11-2013 21:09:39 | Chỉ xem của tác giả
mình không thể hiểu nổi @@
SSK đóng không hay, những dự án chị ý tham gia thì lúc nào cũng gây bão, vậy mà vẫn có Đạo diễn, Biên kịch muốn mới chị ta làm nữ chính??? == muốn dìm chết tác phẩm con cưng của mình chăng? lại còn ảnh hưởng đến nam đồng nghiệp nữa @@
xem SSK trong RM đã thấy không có cảm tình rồi, may mà chưa xem drama nào chị này, không thì chắc cũng tổn thọ
SSK bây giờ nên tìm các vai phụ mà đóng, củng cố diễn xuất lẫn mắt chọn kịch bản cái đã rồi có gì tính tiếp. cứ lúc nào cũng ham hố nữ chính thế này thì chỉ tổ gạch đá thôi!
ngược lại hoàn toàn với Yoo In Na. cô ấy đóng xong Queen Inhyun's man nổi như cồn, cơ hội nữ chính chắc chắn không thiếu. thế mà vẫn chọn những vai phụ đóng
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 2-11-2013 21:36:47 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi đọc tới cái news thứ 2 là buồn luôn {:431:}
Không phải em bash đâu, nhưng chị này đúng là biểu cảm nào cũng chỉ có 1 nét mặt, hơn nữa đóng phim vào là kết thúc chả có hậu gì cả
Bởi vì thực tế là bao nhiêu năm rồi vẫn không quên được cái kết chị đề xuất cho HK2 của em {:432:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 2-11-2013 21:37:52 | Chỉ xem của tác giả
Rồi, thấy cưng quá, chị đã xác nhận
chỉ còn hy vọng 1 chiều bên phía quản lý ông Thộn
làm ơn đi à, nhưng đề phòng nếu trg hợp xấu nhất xảy ra, hãy cố ủng hộ bộ pim và nam chính, đồng thời, lúc coi, tích cực bấm nhanh những đoạn có chị nàng, bấm pause những chỗ có ông TOP (để rồi làm cái gì vs cái màn hình thì làm) {:438:}

Dù sao, vẫn hy vọng tương lai tươi sáng cho ông TOP {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 2-11-2013 21:41:48 | Chỉ xem của tác giả
janetkute gửi lúc 2-11-2013 21:09
mình không thể hiểu nổi @@
SSK đóng không hay, những dự án chị ý tham gia thì lúc nà ...

Ế, bạn giống mình, từ lúc coi xong RM là mình bị dị ứng bà này lun, coi lần đầu thấy bả, tức ói máu, tự dưng dùng thủ đoạn lại thắng, tức gần chết trong khi chú Châu Chấu làm hết mọi thứ. Lần thứ 2 gặp lại trong RM là thiếu điều mình muốn nghỉ coi ep đó lun. Nhớ tới là thấy k zui {:404:}
chả thèm coi bộ nào dù nam chính nào cũng rất đẹp và rất nổi
Yoo In Na thì ngược lại, người đẹp lại diễn tốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 3-11-2013 01:34:50 | Chỉ xem của tác giả
an tueeeeeeeeeeeeeeeee aaaaTOP của mình ko thể đóng phim mới bà chị sát người yêu và diễn xuất dở tệ này dc.ôi chết mất
chị này gần như là diễn viên mình ghét nhất luôn...ko những diễn xuất kém cỏi...mà các dạng nhân vật chị này chọn cũng siêu đáng ghét chắc vì chả ai thèm đóng nên chị này mới đến lượt
đóng vs chị này thì Top của mình sẽ bị hạ giá mất
pray thôi TOP ơi tuyệt đối đừng nhận vai này
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 3-11-2013 05:38:30 | Chỉ xem của tác giả
Thực sự là ko hiểu vì sao em này luôn nhận được các dự án phim ngon nghẻ???? tài năng và cả nhan sắc cũng đâu có hơn nhiều diễn viên bây h đâu??? hay là có tay trong??????????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 3-11-2013 09:04:08 | Chỉ xem của tác giả
Đúng là lâu rồi mới có topic từ trên xuống dưới mọi người đồng lòng như thế này. Mình cũng cực kì ghét SSK, nghĩ tới chuyện đề xuất cái kêt cho KH2 là mình lại sôi máu, mà cô này diễn xuất đơ không chịu nỗi đã thế còn chuyên chọn kịch bản mà tính cách nhân vật thì dở dở ương ương, cứ thấy SSK là tránh xa. Vì thế hy vọng TOP đừng nhận kịch bản này, anh tập trung vào sự nghiệp ca hát là được rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 3-11-2013 11:15:54 | Chỉ xem của tác giả
Oh Nooooooo, xin Top đừng nhận lời nha. Chả phải mình có thành kiến gì nhưng theo đánh giá chung chị này đóng quá là đơ như cây cơ. Mà đúng là mình cũng ko thích gương mặt diễn cứng đờ của cô ấy. Vậy mà sao không hiểu cô này vẫn được chọn đóng phim rần rần thế nhỉ? HY vọng và thành tâm cầu khấn Top đừng nhận lời hoặc Top đóng chung với ai đó điiiiiiiplzzzzzz{:447:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 3-11-2013 16:08:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Lần đầu tiên thấy fan trên Mương và Kites đồng lòng dzữ vậy...đi đâu cũng thấy ai ao nhà nhà phản đối TOP đóng cặp với chị này!!!
Mình chưa xem SSK đóng phim nào cả nhưng chắc chị í đóng dở thật!!!
Mà TOP mà nhận lời thì phải công nhận anh bao khỏe lun.
Sắp tới chuẩn bị đi quãng bá album mới rồi mà...lo tập trung ca hát đi TOP ơi.
Dạo này nhớ TOP và BIGBANG lắm rùi ;((

Bình luận

tiếc T.O.P đã xác nhận  Đăng lúc 3-11-2013 04:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách