Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Goal
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub]Because It's You (Ost Love Rain) - Tiffany (SNSD). Quà sinh nhật của Pu

Đóng [Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 22-10-2012 23:16:43 | Chỉ xem của tác giả
E hèm, hóa ra cái thớt nó nằm tít đây.
Chúc mừng sinh nhật pà bạn già của tui nhé.
Những lời mún nói mọi người ở trên đều đã nói hết giúp tui rùi
Nên tui cầu chúc những điều tốt đẹp nhất sẽ đến với pà nhé
Mà chúng ta càng ngày càng già rùi nên cứ khó tính thêm nhé. Tui thích thế. Đừng nghe lời bọn trẻ xui dại đó

Bình luận

có ông là hiểu tui đấy =)))))) thanks ông nhiều . à . ông vào kia trước đi . sao k thấy đâu hết  Đăng lúc 22-10-2012 11:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 22-10-2012 23:22:05 | Chỉ xem của tác giả
ây da, cả ngày mù mịt, thấy Goal nó mời đấy mà rồi cứ quên mất vì tự hứa phải viết dài dài{:432:}

đầu tiên là e chúc mừng sn chệ Kéo nhá{:311:}

còn lời muốn nói vs chị thì nhiều vô số kể{:309:}

Tiểu thư kéo à, chị biết đấy, dù có vượt qua bao nhiêu khó khăn thử thách, dù có bao năm tháng đổi thay thì tềnh yêu lồng thắm của e dành cho chị vẫn thủy chung son sắt như thủa nào{:418:} , dù dạo này không có đc thường xuyên bồi dưỡng tình cảm nhưng tình yêu lớn lao cao cả ấy chưa bao h thay đổi (ra đây hun cái cho đỡ nhớ lào{:444:} )

Và em cũng trịnh trọng yêu cầu chệ không bao h được quên điều đó đâu đấy nhé{:430:} , nếu không trái tim nhỏ bé mong manh của em sẽ không thể chịu đc mà vỡ nát vì đau lòng mất .

Chúc thì mọi ng` cũng chúc hết cả rồi, nói chung là em cũng chả còn j` mà chúc, e chỉ có bổ sung thêm một chút thôi: Iêm chúc chị càng ngày sức khỏe càng dồi dào, nội công càng ngày càng thâm hậu, sức công phá sẽ càng ngày càng vượt xa hạt nhân bên Nhật nhé{:438:}

Bình luận

"hạt nhân bên nhật" =))) nhớ cái thớt đám cưới quá đi mất=)))  Đăng lúc 23-10-2012 12:20 PM
Vãi với cô này =)))))  Đăng lúc 22-10-2012 11:37 PM
đến chết ngất với e O_____O ss tưởng e đang viết drama chứ =)))))))) thanks Bo nhiều nhé *chụt chụt*  Đăng lúc 22-10-2012 11:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 22-10-2012 23:35:51 | Chỉ xem của tác giả
thực sự thì cảm ơn mọi người rất nhiều
tuy chỉ là 1 lời chúc nhưng nó có ý nghĩ rất lớn đối với mình
cũng vô cùng bất ngờ vì món quà của osin .ss cảm ơn em
Tuy phần hình ảnh vid có hơi “troll” 1 tí =))
nhưng k sao ss sẽ cố gắng nhắm mắt ngó lơ tưởng tượng đó là anh đẹp trai nào đó chứ không phải là người đó =))
lần cuối cảm ơn tất cả mọi người nhé sone kites
cảm ơn vì những lời chúc của mọi người * hôn kiểu phim Việt Nam*

Bình luận

ôi trời ạh, HPBD ss :*> ... em hôk có đc lên mạng nên hok chúc ss đúng ngày. :( tuổi mới nhìu niềm zui nha ss ^^!  Đăng lúc 26-10-2012 04:47 PM
khiếp, còn hôn kiểu phim VN nữa mới sợ :))))  Đăng lúc 23-10-2012 09:20 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 23-10-2012 10:13:50 | Chỉ xem của tác giả
puli gửi lúc 22-10-2012 23:35
thực sự thì cảm ơn mọi người rất nhiều
tuy chỉ là 1 lời chúc nhưng nó có ý nghĩ r ...

ầy,bh mới nhận được lời mời của Goal ,tuy hơi muôn chút chút nhưng trước com "lần cuối" của

ss ) ,cho e vào blo bla chút xíu

e hông biết why everyone lại gọi tên cúng cơm của chị là Kéo nên e hông dám gọi,e bé ngoan nhứt

nhà mà .e xin mạn phép gọi là chị PÚ LÌ , chúc chị PÚ LÌ thêm một cái xuân xanh , hè nắng , thu

vàng , đông trắng hạnh phúc trong vòng tay ngươi êu  , trong trương hợp xấu nhất là chưa

ai bị lừa và chị cũng chưa lừa được ai thì ....... xin bỏ qua và chuyển sang câu chúc tiếp theo

) , bước sang tuổi mới là một hành trình mới,một thử thách mới , da sẽ xấu đi , mặt sẽ thêm một

nếp nhăn , tay chân sẽ chậm chạp ,khớp lưng , khớp gối thỉnh thoảng sẽ răng rắc.v.v.v.v ,nhưng với

sức sống mãnh liệt như chị PÚ LÌ ,e tin rằng những dấu hiệu ấy sẽ không xuất hiện{:438:},thay vào

đó là vẻ đẹp mặn mà càng nhìn càng tiềm ẩn,

hay ăn chóng nhớn,

học hành tấn tới

gia đình hạnh phúc ,

.v..v.v  tóm  lại là mọi điều tốt đẹp nhất(mà không nhất thì nhì )

Ký tên TOMDORY

Bình luận

@ me : những lời tâm huyết từ tận đáy lòng của chị đấy cô trẻ ợ =))))))  Đăng lúc 24-10-2012 06:49 PM
có cái còm nào mà trỵ ko bựa ko =.=''  Đăng lúc 23-10-2012 06:46 PM
ơ "ấn tượng" quá O_O =)) ss cảm ơn e né ^^  Đăng lúc 23-10-2012 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách