Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: JustWendy
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by Kim Soo Hyun FC] Dream High Premium Event In Japan (Kim Soo Hyun, Su

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 10-9-2012 09:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Ôi, ngó cái số thứ tự là biết ta mở hàng pết 3 rồi ))

Cuối cùng thì hàng cũng đã về là lá la ~ ^^ Thực là sung sướng , ta đi kéo MF đơi ^^

Ta đồng ý với cô Gem là DH là phim coi hoài vẫn không chán lúc nào cũng vậy, dù coi từ đầu đến cuối hay mở lên một đoạn bất kỳ thì vẫn khiến ta thích thú và có nhiều cảm xúc tươi mới

Cái event này thiếu IU và Eun Jung cũng tiếc thật, ta vốn cũng thích 2 em đấy nữa Với hình ảnh và âm thanh ta cảm thấy không "chất" bằng concert ở Hàn, chắc cũng một phần do tổ chức ở sân vận động lớn quá . Nhưng công nhận là event này có nhiều đoạn hay (nhất là phần phỏng vấn 2 bố già của DH), và phởn (phần các em xinh tươi nhà mình trả nhời kaka).

Tuy vid vẫn chưa hoàn chỉnh do 1 số đoạn bị cut (ta sẽ tiếc lộ "kịch bản" của mấy đoạn đó một ngày k xa, khi nào ta tìm ra ) nhưng thế này cũng đủ làm ta sụt sùi lắm rầu Iu subteam nhà mình nhắm nhắm {:418:}

Không lẽ lại coi lại DH nữa ))))

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
gemangel + 5 Trans Nhật siêu cấp nhà Ngố ^o^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 23-7-2013 10:04:07 | Chỉ xem của tác giả
Các bạn cho mình hỏi sao mình xem link online không được vậy? Mình ở công ty nên chỉ xem được online mà thôi, không down hay làm gì khác được mà mình thích xem những gì về bạn Kim Soo Huyn quá đi mất

Bình luận

Có thể vid đã bị xóa vì vi phạm bản quyền. Bạn chịu khó khi về nhà thì down xuống vậy.  Đăng lúc 23-7-2013 10:27 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách