Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: ngochanh721
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Go Ahead - Happy birthday our Kkap Min

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 21-6-2012 09:44:19 | Chỉ xem của tác giả

cre: tumblr
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 21-6-2012 10:25:38 | Chỉ xem của tác giả
bài này hay ghê
hôm nay sinh nhật Min nhỉ
nên làm gì đây
down cái này về để dành cho vui
cảm ơn nhìu lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 21-6-2012 10:31:18 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn Min lúc nào cũng như tràn đầy năng lượng ý nhỉ, khuôn mặt mũm mĩm dáng người cũng mũm mĩm, nhà JYP đôi khi không nặng nề vào hình thức lắm nhỉ, cũng kiên cường khi làm trainee 8 năm của JYP trong khi không ít người ra đi tìm con đường mới, Mong già Park hãy cập nhật nhiều thông tin của Miss A, đành rằng nhà nào cũng thế, thường theo quá trình quảng bá thì gà này nhiều tin hơn nhà kia. Để sự tập trung chú ý cao hơn. Mong ngóng già Park cho miss A comeback cuối năm nay.

Chúng mừng sinh nhật Miss A - Min.

Bình luận

em cũng mong chúng nó comeback lắm í!!! ... chỉ sợ chúng mệt thôi ss à!!!  Đăng lúc 21-6-2012 10:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 21-6-2012 10:35:22 | Chỉ xem của tác giả
* tung hoa* HPBD min nấm lùn ^^~
vừa đi học về lên ytb đã thấy sub of  nhà mình oy....{:418:}
kamsa ST lém lém... tí nữa thì quên mất hum nay sn gái.. hị hị... {:420:}
mong cho mọi điều tốt đẹp nhất sẽ đến vs min, và thật thành công vs các gái MissA nữa nhé...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 21-6-2012 11:26:41 | Chỉ xem của tác giả
nấm ơi hôm nay sinh nhật nấm rồi
vui quá đi mất
nấm sinh nhật vui vẻ, zui zẻ,..
gặp thật nhiều niềm vui. ít nỗi buồn
hoạt động thành công. yêu Nấm lắm lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 21-6-2012 11:39:44 | Chỉ xem của tác giả
Happy B-Day kkap Min gợi cảm

Lúc mới bít đến gái nhỏ, Min là người mình thích nhất, thích Min bởi những lần Min nhảy dựt, lắc, đùng đùng, thích cả cái tính hài hước, vui vẻ và đáng yêu thi tham gia show. Rồi khi mần mò mấy vid Min từng solo, như Go Ahead, BoyFriend mình chính thức đổ Min, giọng hát ngọt ngào, mạnh mẽ không thua kém lúc Min dance. Min thật là 1 viên ngọc rất quí của miss A, của JYP Enter.

Dạo này mình nhiều việc quá nên không thể lo lắng chu toàn cho sn Min được, thật có lỗi với Min quá , may mắn là có ss Chanh lo hộ mình, chứ k mình k bít làm sao cả, mình thực sự bị rối trong giai đoạn này, sr Min nhìu lắm ^^.

Thêm 1 tuổi thêm nhìu niềm vui Min nhé, chúc Min lun xinh đẹp, vui vẻ, hạnh phúc và ngày càng được nhìu fan iu mến hơn. Love u so much {:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 21-6-2012 14:19:18 | Chỉ xem của tác giả
Min cũng là 1 trong những ng train lâu năm nhà JYP, m rất khâm phục những ng có nghị lực và kiên trì như vậy

lúc đầu khi miss A ra mắt, ấn tượng đầu tiên của m là Fei cơ, Min thì sau này khi tham gia các show, với tài kkap hài chịu k nổi m mới bắt đầu tò mò về Min, đợt cb Touch vừa rồi Min làm m khá bất ngờ, m k nghĩ Min có thể dịu dàng, nữ tính như vậy.

chúc Min tuổi mới thêm niềm vui mới, ngày càng thành công với missA hơn, m vẫn mún ông già cho 3 nàng còn lại tham gia show hay phim ảnh j đó nhìu hơn, xuất hiện trên truyền hình nhìu hơn, thêm nhìu fan yêu quý hơn, chứ có mỗi cái Su ú chinh chiến khắp nơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách