Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: hopeful_colour
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Valentine's gift] [2008] The handsome suit - Tanihara Shosuke, Tsukaji muga, ki

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 12-4-2013 10:20:28 | Chỉ xem của tác giả
Nghe thích thế. Truyện nhật cũng hay có mấy thứ đồ kì diệu biến hình kiểu này. *ngồi xổm* Mình chờ a, valentine cô đơn có phim để ngồi xem rồi ^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-5-2013 17:02:57 | Chỉ xem của tác giả
Ui cha, cái khúc cuối ảo ghê! Mình xem được nửa phim cũng lờ mờ đoán ra ending rùi nhưng mà không nghĩ end lại ảo thế, cứ như đang đọc truyện tranh ấy. Mình cũng mún 1 bộ suit kiểu thế, cơ mà đời không như phim :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 6-6-2013 21:15:31 | Chỉ xem của tác giả
chưa xem và cũng chưa down nhưng mà nghe nội dung nghe hài hài mà mình thì lại thích mấy kiểu biến hình =)) căn bản đọc nhiều doraemon quá. buồn buồn chui vô đây xem có phim j k mà thấy nhiều phim nên xem quá. loạn chưởng mất thôi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 8-6-2013 13:30:36 | Chỉ xem của tác giả
Đầu tiên là thanks Subteam nhé
Phim này xem đi xem lại rồi vẫn thấy hay. Hài hết chỗ nói
Nhưng mà cũng ý nghĩa và cảm động nữa. Diễn viên của phim đóng hay quá. Không phải ai cũng đẹp zai hay xinh gái nhưng rất nhập tâm ý ak
Yêu phim Nhật!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 31-10-2013 09:59:01 | Chỉ xem của tác giả
Ủng hộ subteam <3
Anh Shosuke đẹp trai quá trời đất, hợp đóng vai này :3
Nào ta cùng đẹp trai =)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 9-11-2013 09:48:29 | Chỉ xem của tác giả
Ô hô đang đi kiếm mấy bộ tình cảm tình iu về tu
thế nào mà lượm đc bộ này
thấy nội dung tóm tắt có vẻ thú vị, chắc sẽ hay và hài
mong chờ đc coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 11-11-2013 08:32:53 | Chỉ xem của tác giả
chưa tới ngày valentine nhưng tinh thần mong ngóng nửa kia ko ngừng, down về xem để xoa dịu tâm tư cô đơn này vầy {:412:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 12-11-2013 22:16:36 | Chỉ xem của tác giả
Phim nội dung trong sáng quá, khuyến khích con người hướng đến tư tưởng thành thật với bản thân, yêu quý bản thân nhiều hơn, dù có nhiều khuyết điểm. Sẽ có người yêu mình thực sự vì những ưu điểm và bỏ qua chấp nhận cả những khuyết điểm ấy.
Thích chị nữ chính qá, khuôn mặt xinh nhìn qài k chán, nam chính thì đẹp và đóng chuẩn rồi, coi mà thấy đầu óc vui vẻ hẳn lên, đoạn kết cũng đoán được trước từ giữa phim. Tóm lại, một bộ hay và chuẩn nhật :''>
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 9-12-2013 13:41:42 | Chỉ xem của tác giả
một bộ phim dễ thương cho những ai tin tưởng ở tình yêu đích thực
ở ngoài đời thực chắc chắn có ko ít những Takuro, và quả thật là ngoại hình cũng chiếm ưu thế quan trọng trong cuộc sống. Thật tốt là Takuro đã gặp được một cô gái k chỉ xinh đẹp mà còn có thể nhìn thấy bản chất tốt đẹp trong con người anh. Phim nhẹ nhàng, k quá kịch tính, vui. {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 6-1-2014 13:12:39 | Chỉ xem của tác giả
Phim này coi hay nè.
Khuyên chúng ta không nên đánh giá người khác qua vẻ bề ngoài .
Hãy là chính mình, đừng cố gắng trở thành người nào đó.
Hình như phim này hồng koong cũng làm tên là " viên chocolate thần kì " hay sao ấy?????????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách