Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dr.mọtphim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Vote) Cuộc chiến Kpop: YongSeo Couple đánh bại Monday Couple

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 29-4-2013 17:31:11 | Chỉ xem của tác giả

Gì đây ? Vote vụ gì vậy ? Monday và YongSeo

Thôi chúc mừng YongSeo couple vậy

Kết thúc gần 3 năm tròn trịa rồi mà vẫn cứ lên new

vẫn cứ nằm trong danh sách vote là sao ?

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 29-4-2013 17:33:28 | Chỉ xem của tác giả
Mình vẫn thích Monday couple hơn!
Gary thật thà dễ thương cùng với Ji ngố cá tính! Mong couple này là thật ngoài đời quá! Dù biết là ss ấy đã có bạn trai rối :(
Dù sao cũng chúc mừng YongSeo couple nhé ^^!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 29-4-2013 17:38:52 | Chỉ xem của tác giả
thik nhất là cặp đôi monday couple , iu nhất cặp này trong running man mong họ thành sự thật nhỹ
còn yongseo couple thì thik đấy trên màn ảnh nhưng hok thik thành cặp thật tí nào
thik nhất bạn hoa của nhà xanh , nếu có thành cặp đôi ngoài đời thì chỉ muốn với bé park thôi
tiếc là hwa & pé park hok dc đóng chung thêm bộ nữa , tội nghiệp thằng bé lịch bận quá mong là có dịp khác ,nếu đóng chung film đợt này thì chỉ là người cô đơn thui vì bạn ho vai chính .
cuối cùng monday couple tuyệt nhất
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 29-4-2013 17:42:30 | Chỉ xem của tác giả
Với mình đương nhiên Monday couple là nhất r
Trong các couple trên show truyền hình thì thích nhất Adam vs Monday couple.
Luôn hi vọng 2 đôi này sẽ thành thực {:138:}                                                                                                  
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 29-4-2013 17:54:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình bầu chọn cho Monday Couple xxxxxxxxxx
Cặp này iu thế không biết , chỉ mỗi tội Gary hay bị Ji ngố bắt nạt , tội nghiệp cho anh lắm cơ
Hai anh chị là số 1 rồi {:412:}               
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 29-4-2013 17:55:09 | Chỉ xem của tác giả
amen =)))
tuy Seo là cái đứa ẻm bias cơ mà xin lỗi Sều
mềnh buộc phải chọn Monday cp =)))
yongseo thì dễ thương, MDc thì nhí nhảnh, chí chóe
cặp nào cũng ưng hết cơ mà .......=))))))))))))))))))))))))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 29-4-2013 17:55:27 | Chỉ xem của tác giả
Yongseo couple, mặc dù chị Ji Hyo là thần tượng lớn nhất của mình bây giờ, Monday couple nên chỉ dừng lại ở 1 mức độ nào đó thôi, và mình nghĩ PD nên tập trung vô những ý tưởng sáng tạo thay vì tối ngày ghép MC vs nhau, chị Ji Hyo có người yêu và rất hạnh phúc với tình yêu của mình, tôn trọng con người và cả hạnh phúc của chị ấy nữa... Ai cũng nói ở HQ nhiều fan MC, ep 142 là 1 VD nhưng thời gian gần đây cứ ep nào có MC moment là hầu như rating thấp... Nhạt dần rồi, vì dần dần ngta cũng sẽ nhận ra show là show và đời là đời...
Ep 143 đoạn chơi trò kéo cái dây j đấy ns thật là m ko thể ưa Gary nổi (ý kiến cá nhân, gạch đá xin nhận), có cần thiết phải thể hiện như vậy không??? Xin nhớ rằng khi ko quay RM, những lần trả lời PV, hay buổi công chiếu phim, Jackal is coming, New World có fan hỏi c ấy đều dứt khoát ns chị ấy và Gary là bạn đồng nghiệp, còn Gary thì úp úp mở mở, ko ưa tí nào!!!
Con Yongseo thì thích cũng khá lâu rồi, dù Seo Hyun ko thể làm mình điêu đứng như Ji Hyo, nhưng chị ấy rất ngây thơ và khá cute... Yong Hwa cũng hâm hâm nữa... Nếu thành 1 cặp cũng đẹp đôi phết :D

Bình luận

đấy thôi =)) mình ko phải MC Shipper, cũng k gọi là fan MC, nhưng xem RM có cảm tình vs MC, bạn nói thế thì fan MC có buồn ko?  Đăng lúc 30-4-2013 08:34 AM
xuống có 0.4 mà bạn bảo do có moment? mình thấy ep nào cũng có moment, quan trọng là ngta có muốn thừa nhận ko thôi =)) ko phải official couple mà ngta còn soi ra đầy mm...   Đăng lúc 30-4-2013 08:33 AM
Xl bạn đi Gary úp mở bao giờ? trả lời phỏng vấn hay trên strong heart các pv k gài Gary thì ảnh cũng chả nói yêu Ji Hyo đâu! Nói như bạn!  Đăng lúc 29-4-2013 10:14 PM
RunningMan EP142 :Nation 17.5% (0.6 Down) /Capital 19.0% (0.4 Down), giảm so vs ep 141 ko moment, cái ep 137 là 1 VD  Đăng lúc 29-4-2013 10:06 PM
mà mình thấy nhiều fan của chị Ji Hyo ghét Gary, có phải hơi bất công ko?  Đăng lúc 29-4-2013 09:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 29-4-2013 17:57:02 | Chỉ xem của tác giả
Monday couple nhé~ <3
đối vs mình mà nói thì ko ai đánh bại đc Gary bình yên vs Ji ngơ đâu =))
dù biết cp này khó thành nhg vẫn ủng hộ cp này vô bờ bến, Gary là 1 chàng trai tuyệt vời, Miss Mong thì luôn cực đáng iu và tin tưởng khi Gary bên cạnh ~~
nếu 2 a chị ko thnhd đc thì chỉ cần là Monday cp thôi cũng đủ, vì cứ mỗi thư 2 a chị sẽ mãi là của nhau mà, đúng ko? <3<3 ~~~~
cảm ơn b dịch tin ạ!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 29-4-2013 18:18:21 | Chỉ xem của tác giả
tớ thích cả 2 nhưng rất tiếc tớ biết yongseo trước
và cũng từng mất ăn mất ngủ, hạnh phúc, vui vẻ vì 2 người này
thực ra trong RM mình k quá chú ý tới MC, lúc đầu mình còn ship SpartaAce cơ :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 29-4-2013 18:36:52 | Chỉ xem của tác giả
Monday Couple no.1 nhé :))
K hiểu sao mình luôn có cảm giác đây là cặp đôi sẽ bổ sung cho nửa kia những gì mà ng đó còn khiếm khuyết.Nhìn thì có vẻ như Ji ngố nổi bật hơn Gary nhưng chính Gary cũng có những nét cuốn hút rất riêng,PD cũng từng nói a được các cô gái quan tâm nhưng bản thân lại k nhận ra điều ấy :))
Đồng ý là gần đây PD đang ghép cặp 2 người khá nhiều nhưng mình nghĩ sự sắp xếp đều là phục vụ NHM mà thôi.Nền giải trí của Hàn luôn đi theo thị hiếu của NHM,nếu như ng xem đã nhàm chán vs MC thì ắt hẳn PD sẽ biết điều này và cân nhắc để thay đổi...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách