Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: nakyung
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub by PpyongTeam] Happy Together - Ojakgyo Brothers Cast (Uee, Joo Won, Ry

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 12-11-2012 19:44:20 | Chỉ xem của tác giả
Mong mãi vietsub Happy Together mãi giờ mới được coi.
Thank nhà Won mình đã làm show này.
Thank sussi đã chỉ mình tới đây nhá.
Dow dzìa coi thôi.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 12-11-2012 22:53:29 | Chỉ xem của tác giả
Yêu cả nhà mình quá !
Vắng nhà 2 hôm đc đón bao nhiêu bất ngờ thế này !
Hình về Won, tin về Won nhưng có lẽ vui nhất chính là Vietsub Happy together OB Cast
Yêu Ppyong team nhà mình quá ^^

Vỗ tay nào ^^ ! Bla Bla Bla !

Bình luận

^^  Đăng lúc 19-2-2013 04:51 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 13-11-2012 13:32:05 | Chỉ xem của tác giả
Thanks các nàng vô cùng...
...mới nhìn thấy cái này là mê tít rùi...
hồi trước xem một đoạn nhỏ...toàn tiếng hàn...nghe hổng hỉu....giờ nhà mình tung Sub cái này..thì   trên cả tuyệt vời rùi....
Down liền tay...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 16-11-2012 01:29:37 | Chỉ xem của tác giả
Hnay mới nhớ ra cái này
Nhà mình tuyệt thật đã tung hàng rùi
dao này hàng ra nhiều quá, k tiêu thụ nổi=))))

Chờ cái win win nào^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 22-11-2012 08:05:38 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn mặt anh JW muốn véo quá :(((((((

Chắc do lúc quay HT phim mớii chỉ đóng máy nên 2 anh chị JW-Uee còn chemistry mãnh liệt lắm. Từng cái skinship cũng rất tự nhiên nữa :(((( Mình xem nhiều show rồi nên hay có kiểu không thèm để ý trọng tâm mà để ý chi tiết và nhỏ lẻ. Em Uee được cái người khác nói chuyện rất biết lắng nghe, không phải là vì nói chuyện của mình mà lắng nghe, riêng chuyện của người khác cũng nghe rất cẩn thận xong rồi reaction các kiểu.

Mình không ngờ anh Hai lại hát hay thế, cả bạn JW nữa, không biết là bạn có khả năng hát hò này.

Hồi xem Baking nhìn bạn ghét lắm, không ngờ bạn cũng có những mặt dễ thương đến nhường này, xong có cái kiểu cười rất ngu ngu ngơ ngơ, hihahihu~

Mình xem xong cũng chỉ muốn thở dài hét vào mặt 2 bạn kiểu: Yêu nhau đi mà :(

Có lẽ xem xong OB sẽ xách mông đi xem 2D1N của bạn.

Bình luận

Joo Won bắt đầu tham từ ep 378 (nếu tính là ep tiếp theo của ss1) còn nếu tính theo ss2 thì là đã có 36 ep rùi bạn, ko còn chỗ nào làm sub ss2 nhanh như kites đâu ^^  Đăng lúc 25-11-2012 04:22 PM
@bạn: nếu bạn có lượn qua đây thấy cái cm này 1 lần nữa thì nhỡ như có biết chỗ nào làm sub 2D1N thì chỉ hộ m với, thêm nữa JW bắt đầu tham gia từ ep bao nh?   Đăng lúc 23-11-2012 04:33 PM
cám ơn bạn, ủng hộ Joo Won nhiều hơn nữa nhé ;)) cả Suju nữa :">  Đăng lúc 23-11-2012 03:27 PM
@ bạn: mình thề là mình xem OB xong kiểu tự động há mỏ thốt ra kiểu trời ơi sao dễ thường vậy :-ss  Đăng lúc 22-11-2012 12:05 PM
xem BOK xong đúng là ghét JW thiệt,nhưng xem tập đặc biệt Trung Thu mừng thành công của fim xong là ngả ngữa lun, JW đáng yêu cực kì =]]]  Đăng lúc 22-11-2012 08:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 23-11-2012 13:48:26 | Chỉ xem của tác giả
Gia đình Ojakyo brothers nổi tiếng đã có dịp quây quần bên nhau tại nhà tắm hơi quen thuộc của chương trình Happy together. Những câu chuyện đằng sau hậu trường làm phim cứ thế được họ bật mí một cách triệt để và không kém phần hài hước.

Anh cả Tae Sik (Jung Woong In) trong lúc say xỉn đã bắt em dâu tương lai UEE gọi mình là gì?
Thói quen vô cùng nữ tính mà người đàn ông chân chính aka Tae Bum (Ryu Soo Young) bị cô vợ Soo Young (Choi Jung Yoon) lật tẩy?

Cuộc sống gia đình hạnh phúc không kém phần sến súa ngoài đời của bà dì Nam Yeol (Song Sun Mi) ra sao?
Không phải Joo Won mà là nữ diễn viên Jun Mi Sun vai cô hàng xóm Mi Sook mới là "vũ khí bí mật" cho thành công về mặt ratings của các bộ phim truyền hình?

Và cuối cùng nhưng vô cùng quan trọng, Joo Won và UEE liệu có đi đến đâu?
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 25-11-2012 15:58:13 | Chỉ xem của tác giả
bạn JW có má lúm đồng tiền nên nhìn mình đã kết rùi hic
xem xong OB mà muốn bạn ý vs UEE thành couple thật sự quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 27-11-2012 18:45:13 | Chỉ xem của tác giả
haha Ryu Soo Young nhìn từ lúc còn trong nhóm tập võ đã thấy rạng ngời rồi, và giờ...còn rạng ngời hơn{:430:}
ss đóng Cha xui xẻo nhìn trẻ dễ sợ mà k ngờ đóng phim từ năm 96 rồi, quá trẻ đẹp luôn
còn Joo Won thì làm mình muốn ngất xỉu vs vẻ dễ thương của bạn í, hiền khô =.= bấn loạn vs bạn nì nhaaazzzz {:406:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 3-12-2012 21:39:55 | Chỉ xem của tác giả
Mấy bạn ơi! cho mình hỏi: sao tải file MD p1 giữa chừng thì ko tải dược nữa
còn tải Rapidshare HD xong thì cũng không xem được?
cho mình cần phãi tải thêm phần mền gì nữa ko thì mới xem được!
Mình cảm ơn các bạn trước nha!!!

Bình luận

part 1 MF mình vãn down bt mà bạn, bạn sang máy khác down thư xem  Đăng lúc 3-12-2012 10:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 17-12-2012 16:01:58 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận xem xong OB thích JW dã man
Người đâu mà dễ thương phát khiếp, ánh mắt dịu dàng, nụ cười tỏa nắng
Mong Won - Uee thành đôi giống Tae Hee - Ja Eun quá đi
Nhưng có vẻ 2 đứa chẳng đi đến đâu thì phải ... BUỒN!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách