Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dr.mọtphim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Vote) Cuộc chiến Kpop: YongSeo Couple đánh bại Monday Couple

[Lấy địa chỉ]
61#
Đăng lúc 29-4-2013 22:27:19 | Chỉ xem của tác giả
Đã từ lâu ko còn xem WGM kể từ thời cặp đôi rau diếp JoongBo và cặp nhà Kiến.
Hiện tại thì ko cặp nào bằng Monday couple :x :x :x
Kiểu tình cảm của Gary và Ji Ngố vừa đáng yêu vừa hài hước, ko lãng mạn ko màu mè như các couple khác nhưng người xem vẫn tự thấy ngọt ngào mới hay hehehe

Bình luận

Chuẩn ^^  Đăng lúc 29-4-2013 10:29 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

62#
Đăng lúc 29-4-2013 22:36:02 | Chỉ xem của tác giả
Mình không quan tâm đến K pop lắm.
Thích Ji ngố hơn, cảm thấy Mondaycouple chân thực gần gũi hơn nhiều. Không hoa mỹ, không màu mè. Thích tính cách của Ji ngỗ nữa.
Vote cho Mondaycouple!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

63#
Đăng lúc 29-4-2013 22:43:21 | Chỉ xem của tác giả
Vote cho Monday couple chứ
Nói thật là Yongseo mình cũng cực thích. Nhưng mà Yongseo đâu có tình cảm thật với nhau đâu. Seohyun phỏng vấn trên báo là suốt quá trình tham gia We got married không có tình cảm nảy sinh với Yong Hwa mà
Còn Monday couple là Gary có tình cảm thật với Ji Hyo. Nên mình hy vọng họ đến với nhau hơn.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

64#
Đăng lúc 29-4-2013 22:54:03 | Chỉ xem của tác giả
- MC kg dc setup mà hình thành ngẫu nhiên wa "mai mối" của mấy bác trong nhà.

- MC kg có nhiều phút giây lãng mạn đi tới ~ nơi phong cảnh hữu tình hay dành cho nhau ~ thứ bất ngờ dc chuẩn bị & lên kế hoạch chu đáo

- MC chưa từng có 1 bộ ảnh cưới hay những lời hứa hẹn làm bao cô gái mủi lòng

- MC chưa từng có 1 ep nào chỉ dành cho nhau, thời lượng MC moment hơn 100 tập có lẽ gộp lại cũng chỉ bằng 1 vài tập show WGM

Nhưng tôi yêu MC vì tôi tin tình cảm đó là thật. Dù rằng SJH có người yêu bên ngoài hay 1 ngày nào đó show này kết thúc tôi vẫn dành 1 tình cảm chân thành cho 2 con người, đến vs nhau nhẹ nhàng, kg bằng lời nói & hành động hoa mỹ nhưng qua mấy câu mắng yêu, cái quan tâm dịu dàng, những lần hiểu ý đến bất ngờ, sự hy sinh lao ra xé bảng tên để ai đó chiến thắng hay có lúc tham vọng quá lớn che mờ cả tình iu :))) đủ sức khiến cho bao khán giả rung động, hài hước có, bùn bùn cũng có... Thế là đủ cho 1 couple :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

65#
Đăng lúc 29-4-2013 23:03:41 | Chỉ xem của tác giả
2 bạn trẻ nhà khoai win hả =))))))))))))))0
hồi mới vote, tui đã từ bỏ vì chênh wá nhiều, k mấy hy vọng win \)) nhưng tui biết tụi nó ral :))
k ngờ bh 2 đứa nó lại win :))
thật ra giữa 2 cặp này mình chẳng biết vote cho ai, bởi mình hy vọng cả 2 cặp đều real :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

66#
Đăng lúc 29-4-2013 23:05:19 | Chỉ xem của tác giả
tiếc ghê
suýt soát rồi mà Monday couple lại bị thua YongSeo :((
Hôm đó cũng thấy trên FC kêu ủng hộ vote mà lúc vào thì đã kết thúc rồi
Ôi tiếc quá đi mất :(( Monday couple mà thành thật thì tốt quá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

67#
Đăng lúc 29-4-2013 23:20:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Một vote cho monday couple nhé. Hai anh chị hài mà kute không chịu được. Anyway chúc mừng chiến thắng của yongseo couple nhé. Mà tại sao chỉ được vote mỗi hai couple này thôi vậy? Còn rất nhiều các couple khác cơ mà???
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

68#
Đăng lúc 29-4-2013 23:22:12 | Chỉ xem của tác giả
dĩ nhiên là phải vote cho MC của nhà Running man rồi

cơ bản là mình rất rất rất bấn Running man...
thêm nữa là không xem show WGM
hôm trước cũng nhanh tay đi bầu chọn cho cúp pồ đáng yêu nhà mình, thế mà, vẫn thua sít sao

tiếc quá đi!
biết đâu, lần này thắng lại trở thành thật thì nhàm sao? có phải lại có cớ cho mình ăn mừng không?????????????
(p.s: sao không có vote cho cặp đôi Nam - Nam nhẩy? mình sẽ nhiệt liệt, tích cực ủng hộ cho Hươu-Hổ ngay và luôn)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

69#
Đăng lúc 29-4-2013 23:27:52 | Chỉ xem của tác giả
Hiện tại thì Monday Couple đang dẫn đầu trên kites rồi. Mình yêu couple này lắm cơ. Hai anh chị thiệt dễ thương, có lúc thì quan tâm, lúc ghen tỵ, nhất là Gary oppa lúc nào cũng quan tâm, ga lăng với Ji Ngố hết.=)))
Mãi yêu Running man và Monday Couple
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

70#
Đăng lúc 29-4-2013 23:47:28 | Chỉ xem của tác giả
kiểu gì thì monday couple cũng sẽ sống mãi trong lòng chống mình :))
nhìn cái kết quả khảo sát thì mình chắc ăn là monday couple cũng chiến thắng rầu :))
cám ơn bạn đã dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách