Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Kat
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara][PV] Galaxy Supernova - SJJD

[Lấy địa chỉ]
111#
Đăng lúc 16-9-2013 11:10:52 | Chỉ xem của tác giả
bài lần này dễ nghe, đã tai ghê
mỗi tội cái quy trình làm MV của Sm vẫn ko khá lên đc, lần này còn sơ sài hơn mấy bài trc, buồn chục phút ước j bài nào cũng quay ngoại cảnh như Love & Girls , xem MV đẹp, gái đẹp, nhạc hay thì còn j bằng
"Galaxy Supernova là câu chuyện kể về một cô gái bị hội chứng tự kỉ và hoang tưởng" - cái này có thật ko vầy ) ko biết nhạc sỹ nghĩ j khi viết bài =)
Tks 4 sub
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

112#
Đăng lúc 20-9-2013 09:33:44 | Chỉ xem của tác giả
Ẻm thì lại thấy thích bài này nhất trong tổng thể các bài tiếng Nhật của gái ngay từ lần nghe đầu tiên {:406:}
Chả hiểu sao xem PV bao nhiêu lần mà cái quần màu hường của Thị Mều vẫn cứ nổi bần bật
Còn cái lyrics thì ... "ba chấm" ... cutest ...girls... in the galaxy galaxy
anw, tks subteam nhiều nhiều
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

113#
Đăng lúc 11-10-2013 23:35:37 | Chỉ xem của tác giả
Lâu rồi mới quay lại box này, thấy box mình thay đổi nhiều quá. Cái PV này mình cũng xem lâu rồi mà vẫn chưa xem sub lần nào. Nhưng công nhận bài này gái vừa hát hay vừa đẹp nữa, nhìn thích thật. Bữa giờ cứ nghĩ bài này gái làm quảng cáo cho hãng điện thoại nào, đọc giới thiệu mới bik là ko phải, làm mình tò mò quá, phải down ngay về xem mới đc.
Tks ST nhìu nhìu nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

114#
Đăng lúc 28-10-2013 14:15:17 | Chỉ xem của tác giả
Nghe bảo là cuối tháng này mấy gái come back, nay đã 28/10 rồi, hóng quá hóng quá. Kiểu này chắc làm cho fan đứng tim trước khi ra sản phẩm mới rồi :))
Hiện đang vote cho mấy gái trên Youtube hy vọng kết quả sẽ mỹ mãn. SNSD is No.1 :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách