Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: redcard
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House] Go Show - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 5-4-2013 09:47:00 | Chỉ xem của tác giả
đúng là ta đã xem ở đâu đó rồi :)))))
cơ mà nhìn thấy thành quả của ST thấy yêu St quá, mọi người đã vất vả rùi
xem cái này thấy zai ngốc kinh =)))))
chả giống idol bình thường gì cả, tức là cái gì tốt khoe xấu đậy, hoặc khoe xấu 1 cách có chủ đích
còn nhà này thì có gì khoe ấy, hơi chuối cơ mà cute =)))))))
bợn Hyuk khoe sự nam tính = trò lật đồng xu à?? có liên quan k ợ =))))))
bạn Hyun vs mấy pha "chịu đau" khiến ta nghĩ đến mấy trò gag cơ thể của Onew =)) cơ mà hắn k dám làm mạnh tay mạnh chân thế này đâu, đau chết đc, lần sau bạn đừng làm thế nhé, fan xót đấy :))
phải nói sau show này ta bị đổ bạn Shin, cute ơi là cute, từ ngoại hình đến lời nói :xxx đúng là maknae mà ;))
Yong cứ như ngồi ngán ngẩm vs lũ em :))) người giàu kinh nghiệm nhất nhóm ngồi khoanh tay bất lực =))
show này hay, ta ngồi chờ ep có bé Ji nhá :xxxxxxxxxxxxxxxxxxxxx

Bình luận

hế lu =))))))))))  Đăng lúc 5-4-2013 12:26 PM
Nói chung bạn Hyun Hyuk đi cái show này chỉ giỏi làm trò cười thôi nàng ạ. Bạn Hyun còn vớt vát đc chứ bạn Hyuk xem từ đầu tới cuối k biết manly chỗ nào =)))))))   Đăng lúc 5-4-2013 12:02 PM
Fan Hyun xót chít liền em ơi, Hyun mà làm mấy màn ngu ngu là fan lại cười khoái trá =))))))))  Đăng lúc 5-4-2013 11:28 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 5-4-2013 10:09:13 | Chỉ xem của tác giả
Nội dung ẩn là cái chi mô =)))

có link down kia rồi còn bắt comt làm gì thế =))))

vì sự tò mò nên em comt phát =))))))

ủng hộ chủ thớt nhóe :))))

Bình luận

Cún babo =))  Đăng lúc 5-4-2013 12:00 PM
àh thì ra là OL =)) đúng thứ mình cần :">  Đăng lúc 5-4-2013 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 5-4-2013 10:17:27 | Chỉ xem của tác giả
Uầy, show có CN là phải xem ^^

Thanks subteam nhìu nha :xxx

Cho tớ xin cái link down nhá ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 5-4-2013 10:17:42 | Chỉ xem của tác giả
không biết nhà mình làm show này đó... ôi mọi người siêng năng chăm chỉ dễ thương quá đi mất ^^..
ôi phải down về thôi nhưng vẫn phải để đó hixxx vì mai phải nộp bài giai đoạn.
@ ss cheryl tội ss wa' phải mắt mờ tay run để time và trans chạy với show... nhưng ss gặp "bị kịch" thì e mới có cái để coi chứ {:156:} ( e đùa thôi ss chớ giận nhé). vì các bạn vẫn chưa lớn hết nên ko thể hiện không được sự nam tính hoàn toàn thay vào đó là babo cũng phải.. babo vẫn iu ..
- ST vất vả rồi... gomawo!!

Bình luận

yêu CNBlue quá Hi vọng subteam kiếm thêm được nhiều nhiều chương trình như vậy nữa nhé  Đăng lúc 28-4-2013 08:09 PM
:((.. em nhớ ss quá :((  Đăng lúc 5-4-2013 12:04 PM
há há thanks e :)) ss bị show đè =))))))))))  Đăng lúc 5-4-2013 10:32 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 5-4-2013 10:39:12 | Chỉ xem của tác giả
Gì chứ show của mấy chàng này là phải ham hố, thú thật thì tài năng nhất, chắc người ta không nghĩ đến họ, phong cách nhất chắc cũng chưa có họ. Nhưng bền bỉ nỗ lực sẽ không thể thiếu họ, dù vẫn biết đứng trên sâu khấu ai cũng phải đổ mồ hôi, nước mắt. Họ khiến tôi ấn tượng bởi sự  tỏa sáng từ sự đơn giản và chân thành.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 5-4-2013 10:40:44 | Chỉ xem của tác giả
ôi chu choa, cái show này đúng là mình xem mấy bản vsub rồi ý, nhưng bản nào cũng thấy chưa đc ưng ý lắm, lần này nghe subteam PR là trans chuẩn hơn nên chắc chắn sẽ down xem lại phát nữa, cảm ơn các bạn subteam nhé <3
mình là mình bias bạn Hyun nên là kiểu j mình cũng thấy bạn ý đáng yêu hết á ;)) nhưng công tâm mà nói thì Hyuk cũng nam tính lắm, chả thua ông anh nào đâu (nếu ko muốn nói là em nó nam tính nhất hội ;)))
bạn Hwa thỉnh thoảng ngồi chắc tay chống cằm nghe mấy thằng nhỏ nói chuyện, ko phản ứng gì luôn, có khi là  trong bụng đang nghĩ là "bọn nhỏ này nói hớ rồi, ngu rồi", k biết về nhà có đc dạy dỗ thêm ko:))

Bình luận

mình là mình bias Hyun nên bạn í làm gì mình cũng thấy thật ngốc nghếch =))))))  Đăng lúc 5-4-2013 11:29 AM
thanks bạn :x lúc xem thấy chỗ nào thấy chưa đc thì góp ý cho subteam với nhóe :D  Đăng lúc 5-4-2013 11:26 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 5-4-2013 11:36:20 | Chỉ xem của tác giả
*tung bông* đã ra rồi!!
xem bản eng nó cứ đứt đoạn, bực mình dễ sợ
nhưng đây rồi, có đây rồi! yêu subteam nhứt {:306:}
bạn trẻ nhà em lại thế nữa rồi {:437:}. xách nhiều túi 1 lúc là thể loại tài năng gì thế? =]]
cuối cùng vẫn phải đem ngón cũ ra =]]. lần trước thì ai cũng há mồm thán phục còn lần này thì... {:440:} =]]
nhưng rất may hình tượng anh hùng trượng nghĩa đã cứu vát hình tượng {:412:}
không hiểu sao lúc bạn ấy trừng mắt em lại thấy rất dễ thương
cuối cùng là...em muốn có bạn trai như bạn ấy T^T

Bình luận

@cheryl_lee: trời nóng được xem show em cũng vui lắm cơ @venus48: bản chất người ta là vậy mà chị =]] làm gì thì nó cũng lòi ra thôi=]]  Đăng lúc 6-4-2013 12:10 AM
công nhận Hyun làm j cũng thấy ngu dễ sợ :))  Đăng lúc 5-4-2013 10:59 PM
anh Burning của em dù có trừng mắt chị vẫn thấy rất đáng iu và ngu ngu =))))))  Đăng lúc 5-4-2013 11:51 AM
trời nóng đọc cmt của e vui wá đi :))))) thanks e =))))))  Đăng lúc 5-4-2013 11:49 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 5-4-2013 11:39:30 | Chỉ xem của tác giả
tời ơi {:138:} mình đi tìm cái này mỏi cả chân luôn {:140:}

chỉ đc coi rời rạc chứ ko có coi đc toàn bộ

ức thật

show này vui lắm này

thanks bạn cheryl_lee và redcard nhé !!! cho mình xin cái link down nhé ^^ gửi tới các bạn ngàn nụ hun nè {:418:}

------------------------------
edit thêm

sau khi xem đc gần 1 nửa thì mình có đôi lời mún nói vs bạn Jong Hyun

làm ơn đừng cho bạn JH tham gia show nữa đi ))))))))))))))))

sao bạn toàn chơi ngu ko thể ))))))))))))))))))) đến nỗi Jong Shin đang ngồi mà phải lăn bò ra mà cười kia kìa )))))))))

Bình luận

hình như nó có chisub á, bên nàng có tìm đc trans chisub thì làm lun đơi ;))  Đăng lúc 5-4-2013 08:40 PM
tập đó ta xem mấy đoạn cut mà ưng kinh khủng :(( tiếc ơi là tiếc :((  Đăng lúc 5-4-2013 08:37 PM
@Lee: vậy sao? tiếc quá, tập đó có cả bé Ji, vs cảnh hyun mắt khóc mà miệng cười nữa =))  Đăng lúc 5-4-2013 08:29 PM
đào mãi mà k ra engsub á nàng :((((  Đăng lúc 5-4-2013 08:26 PM
@Lee: có làm cái Go Show trước của Hyun ko dị :)  Đăng lúc 5-4-2013 08:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 5-4-2013 12:05:00 | Chỉ xem của tác giả
thanks subteam nhiều nhiều nhé DDDDDDDDDDDDDDDDDDD
đã hóng ep này lâu rồi
nên giờ down liền đây {:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 5-4-2013 12:41:27 | Chỉ xem của tác giả
em có nghe qua Go Show nên chờ sub để xem :********
giờ có rồi :*******
em cảm ơn ST nhiều ạ T T
để em xem xong nếu nhớ thì vào nêu cảm nghĩ =))
không thì xem xong quên cứ để gạch ở đây thôi :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách