Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: FullHouseKST
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

♥ [Vietsub] We Got Married Ep 31 (END) - (Vietsub Completed) - Dimple Couple (Le

[Lấy địa chỉ]
91#
Đăng lúc 16-11-2011 11:53:27 | Chỉ xem của tác giả
oh có ep mới rồi à thanks subteam nhìu nhìu nha

down nhanh về xem thôi

xem ep này sẽ chứng kiến sự lãng mạng thôi rồi của anh già
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

92#
Đăng lúc 16-11-2011 19:46:43 | Chỉ xem của tác giả
Thanks subteam nhiều.
Khá thích cặp đôi này, nhìn anh leeteuk co vẻ hơi hiền thì phải. Chờ link mediafire đown vậy, down = torrent hay rớt quá !
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

93#
Đăng lúc 16-11-2011 20:50:04 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay mình có hứng com thế nhỉ =))

Nói thật là chán quá rồi nhá :))

Mình là mình hy vọng cp này sẽ hài hước như Adam cơ, thế thì làm sub mới thi thú chứ 8-}

Kiểu lãng mạn đến rớt cả tim ra ngoài thế này thì chắc mình bị bệnh về tim sớm =;

Kiểu này thì 2 vợ chồng "nhà ng` ta" còn đi chơi vài ep nữa, rồi WGM mới tặng nhà :-?

Mà chồng giàu thế còn j, cho nhà vừa vừa nhỏ nhỏ thui, cho như cái container của cp Adam, hay ở trong xe cắm trại như cp WJ ý =))

Chứ giàu thế mà cho nhà sang trọng thì còn gì thi thú nữa, cp này nên sống gian khổ mới đc (mình có ác quá k nhỉ 8->)

Mà lão zà nhà này sao khoái skinship thế nhỉ, kiểu mún tiến triển thần tốc ý :-?

Cả ep 5 rõ là mún nắm tay đến thế còn j, lại còn nhiệm vụ thất bại thì phải đan tay vào nhau nữa :))

Tình hình này có lẽ qua ep 10 sẽ có back hug k ;)) I want kisssssssssss :">

Lúc nào chị chồng đến hành hạ em dâu, các cậu em chồng lại đến phá đám cp này, sao bỗng dưng mình tò mò =))

Khi nào vợ Sora xem Hello Baby nhỉ, xem chồng mình lên cơn bấn loạn với girl group Girl's Day đến thế nào =))

Mà đến ep 5 này 2 ng` có vẻ đồng điệu về cái khoản ghen nhỉ ......

Mình chán rồi mọi ng` ơi =))

*quẩy mông đi kiếm sub làm để bấn Sói đây, chán Vịt quá*

P.s: lảm nhảm vớ vẩn k trình tự và cực kì lung tung, cấm ném đá =;

Bình luận

ep 7 đang trans, hãy đợi =))  Đăng lúc 16-11-2011 10:36 PM
K còn gì để nói về anh Già :)) Chị đi kiếm sub SJF à? Có trans chị ném cho em làm epp 7 nhé! Cái tập 7 nhảy nhót em xem lại mà vẫn cười sặc nước chị ạ =))  Đăng lúc 16-11-2011 09:53 PM
dù sao thì vẫn cảm ơn subteam nhiều, ủng hộ st cái :D  Đăng lúc 16-11-2011 09:46 PM
nhặt đá phụ cho :)) mình cũng hơi bị ngấy cái couple này, phần vì nó cứ nhẹ nhàng và lãng mạn mãi, phần vì đợi ròng rã cả tuần, coi chẳng bõ, nẫu hết cả ruột!   Đăng lúc 16-11-2011 09:46 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

94#
Đăng lúc 16-11-2011 20:59:31 | Chỉ xem của tác giả
dù mình không phải mem nhà nhưng vẫn tranh thủ vô nhà chơi vì lỡ mê anh chồng siêu cute này
hihi subteam làm việc vất vả wa
mới đây đã có sub rùi
đến tập này là choáng toàn tập với anh chồng ah
hi vọng sẽ có nhiều điều thú vị hơn nữa
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

95#
Đăng lúc 16-11-2011 23:38:22 | Chỉ xem của tác giả
thank supteam nhìu nhìu!
anh zà tâm lí quá {:290:}
xem 2 zợ chồng nhà này tình cảm quá! bấn quá! bấn quá rồi {:285:}
mình thik couple này vì họ tự nhiên , từ sau Adam chẳng thik đôi nào hết , đến couple này thì lại bấn loạn như điên {:312:}
Sora xinh tóa! Anh zà sướng thật, lấy zợ trẻ măng làm lũ e ghen ăn tức ở suốt ngày chọc ngoáy )))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

96#
Đăng lúc 17-11-2011 10:17:43 | Chỉ xem của tác giả
Ủa ôi, mình sẵn sàng làm bất kì việc gì, đánh đổi bằng mọi giá để có được một anh chồng như anh già.
Trời ơi, quan tâm hết cỡ luôn.
Cái đoạn anh ấy nói là thấy có lỗi vì làm phiền khoảng thời gian nghỉ ngơi của Sora...chẹp chẹp...không sao hết, chuyện nhỏ thôi mà....có một người như thế ngồi bên canh thì có mệt đến đâu thì cũng là muỗi hết, he he he, bao nhiêu mệt mỏi là không thấy đâu luôn.

Thanks subteam nhá, đêm qua thấy treo link torrent lên nhưng mình không down đc link ấy nên thôi đành ngậm ngùi tắt máy đi ngủ đợi đến sáng nay mới mở máy lên lấy MF để down.
Cảm ơn các bạn nhiều nhớ.

Hóng tiếp các tập tiếp theo của cp này, he he
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

97#
 Tác giả| Đăng lúc 23-11-2011 09:01:44 | Chỉ xem của tác giả

We Got Married Ep 6

"Chúng ta gặp lại nhau sau một khoảng thời gian dài... Anh nhớ em lắm"
....
"Em nghĩ là chúng ta có thể lên thiên đường cùng nhau"
....
"Không được, thế thì tệ lắm. Chúng ta có thể sẽ phải ly hôn mất"

Buổi hẹn hò đầu tiên của Dimple Couple

Chuyện gì đã xảy ra với họ thế 8-}

Hãy cùng theo dõi xem couple của chúng ta đã tiến triển nhanh đến mức nào rồi!

Translator: sweet_berries, Thuong134, atm_sunshine
Editor: kittytrang111
Timer: leeteuk.chip, phuongminh.122, kittytrang111
Typesetter: kittytrang111
Encoder: kittytrang111
Designer: kittytrang111, lunamun
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

98#
Đăng lúc 23-11-2011 10:05:53 | Chỉ xem của tác giả
Lại giữ chỗ vậy

Edit sau

blablablablaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa :-<

Chán lắm rồi @@

Mắt chữ lờ đờ rồi đó a Lịt, a làm thế nào thì làm, đừng để thêm 1, 2 ep nữa thì fan a dù có nhiệt tình cách mấy cũng phải cao chạy xa bay đề phòng máu nhồi lên não k kiểm soát đc mà đi :-<

Dưng thấy a c nhiệt tình quá lại có cảm giác giả giả rồi. K nhất thiết cứ động dính cảnh ăn là lại phải đút cho nhau ăn đâu :-j càng làm nhiều thì mấy cảnh này càng phản tác dụng, cảm giác như " trách nhiệm " là phải đút cho nhau ăn í :-j

Nhưng càng ngày càng thấy a c hợp nhau đấy, định lên thiên đường cùng nhau cơ à :-j đừng sến súa quá thế chứ. Nhớ thì hẹn hò ngoài đi, mạnh bạo 1 tý là đc :-j xem mà sởn hết cả ng, biên kịch chọn đúng ng đúng cặp quá, hợp từ cái sến hợp ra.

Dưng ep này thấy Sora già đau đớn, chưa thấy ep nào e nó trông zà như thế này ( mặc dù mặc đồng phục học sinh ) đc cái e nó đàn hơn cơ a ch, làm a ch ngại tím tái =))))))))))))) ( ai bảo lăng xăng lắm cơ, chưa gì đã thích bày trò [-( ) nhưng sau này chắc có cái cho biên kịch lên kế hoạch 1 buổi a c rủ nhau ra bãi biển chẳng hạn để tức cảnh đàn hát cho thi thú 8-}

Mà biên kịch hãy thương tình mà thỏa mãn cho cái mong muốn thiết tha nắm tay nhau của chàng và nàng đi, thấy họ sốt ruột cảnh đó lắm rồi. Đôi này khả năng cho kiss sớm cũng ổn, có gì cứ cho bắn tốc độ liên thanh đi, h đang mong cảnh nhà mới để có khách mời đặc biệt, h chỉ thèm đc đón mấy cậu e đến " chúc mừng " thôi :(

Bình luận

đúng thế! :((((  Đăng lúc 23-11-2011 01:20 PM
nó nói "anh nhớ em lắm" thật à admin ? T_T  Đăng lúc 23-11-2011 10:59 AM
vẫn còn ham hố lắm :-<  Đăng lúc 23-11-2011 10:08 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

99#
Đăng lúc 23-11-2011 10:09:58 | Chỉ xem của tác giả
hik...tình hình là...nửa muốn xem nửa hok muốn xem..
nhất là sau cái ss4 vừa rồi..anti quá...
thak admin lắm lắm lắm... bận rộn update SS4 nhưng vẫn miệt mài sub nhiệt tình cái này. mình từng sub bên CZone nên biết..mỗi tội ko hiểu tiếng hàn ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

100#
Đăng lúc 23-11-2011 10:14:54 | Chỉ xem của tác giả
Xếp gạch ngồi chờ...

Để xem cái engsub time lệch nhường nào

E edit sau ạ!

=================================

Đi xem RM đây... Bỏ anh Già đây...

Nhiều người down về để được shock vì anh Già quá đấy! Em sẽ com theo những gì nhớ được khi xem engsub và time dù lệch tơi bời khói lửa

19/11... Chết nhé, bô bô với bạn Chip bảo là sẽ bỏ Hải bán cá theo anh Già. Anh hát SHE ở SS4 rõ hay

20/11... Chào anh. Đừng hòng em bỏ Hải dớ theo anh. Chỉ 1 chiêu mang tên Kang So Ra, anh tẩy não em nhỏ hoàn toàn... Nửa đêm cái tw SHE = ELF càng khiến khó chịu hơn...

21/11... chị Trang treo stt Cần trans... Haiz... Đi mò engsub về xem

Anh Già ạ... Chán anh chả buồn nói rồi... 2 anh chị hẹn hò như học sinh ngày xưa... "Anh nhớ em"...

Dắt nhau về lại trường cấp 3 xưa. Mặc đồng phục học sinh cấp 3. hai người ngồi đàn theo kiểu phim của Jay Chou Tự dưng quên tên phim rồi...

22/11... Tạm biệt Sukira... Anh bị trêu là đi trăng mật với V... Đi đi... Nhanh còn có cái để xem tiếp chứ. Anh làm đủ trò màu mè hoa lá đi...

Em không muốn time tập có SS4 đâu chị Trang ơi...

Bình luận

Chị giao em time hết HB cũng được. Còn hơn làm cái tập a ta đi cầu hôn trước mặt biển xanh 8-}  Đăng lúc 23-11-2011 09:09 PM
2 cô này ngồi đó mà trốn đi :-w lôi về hết đấy :-<  Đăng lúc 23-11-2011 09:02 PM
Mình bảo thế ấy chứ có phải Chip bảo đâu ;)) Hqua chị Trang cũng bảo rồi. Cơ mà vẫn muốn trốn :(( Chán lắm... Hnay k đi Sukira, a ta ở nhà làm gì... Nt cho V ư?   Đăng lúc 23-11-2011 07:40 PM
m` bỏ khi theo a zà chứ có bảo bỏ a Hải bán cá đâu =)) mà ss4 làm hết k trốn đc đâu :-< hqa Trang cảnh cáo r =))  Đăng lúc 23-11-2011 07:38 PM
@Chip: Lúc time thấy lệch rồi đấy... Cơ mà k dám tự sửa 8-} Đi xem RM ngay đây. Bỏ từ tập đi Trung Quốc đến giờ 8-}  Đăng lúc 23-11-2011 07:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách