Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Ki'ssHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Ki'ss House] "Really" OST drama Nice Guy do Song Joong Ki

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 11-11-2012 22:15:33 | Chỉ xem của tác giả
càng nghe càng sắp chết

lâu rồi mới đc nghe giọng Ki

hay chết đc ý, huhuhuhuhu

cả ngày nghe mãi ko chán                        
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 30-3-2013 13:32:50 | Chỉ xem của tác giả
Xem phát là muốn lôi cái Nice Guy coi lại lần 3 ngày và luôn {:143:} thấy cưng gì đâu :v

Nói thiệt chớ ngoài đời mà có một người bạn trai như Kang Maru thì còn gì tuyệt hơn, chung tình, có tình có nghĩa, tài giỏi thông minh lại biết hy sinh vì người khác Thêm cái mặt quá trơì mắc cưng nữa {:147:} Nói chung hát hơi yếu nhưng có cố gắng, vậy là tốt lắm rồi.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 3-5-2013 18:39:58 | Chỉ xem của tác giả
cứ nghe bài hát là nhớ đến phim. Nhớ đến 1 Kang maru tuyệt vời , đẹp traiii thế.
Ôi sao giọng a ấm thế nhỉ. Thực sự thích giọng con trai ấm lắm. Nghe cảm giác người đó là 1 ng rất tình cảm.
Mình mong có phim mới của a để xem quá đi huhu. Sao a tuyệt vời thế. Làm e nhớ đến a nhìu hơn cả ny e T___T
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 7-5-2013 08:36:27 | Chỉ xem của tác giả
Tin về anh it quá, không biết đi đâu để còm lại chạy vào nghe anh hát )

Nghe giọng anh, xem những chương trình về anh thế mới biết cuộc sống này không có ai là hoàn hảo )))))))))))

Một người đàn ông ga lăng, luôn quan tâm đến mọi người, chăm chỉ cũng có những nhược điểm đời thường như ai ^^

Có lẽ nếu Picasso còn sống cũng sẽ nhận anh làm học trò vì tay nghề trừu tượng của anh {:180:}

Dance thì M.Jackson sẽ nhận anh làm học trò ưu tú vì những sáng tạo trong điệu nhảy ))))))))

Tuy nhiên, anh có một giọng nói cực kì ấm áp, một giọng nói mà đảm bảo với bất kì người con gái nào khi được anh thầm thì bên tai chỉ có đổ {:161:}, cơ mà giọng hát thì đúng là còn phải rèn luyện nhiều nhỉ.

Khi anh hát Ost Really, mình thật sự khá bât ngờ, biết là có qua thu âm,lọc giọng, nhưng cái truyền tải đến tai mình không phải là chất giọng ấm của anh mà chính là tình cảm của anh, có lẽ anh đã nhập tâm lắm, hóa thân vào một Kang Maru thật sự để yêu, để sống, để đau như nhân vật trong phim vậy.

Là idol của mình, khen nhiều lại bảo mèo khen mèo dài đuôi {:180:}, thôi không thèm khen nữa, gắn tai phone nghe lại giai điệu nào ^^

Bình luận

=))). Thực sự rất cảm xúc. Nghe kỹ trong phim còn thấy xúc động hơn nữa cơ em ạ . I like it :)  Đăng lúc 7-5-2013 08:50 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 15-7-2014 20:34:45 | Chỉ xem của tác giả
Rất hay rất tuyệt vời vì thế xin mọi người hãy upload lại cho Fan của oppa thưởng thức trọn vẹn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 3-8-2014 12:02:45 | Chỉ xem của tác giả
Một bài hát rất hay, và thật sự không ngờ là giọng hát của anh lại hay như vậy, nghe đáng yêu lắm <3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 13-8-2014 01:12:57 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, có ai còn giữ file xin upload lại cho mọi người cùng thưởng thức với
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 1-2-2015 13:00:21 | Chỉ xem của tác giả
Oi MV de thuong qua. Anh Jong Ki dinh cua dinh moah moah moah
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo