Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: cheryl_lee
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by B-house] People Inside - CNBLUE (Part 2 End Complete)

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 4-2-2013 10:21:22 | Chỉ xem của tác giả
Yeah, part 2 đã xong. Tình hình là part 1 chưa xem vì quyết tâm để dành có part 2 rồi xem luôn 1 lần mới đã. Thích show này vì các bạn tâm sự rất chân thành và ko màu mè.

Dù là sp nhà mình ra hơi chậm do ko đủ nhân lực nhưng lúc nào cũng chất lượng cả .

Thanks subteam vừa đáng iu vừa chăm chỉ của nhà mình

Gần Tết chắc ST nhà mình sẽ xả hàng nhỉ {:180:}

Bình luận

vâng, giang hào ở đâu cũng đáng sợ ss ơi, ĐN hay SG thì đều đáng sợ cả =))  Đăng lúc 4-2-2013 02:45 PM
=)). đúng thôi, e thấy mỗi Lovely đáng yêu :x, Hyun thì phải Burning ;)). K bash gì nữa nhé =))..  Đăng lúc 4-2-2013 01:30 PM
=)). e đã bash đc câu nào đâu =))  Đăng lúc 4-2-2013 01:24 PM
Burning có gì đáng yêu đâu mà k sỉ nhục ạ =)).. Burning cũng IN RED à ss =))))))  Đăng lúc 4-2-2013 11:15 AM
tuần bão hàng =))  Đăng lúc 4-2-2013 11:01 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 4-2-2013 10:51:49 | Chỉ xem của tác giả
com thêm phát nữa, không biết có ai coi không, nên subteam tự sướng vậy =))
==================================================================
Cái này coi kỹ thấy vui ghê, bạn Hyun nghe các bạn khác nói, thỉnh thoảng phá lên cười =)). Điệu cười rất babo =)), xong quay sang nhìn SHin bị đáp lại với ánh mắt lạnh lùng =)).

Bạn tự nhận mình ngây thơ, bị Hwa phản ứng, quay ra xin lỗi =)). Thấy dị quá =)).

Bạn Hwa cứ thích trêu SHin, Shin đang thật thà bạn Hwa cũng trêu =)). Tội Shin =)).

Bạn Hyuk nghe chừng có vẻ ít nói ;)). Bạn hiền ghê, bạn ngồi 1 chỗ không nói gì cũng giết fan gơ :((..

Coi xong cái vid thấy yêu các bạn ghê :((. Sao các bạn hơn mình có 1 2 tuổi mà người lớn quá :x.

Bình luận

s ơi s xem hộ e link down part 1 ep 2 với ạ :( hình như link hỏng rồi đó s :((  Đăng lúc 21-2-2013 08:42 AM
sự thật :-w  Đăng lúc 4-2-2013 04:01 PM
cũng khiêm tốn lắm =)))))))  Đăng lúc 4-2-2013 04:00 PM
HP ngay thẳng hiền lành :">  Đăng lúc 4-2-2013 03:53 PM
HP là gớm nhất =)))))))  Đăng lúc 4-2-2013 03:52 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 4-2-2013 12:21:45 | Chỉ xem của tác giả
Cheryl ơi, chương trình này của CNBLUE nó là gì thế, mình không có coi chương trình này.
Vả lại, thật sự cuối năm mình cũng bận quá...Đâu phải phim nhả, cũng không phải music live show của nhóm đâu hả???
Thanks you so much Cheryl...:X

Bình luận

Ah, thì ra vậy.Uhm, chắc vậy...Thank you so much!!!  Đăng lúc 4-2-2013 12:32 PM
cái này là talk show á nàng :D có 2 ep, mấy zai nói nhìu lắm :)) khi nào rảnh rồi coi cũng đc hehe  Đăng lúc 4-2-2013 12:27 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 4-2-2013 15:45:07 | Chỉ xem của tác giả
Talkshow này coi được. Chị Host hỏi rất có duyên. Năm 2012 rồi cu Hwa có khoảng 2 tháng cô đơn (vì mấy cu em bận các hoạt động khác ) ở nhà sáng tác và tham gia vào hoạt động sản xuất Allbum. Thằng này đa tài thế.
Trong show nó đã nói về ước mơ billboard một cách rõ ràng. Nhìn các video ghi lại hình ảnh bọn nó biểu diễn trên đường phố Nhật Bản trong những ngày training theo kiểu trải nghiệm thực tế mới thấy sự khác biệt của CNBlue với các group khác. Mình nói là Group khác vì mình coi CN.Blue là band - cả chơi nhạc,hát,sáng tác. Các Group thì chỉ là dance và hát.
Các công ty lớn bỏ nhiều tiền đầu tư cho trainer của mình bằng cách mời những giáo viên tốt nhất và môi trường tập luyện kiểu academy.
Bọn này chúng nó đi lên bằng con đường trải nghiệm kinh nghiệm thực tế,đi lên bằng việc trải nghiệm thất bại nhiều hơn là thành công ở những buổi biểu diễn live trên đường phố.
Cu Hwa nó nói một ý mà mình rất tâm đắc: Đào tạo kiểu academy có cái hay là tạo cho học viên nền tảng kỹ thuật tốt. Nhưng không phải cái gì giáo viên dạy học viên cũng có thể cảm thụ và chuyển hoá hết thành bản lĩnh cho mình được. Cho nên việc được trải nghiệm qua thực tế giúp chúng nó rất nhiều.
Rock của CN.Blue không phải là metal rock âm nhạc của CN Blue có những bài ballad sâu lắng hoặc pop rock - điều đó có thể giúp CN.Blue tiếp cận được với đông đảo người âm nhạc hơn so với việc họ chơi metal rock.
Khi viết những dòng này,mình đang nghe "Đường đến ngày vinh quang" của một Rock Band Vietnam là Bức tường để hình dung về con đường của CN.Blue sắp tới.
Ở trên CNbluestorm có bạn đã bình luận: CN.Blue = face + talent => Chắc là chuẩn không phải chỉnh.
Với tài năng của bọn này,mình tin chúng sẽ còn tiến xa. 12-13 năm sau,chị host vẫn chờ chúng,dù chỉ số 1 billboard trong 1 ngày,ke ke ke ke.

Bình luận

chắc cũng vì đc trải nghiệm cuộc sống nên nhạc của CNB vừa có thể mạnh mẽ, nổi loạn mà vừa ngọt ngào, sâu lắng :x tiếp tục ủng hộ CNB và subteam B-house nha   Đăng lúc 4-2-2013 09:49 PM
thích cmt quá :D đọc những cmt như này thấy đáng công làm sub lắm :x chính những ngày tháng gian khổ đó mới tạc nên đc 1 CNB tài năng, khiêm nhường của ngày hôm nay.   Đăng lúc 4-2-2013 09:48 PM
like com của bạn quá :x. Ss show dài, hẳn là bạn đã xem hết :x, mình chỉ sợ k ai kiên nhẫn xem hết ^^. Nhưng tránh dùng từ "thằng" bạn ơi :D. Thank bạn! :x   Đăng lúc 4-2-2013 09:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 4-2-2013 18:46:28 | Chỉ xem của tác giả
chu choa có hàng :))

ss yến vs ss red thật đáng sợ =))))

show nài e mới coi sơ sơ ;))

down xong part 2 còm lun ;))

nhưng mà ko biết còn có thể còn như thế nào nữa :(

p/s: mà hềnh như hai ss nc có liên quan tới e hỡ?! =)))))))

========================

tềnh hềnh đã coi xong

và càng ko biết nói j hết =))))

đùa chứ mún nói thì nhìu =.=' chắc kể tới mai còn ko hết :))

nhưng lại biếng type kinh khủng >"<

nên thôi e dừng tại đây =))))

bấy nhiu lời đó là đủ hiểu e định nói j oi har :">

p/s2: tks ST <3 =))

Bình luận

@ss red: đúng dzồi đúng dzồi, Bora ah :)) gái đẹp của e thì vô tư thôi :)) bữa nay qua thành mê gái oi ss ah =))))  Đăng lúc 5-2-2013 07:58 PM
Gái đẹp của Vic là Bora à? =)). Nhìn cái áo cứ tưởng Seolhyun AOA =))  Đăng lúc 5-2-2013 12:51 PM
bạo lực là học từ Vic cả =)). Fan Lovely phải bạo lực để bảo vệ Lovely =))  Đăng lúc 4-2-2013 10:28 PM
chứ e lovely mà =)) phải nghĩ thế thôi =)))) ss red toàn chơi bạo lực =.='  Đăng lúc 4-2-2013 10:19 PM
Vic cứ thấy Lovely ở đâu là nghĩ liên quan đến mình à =)))). k còm ta đá cho thì đừng trách =))  Đăng lúc 4-2-2013 09:08 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 4-2-2013 19:27:28 | Chỉ xem của tác giả
haizz...tự nhiên sao hôm nay ko mún xem gì cả :(

Để từ từ luyện sau zậy

Thanks subteam nhìu nhìu :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 7-2-2013 13:13:40 | Chỉ xem của tác giả
giờ mới xem được{:180:}
xem đợt biểu diễn ngoài ga tàu điện ngầm thấy thương quá
bây giờ thì ổn rồi
cố lên ~
mà xem công nhận Hwa suốt ngày bắt tay ))))))))
mà toàn với ra bắt tay với Shin
mà em cũng chưa xem part 2

Bình luận

couple Shinhwa lúc thắm thiết lúc hờ hững =))))))) tay 4 phức tạp lắm ;))  Đăng lúc 7-2-2013 01:14 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 10-2-2013 12:45:03 | Chỉ xem của tác giả
Ui chao, giờ mới dc xem show này của các chàng :))
Mới đóa mà đã dc 3 năm rùi á, lẹ thật, thích mí trai từ lúc debut tới giờ ^^
Năm mới rùi, mong 4 trai nhà ta gặt hái dc thật nhìu thành công. Iu lắm!!!
P.S: Tks subteam rất nhìu nhìu vì đã đem lại 1 show dễ thương thế này. :)
Hix, link download của part 2 phần 001 bị die rùi bạn gì ới, cóa thể úp lại hok bạn?!?

Bình luận

bạn ơi, mình đã up lại rồi đấy :)  Đăng lúc 13-2-2013 11:22 PM
hix lạ ghê, hôm trước bị block, mình reup lại 1 lần rồi mà bây giờ lại block nữa :( để mình up lại :D thanks bạn ủng hộ nha  Đăng lúc 10-2-2013 12:51 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 16-2-2013 12:25:40 | Chỉ xem của tác giả
4 đứa đẹp trai một cách tự nhiên, giống hình ảnh đời thường.
4 chàng trai hoa độ tuổi 20.
Chúc mong ước 4 quí ông độ tuổi 40, 50, 60 của các bạn thành hiện thực.
Chẳng biết có theo và yêu các bạn được bao lâu nhưng mình sẽ tạo thêm cho CN một vài fan nhí kế cận rồi!
Cảm ơn đội sub nhà mình lần nữa, xem sub nhà mình làm vẫn thích nhất

Bình luận

thanks chị nhìu nhìu :x sắp tới subteam sẽ tung thêm vài show của các bạn nữa :"> mong chị ủng hộ hehe  Đăng lúc 16-2-2013 12:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 30-4-2013 22:33:38 | Chỉ xem của tác giả
Các anh debut đã được 3 năm mà bây giờ mình mới được biết tới mấy anh
thiệt là uổng phí 3 năm qua của mình quá
mọi người ai biết có thêm show nào của mấy anh giới thiệu mình với nha
bấn mấy a quá đi mất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao