Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: redcard
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-House] Go Show - CNBLUE

[Lấy địa chỉ]
41#
Đăng lúc 6-4-2013 09:46:01 | Chỉ xem của tác giả
ủng hộ một cái nào!!! ... CN Blue!!!

cái Go show này cũng rất vui và đáng yêu, các idol đến đây sẽ được tâm sự, biểu diễn tài lẻ này nọ, hất hay!!!

thanks em red mới ss nhé!!! ... biết là down về xem sẽ hay hơn, nhưng không chờ được, chỉ thích ập vào onl luôn thui!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

42#
Đăng lúc 6-4-2013 10:09:00 | Chỉ xem của tác giả
trời ơi cuối cùng cũng có GO Show của mấy giai rồi
mừng hết lớn luôn
iu subteam nhà mình
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

43#
Đăng lúc 6-4-2013 10:17:14 | Chỉ xem của tác giả
Còm phát xem bài ẩn gì :))

Đầu tiên là cảm ơn ST mọi người đã làm show này :">, nhân lực 2 người mà sub dữ dội quá luôn :x

Đến với CNBlue từ hồi Bik Yong Hwa nhưng lại đổ Jong Hyun mới khổ =))

Ko bik show này p cái show ở trong cái qần của nàng Cheryl ko nhỉ, đợt trc xem trai nước mắt nước mũi nhìn tội quá :(, mà show ấy chẳng có Vietsub :(

Hết rết rồi, nợ rết 2 bạn nhé :x

Mần quen cái lun :x

Bình luận

đổ JongHyun --> me too ;)), bias JH và dòm ngó MinHyuk :D  Đăng lúc 6-4-2013 07:59 PM
bạn hyun đổ tội là do máy điều hòa làm không khí khô quá nên bạn chảy nước mắt =))) chứ thực ra bạn gồng wá ;))  Đăng lúc 6-4-2013 04:37 PM
k có eng á bạn :(( mình chỉ biết 2 anh chị đọ mắt rồi bạn hyun "ham hố" thắng wá nên khóc :D  Đăng lúc 6-4-2013 04:21 PM
hi bạn :D mình cũng muốn làm cái GS đợt trước lắm lắm lun mà hok đc :((((  Đăng lúc 6-4-2013 04:10 PM
mần quen lun :x. cheryl cũng đổ Jonghyun đó bạn :D. Cái hình ở quần cheryl là GS lần trước, bạn Hyun đi chơi 1 mình, nhưng cái đó k có engsub :((.  Đăng lúc 6-4-2013 03:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

44#
Đăng lúc 6-4-2013 12:48:20 | Chỉ xem của tác giả
xem ủng hộ CNBLUE nào
biết CNB qua bạn Leader, mà hình như một thời gian cũng chỉ biết mỗi Hwa
mê mấy bài nhạc phim của bạn ấy quá mới đi tìm hiểu về nhóm
lúc đó mới té ngữa ra.. hahaha  thì ra Hwa xí trai nhất nhóm
lúc đó mình cũng thắc mắc sao nhóm vừa đep, vừa tài năng thế này mà chưa nổi lắm nhỉ
sau này biết thì ra nhóm chỉ mới debut mấy năm
đúng là hậu sinh khả úy mà, hy vọng tuy sinh sau, ra đời muộn nhưng với tài năng và
cá tính âm nhạc riêng biệt, CNB sẽ ngày càng nổi tiếng hơn ( chắc chắn là như vậy rồi, giờ cũng thấy nổi rồi mà ^^)
thanks St vì đã đem đến một sản phẩm chất lượng cho mọi người thưởng thức nha
giờ thì đi xem GO SHOW thôi

Bình luận

:x. cảm ơn bạn ^^  Đăng lúc 6-4-2013 03:58 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

45#
Đăng lúc 6-4-2013 14:30:41 | Chỉ xem của tác giả
ui... mấy nhoz đáng iu quá... ss bủa rài bận học + lu bu

Vả lại... di học là hok có mạng lun... @@

hjchjc......... @@

Tai dzề thui :D

Bình luận

ủa? e vừa check. ss ấn vào 004 là ra mà :D  Đăng lúc 6-4-2013 03:57 PM
red oi.... sao ss hok thay link 004 dzi... hhuhu :((  Đăng lúc 6-4-2013 02:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

46#
Đăng lúc 6-4-2013 18:06:49 | Chỉ xem của tác giả
Ôi thấy tin Blind Love vào xem bắt ngay được Go Show có CNBLUE{:297:}.
Cuối cùng thì cũng được xem vietsub để xem 4 chàng trai tâm sự những gì.
Cảm ơn Subteam nhiều nhiều {:290:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

47#
Đăng lúc 6-4-2013 20:29:45 | Chỉ xem của tác giả
Thấy bạn nào của CNBlue cũng dễ thương hết, nhưng mình vẫn kết bạn Hyun nhất :D nhất là từ ngày bạn ý gọt gọn quả tóc :))
Tất nhiên nhóm nhạc nào muốn debut rồi thành công cũng phải không ngừng nỗ lực và chịu nhiều gian khổ nhưng mình thấy CnBlue có nét rất nam tính và có cảm giác con người của mấy bạn thể hiện ra ngoài rất chân thật, kiểu như vì tính cách các bạn ý vốn là như vậy chứ ko phải cố diễn để lấy lòng fan hay để phù hợp vs chương trình này, chương trình kia.

Bình luận

Like cmt của bạn :x mình cũng mới bắt đầu thích CNBLUE, đầu tiên là vì nhạc, và sau đó quan trọng hơn là vì các anh í có nét gì đó rất hồn nhiên, chân thật :x   Đăng lúc 25-6-2013 03:37 PM
Nếu diễn giỏi đến vậy hãy cố diễn đến cùng :))) đừng bể show giữa chừng là đc :))  Đăng lúc 6-4-2013 08:37 PM
cảm ơn bạn ^^. Mình cũng nghĩ như bạn hoặc cũng có thể là CNB diễn giỏi quá =))  Đăng lúc 6-4-2013 08:33 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

48#
 Tác giả| Đăng lúc 6-4-2013 21:55:02 | Chỉ xem của tác giả
nhoxconvodoi24 gửi lúc 6-4-2013 21:50
Red ơi ta muốn khóc quá :((((((((((((((((((((((((

Sau bao tháng ngày gồng gánh, cày bừa,  ...

:|. Bạn ơi, bọn mình vất vả làm sub thì bạn cũng phải tôn trọng chút chứ :-<. K com thì download về đi, ai lại đi copy cả cm của ng` khác trắng trợn vậy :-<, hơn nữa còn là comment tâm huyết của người trực tiếp làm sub :-<.

Nghĩ ra 3 dòng mà com không được sao bạn? Cái link download mình còn chẳng giấu đi mà :-<.
Thật là thiếu tôn trọng người khác quá!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

49#
Đăng lúc 6-4-2013 22:47:08 | Chỉ xem của tác giả
các a zai thiệt là tuyệt mà
ai cũng đẹp trai hết trơn í
nhất là jonghwa{:398:}{:398:}{:398:}{:398:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

50#
Đăng lúc 7-4-2013 09:17:29 | Chỉ xem của tác giả
Troài kái show nì hài lém lun nà...
Mọt sách ư...Huyk áh???...keke...Tội nghiệp Jong Hyun wá đi vì cái sự nam tính mà bầm dập cả mình mẩy
Mà seo lão hay bắt nạt mí đứa e hiền lành tội nghiệp...Shin thì lãnh đủ...Hyuk thì ... vì miếng ăn wên mạng sống....keke...
Lão Yong im ắng thế...chỉ ngồi nghe mí thèng e rùi cười thui àh...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách