Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Xem: 4913|Trả lời: 41
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Vietsub + Kara] Starlit night - CNBLUE ~ Happy birthday to redcard :x (Online)

[Lấy địa chỉ]
Nhảy đến trang chỉ định
Tác giả
Bài được anglemoon sửa lúc  5-2-2014 07:39 PM

Happy birthday cô gái Đỏ của em

Chút quà gửi đến ss, hy vọng không quá trễ Đây là cả tấm chân tình của nhà dành cho ss
mn xem xong đừng ném nép e nhé :"> tội e :">

Khách: Nội dung này bị ẩn, bạn cần trả lời để xem.

==

Starlit night

Trời đang lạnh, lạnh lắm.
Gió cứ mãi đùa giỡn với tấm lòng anh đang chất ngất yêu thương
Liệu gió có biết trái tim này đang cất giữ điều chăng?
Nhỏi nhoi một tâm hồn bé bỏng của người yêu anh
Hối hả hơi thở, nụ cười, nhịp đập em, cả tấm lòng em nữa
Anh đã gói tất cả lại, bỏ vào chiếc hộp, tự mình bao bọc, anh thắt thêm chiếc nơ xinh
Và anh gọi đó là "Tình yêu"
Anh xin giữ trái tim mình không buốt giá
và một đời nguyện sưởi ấm "Tình yêu" anh

Định mệnh trao ta duyên và nợ, ta lấy yêu thương gắn chặt thành tơ hồng

Video maker: Vicky.wer
Translator: cheryl_lee
Timer: minhthai201
Typesetter: Vicky.wer
Encoder: Vicky.wer, froidgarcon

updating...

p/s: khuyến cáo chỉ nên down về xem, cái vid onl Vic enc nên bị trục trặc, thành ra enc bằng proshow lun nó hơi bị lệch mn down về xem cho tốt nhe ^^~

Rate

Số người tham gia 5Sức gió +25 Thu lại Lý do
piloveyoonge + 5 dì iu:x
ngochanh721 + 5 Ủng hộ 1 cái!
timbuondoncoi + 5 Ủng hộ 1 cái!
minhthai201 + 5 Ủng hộ 1 cái!
[Y]ang + 5 Ủng hộ 1 cái!

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Sofa
Đăng lúc 28-1-2013 21:22:26 | Chỉ xem của tác giả
ôi trời ơi ))))))))))))))))))))))))))))))))))))))

đầu tiên là Happy Birthday Red

Những gì cần chúc thì đã hiện nguyên hình rồi )))))))))))))))

Chỉ là nhìn lại thì đã quen red được nửa năm rồi. Những lúc hihi haha cũng có, mà những lúc "thôi từ nay ai nói gì mặc ai đi" cũng có )))))) Một vài thời điểm "nhạy cảm" khác cũng sẽ k đề cập ở đây

Tổng kết lại là, nhà ta rất vui khi có red Hy vọng nhà mình luôn luôn ấm áp như này Và cũng hy vọng người sinh nhật vào tháng 5 sẽ nhận đc nhiều lời chúc hơn này

@Vic: Hình tượng ngây thơ thuần khiết chững chạc của cheryl kết thúc từ đây @@

Chời ơi (((((((((((((((((((((((((((((((

P.S: Sao bao nhiêu ngày tháng thì cuối cùng Starlit night cũng đã hoàn thành thanks Vic mà dạo này hàng họ nhà ta ra đều đặn

P.S lần 2: Mình là mình thích nhất mấy cái từ cuối cùng trog vid mừng sn red á nha ))))))))

Bình luận

=))))))).. thôi đi, hình tượng Burning tiêu tan lâu r, k cần bảo vệ nữa =))))))))  Đăng lúc 30-1-2013 06:27 AM
quần áo mới của e, xem đi =))  Đăng lúc 30-1-2013 06:20 AM
tự tin vô căn cứ :-<  Đăng lúc 29-1-2013 09:09 PM
Rep cái P.s.2: Tự viết nhảm rồi tự thích :-w  Đăng lúc 29-1-2013 08:46 PM
uh. ta cũng vậy nè. bật máy là vào nhà trước rồi làm gì thì làm. đang tính có nên để làm trang chủ luôn k :))))  Đăng lúc 29-1-2013 12:54 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Ghế gỗ
Đăng lúc 28-1-2013 21:23:05 | Chỉ xem của tác giả
xí chỗ
====
Tối qua mềnh cứ suy nghĩ mãi là mềnh có xí chỗ cái gì rồi quên edit ko =))

hóa ra là chỗ này đây =))))))))

e hèm

thì... cô Đỏ

quen biết chưa lâu

chỉ là biết từ nhà One Day

h nhảy sang cả nhà Boice

ban đầu gọi nhao thì cứ cô cô tôi tôi

mãi về sau (do khổ chủ nhắc nhở) mới biết là cô Đỏ hơn tuổi mềnh =))

nay có cái SN này, lại ngày càng già hơn =)))))))))))))))))

Chúc ss thêm tuổi mới đời sẽ luôn đỏ toe đỏ toét như cái tên ss vậy

đây là quà của em =))

có cái xe này đi vi vu thì tha hồ mà phi tới chỗ zai =)))))))))

====

Hự

vừa xem lại xong

tên ss là Redcard chứ ko phải Redcar

để em đi kiếm quà khác

=)))))))))

Đây rồi

1 tấm thiệp màu đỏ =)))

Bình luận

nhờ đọc nhầm mà được luôn cái xe hơi =)). Quá đã!!! Thank cô Bim :x.  Đăng lúc 29-1-2013 03:40 PM
xí chỗ rồi edit đi cô =)). CHúc mừng SN tình cảm vào, sướt mướt vào =))  Đăng lúc 29-1-2013 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Tầng
Đăng lúc 28-1-2013 21:26:16 | Chỉ xem của tác giả
{:311:}{:311:}{:311:}HAPPY BIRTHDAY RED{:311:}{:311:}{:311:}

Đầu tiên mong red bỏ qua vì lời chúc của ss và Yến. Nhưng xin giải thích là đó chính là ước nguyện của red vào ngày sn và hội Burning Souls chỉ thay red nói lên mong ước thầm kín của red mà thôi )))

Thôi thì giờ chúc đàng hoàng nè : Happy birthday red!!!{:161:}. Lời chúc đơn giản nhưng nói lên tất cả đó nha (tự nhiên nhớ lại sáng nay có chúc đàng hoàng trên wall của red rùi ).

Còn bây giờ là đến phiên Hyuk chúc red nha. Hyuk muốn nói chúc mừng sinh nhật red đó nhưng Hyuk thẹn thùng nên để xíu Hyuk nói sau

cr: tumblr

To Vic: Lời giới thiệu ban đầu của Vic thiệt là bá đạo quá đi, like like . Thêm cái quà tặng đặc biệt của Vic nữa, chắc red sẽ đem đi in rùi lồng vào khung ảnh treo trong phòng để ngắm mỗi ngày mất thôi {:98:}.

=======================

Thanks ST vì đã sub bài Starlit Night nhé {:155:} . Càng nghe càng thấy thích ah, bây giờ thì thích bài này tương đương với Kimio và Arigatou rùi {:161:}. Đang tự hỏi liệu có fải Burning viết lyrics cho bài này ko đây )))). Cảm ơn translator nhé, mỹ từ vẫn còn lai láng mà cứ bảo cạn kiệt là thế nào . Mỹ từ của người comment mới cạn kiệt nên chỉ com đc nhiu đây thui nè ((((

Bình luận

=)).. chỉ có fan Burning mới hay đổ tội cho ng` khác, bảo vệ idol mù quáng như vậy :-w  Đăng lúc 30-1-2013 10:20 AM
em khoe cái quần mới =))  Đăng lúc 30-1-2013 06:19 AM
nữ thần sống cũng 2 mặt nhở :-w thành Nữ thần quốc dân rồi đóa =))))))  Đăng lúc 29-1-2013 12:05 AM
k thấy lời rủ rê cmt của cheryl ah ;))  Đăng lúc 29-1-2013 12:02 AM
e đang nói ai đi cmt "cheryl phản động" á kìa :-w  Đăng lúc 28-1-2013 11:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

5#
Đăng lúc 28-1-2013 21:38:04 | Chỉ xem của tác giả
Cái vid hài và mang tính chất dìm hàng kinh khủng

Đùa chứ đọc thấy hình như cmt của mình dài nhất, mình thiệt là dài dòng k bỏ nổi :(

Chúc red sinh nhật vui vẻ, mạnh khỏe, luôn tươi trẻ :))

Khổ chủ hnay hình như k onl

Cuối cùng cảm ơn bé Vic nhiều, clip làm rất hay và mang đầy tính dìm hàng  :)))))))))))

Bình luận

cái vid quá sức kinh khủng =)))))))))))))  Đăng lúc 28-1-2013 10:03 PM
khổ chủ đã onl :)) cái nài mà dìm j ss :)) sơ sơ thôi, tại e sợ ss red quánh e chết :| =))))  Đăng lúc 28-1-2013 09:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

6#
Đăng lúc 28-1-2013 21:42:33 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, không nghĩ rằng mọi người lại cho mình món quà bất ngờ và cảm động đến vậy :x.

Nói là cảm động thôi chứ... cười chảy nước mắt =)), mà vừa cười vừa tức =)). May mà em Vic bảo đừng có đánh em không là mình phải bạo lực, khủng bố em nó rồi =)). May Vic nhé, hôm nay ss đang vui =)).

Mà mọi người ngấm ngầm làm cái này từ bao giờ thế :x. Chỉ biết rằng hôm qua ss venus, ss cheryl đã thức tới 2h sáng, tức là 1h sau khi red đi ngủ. Hôm qua cũng là kỷ lúc, red đã thứ 8 chuyện đến 1h sáng cùng 2 ss. Giờ nghĩ lại thấy tội lỗi quá, chắc 2 ss chỉ muốn đuổi red đi ngủ từ sớm để rảnh tay bàn bạc =)). Đúng y như lời thú tội của cheryl :|, sao 2 ss toàn dìm em thế =)).

Cảm ơn Vic, chúng ta sẽ tiếp tục yêu và bảo vệ Hyuk nhé! :x.. Đừng tin những lời hội Burning soul đồn thổi về red shinh đệp! =))

Cảm ơn Vy em, luci em, ss Hiền, ss Nedo, ss meo, ss Hiền, ss comet. Mỗi người đều để lại cho red ấn tượng khó phai :x. Chắc tý nữa red sẽ ngồi đọc lại lời chúc của mọi người *tự sướng*. Với red, nhà Xanh là phải có Vy chăm chỉ ngoan hiền, luci năng nổ hổ báo, ss Hiền chơi GS pro, ss Nedo cá tính, ss meo đáng yêu, ss comet vẽ đẹp :x.

Cảm ơn hội trưởng, hội phó Burning soul đã thức đêm thức hôm DÌM RED :-w. Hừm!!!!

Lời ít, ý nhiều, chắc mọi người cũng cảm nhận được tình yêu của red dành cho mọi người đúng không?

Một lần nữa, cảm ơn mọi người, red yêu nhà Xanh!!!

Bình luận

=)))))))). 2 thằng em GATO thì có, cố tình che để Burning ko đc lên hình :))))))))(  Đăng lúc 30-1-2013 07:14 AM
bệnh kinh =)))))))))))))))) Burning GATO cái tri, đang me để lên hình đóa =)))  Đăng lúc 30-1-2013 06:25 AM
@Q.A: cảm ơn em :D  Đăng lúc 29-1-2013 09:05 PM
Viết hay quá mà =)))))))))))) phải khen thôi  Đăng lúc 29-1-2013 08:57 PM
Happy Birthday ss ^^!  Đăng lúc 29-1-2013 04:35 PM

Rate

Số người tham gia 1Sức gió +5 Thu lại Lý do
bjmbjmxjnh + 5 Sinh nhựt vui vẻ ^^

Xem tất cả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

7#
Đăng lúc 28-1-2013 21:51:05 | Chỉ xem của tác giả

y

Trời ạ, cái vid quá sức deabak luôn ý, sản phẩm thật có ý nghĩa

Đầu tiên chúc mừng khổ chủ lần nữa nhỉ, hôm nay khổ chủ chả tổ chức GS để có bánh kẹo ăn gì cả ::))))

Ban biên đạo,biên tập,cố vấn.. thật là hoàn hảo luôn

Khổ chủ xem xong đừng sốc nhé,những gì muốn nói, muốn chúc thì đã gửi gắm vào hết clip đó rồi

Cái đoạn giới thiệu đầu Vic viết hay thành phần phản động hội trưởng,hội phó hội anti Burning viết đó :))))))))))))

Nghi là thành phần phản động Cherly viết lém :)))))))

Chưa xem đc vid sau nên cmt sau nhé :)))))))))))

Thanks đội ngũ subteam, chờ tiếp sub mấy show của giai :))

Bình luận

từ đợt đó ta vẫn vào thường xuyên đó chứ. chẳng qua ít nói chuyện với nàng thôi. giờ thì đóng đô luôn ở nhà Xanh rồi :)  Đăng lúc 30-1-2013 12:23 AM
Ss lầm e hai lần oi =))))) một là e ko giỏi văn, hai là e ko ngoan hiền lắm đâu =))))))))) nhưng mà Lovely :))  Đăng lúc 29-1-2013 11:21 PM
ômô, thành phần phản động cheryl :))))))))  Đăng lúc 28-1-2013 11:23 PM
nè nè :-w mặc định Burning soul đen tối vậy hả :-w  Đăng lúc 28-1-2013 11:14 PM
haha,đoạn đầu dìm red quá,cứ tưởng hội Burning soul làm cơ.K ngờ e Vic ngoan hiền cũng có máu giang hào như ai :)))))))))  Đăng lúc 28-1-2013 10:54 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

8#
Đăng lúc 28-1-2013 21:51:10 | Chỉ xem của tác giả
HAPPY BIRTHDAY to e Đỏ nhé.{:290:} {:290:} {:290:}

Nhà tung hàng chúc mừng sinh nhật e mà không hú mọi người gì cả.

Sự thật là hôm qua khi vào nhà 8 với mọi người thấy red nói hnay sn red lúc đấy ss chỉ nghĩ mai sẽ chúc mừng red thôi.

Đến chiều nhận được pm của ss Thảo, ss cũng bất ngờ lắm. Cũng phải suy nghĩ nhiều lắm vì không biết nên chúc e gì. ss vào nhà cũng chưa lâu lắm và cũng không nói chuyện nhiều với e. Biết nhà Xanh thân thiện nhưng không ngờ mọi người lại thân thiết và quan tâm đến nhau như vậy. Mình đã không vào nhầm nhà mà )))

Những lời chúc thì trong vid Vic đã viết hết rồi ) Chúc e sẽ thực hiện được những điều mình mong muốn nhé {:129:}. Mãi mãi là người không thể thiếu được của nhà Xanh.

Cuối cùng là cảm ơn đội ngũ subteam về Starlit night nhé {:161:} {:161:} {:161:}

Bình luận

h mới nhớ ra đọt gs nàng giật xèng hơi nhiều luôn. từ đợt đó đén h mới lại vào nhà xanh:), cướp cèng nhà nta xg trốn đấy hả, hâh  Đăng lúc 29-1-2013 11:38 PM
:)). ý e k phải thế mà :D, chơi GS càng nhanh càng tốt chứ ss :D  Đăng lúc 29-1-2013 03:08 PM
e thấy ss nhanh lắm @@. Hầu như xèng hôm đó về tay ss :))))))  Đăng lúc 29-1-2013 01:47 PM
dạ, tại hồi đó ss chơi GS làm e giật mình. Sao mem giỏi thế mà lúc đó mới lộ diện :))))))  Đăng lúc 29-1-2013 01:38 PM
cmt iêu quá :x lúc đầu khi vào nhà, ta cũng nghĩ là cho vui thôi, nhưng càng ngày lại như k thể thiếu đc. cứ bật máy lên là lại vào nhà :x Nhà mình rất dễ gây nghiện :   Đăng lúc 29-1-2013 12:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

9#
Đăng lúc 28-1-2013 21:55:40 | Chỉ xem của tác giả
dạo này không khéo phải gia nhập nhà này thôi ^^
nhìn thấy có chữ CN Blue là lao vào ngay dù mệt. muốn đi ngủ:)))
cứ phải trả lời cái để xem đã
cám ơn e Vic đã gọi ss :x

Bình luận

uh.ha.dạo này ss bị đuổi khỏi nhà vì tội ko hay về e ah.chắc phải sang đấy hóng=))  Đăng lúc 28-1-2013 10:33 PM
hihi :x rảnh ss cứ ghé qua nhà xanh chơi, dc cái nhà này rất hiếu khách :))  Đăng lúc 28-1-2013 10:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

10#
Đăng lúc 28-1-2013 21:56:57 | Chỉ xem của tác giả
Happy birthday cô red
Ủa, cho xem cái
bài ni là bài mô, time hồi nào mà ko nhớ dị vic ưi
có nhầm ko dị :-D

Bình luận

:">  Đăng lúc 29-1-2013 09:03 AM
á, chít r. Cảm ơn bạn :D.  Đăng lúc 29-1-2013 06:39 AM
@ss red: a í là boy =.='  Đăng lúc 29-1-2013 06:12 AM