Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Dr.mọtphim
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(Vote) Cuộc chiến Kpop: YongSeo Couple đánh bại Monday Couple

[Lấy địa chỉ]
71#
Đăng lúc 29-4-2013 23:50:33 | Chỉ xem của tác giả
Phải công nhận một điều là couple Jung Yong Hwa - Seo Hyun cực kỳ xứng đôi!
Tuy mình chưa bao giờ xem We got married, chỉ đọc tin tức để biết về các cặp đôi tham gia chương trình nhưng mình cảm thấy couple YongSeo là xứng đôi nhất về ngoại hình, tuổi tác lẫn sự nghiệp cá nhân (cùng xuất thân là idol của các nhóm nhạc vô cùng nổi tiếng)
Còn các cặp đôi khác thấy sao sao í, có cặp như đôi đũa lệch vậy rất ko hợp (vd như cặp UEE với anh nào quên rồi, hay cặp Tae Yeon cũng với anh nào già hơn rất nhiều)
Nhưng cũng có thể đó là một trong những biện pháp muốn làm mới của chương trình để mang lại tiếng cười, tránh gây nhàm chán cho khán giả khi chọn quá nhiều cặp đôi hoàn hảo chăng? (mình nghĩ thế)
Nói tóm lại là vẫn thích couple YongSeo nhất We got married {:161:}
Giá mà hai người hẹn hò với nhau thật thì hay biết mấy, mấy hôm trước cũng có một vài news nghi vấn của cư dân mạng bên Hàn rồi mà sao đợi mãi vẫn chưa thấy động tĩnh gì mới hết?
Kiểu này chắc phải nhờ đến Dispatch ra tay mới có kết quả chính xác thôi {:156:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

72#
Đăng lúc 29-4-2013 23:59:02 | Chỉ xem của tác giả
Yêu thích cả 2 chương trình, nhưng chỉ yêu mỗi YongSeo - tình cảm rất chân thành và lãng mạng, có cảm giác 2 người sinh ra là để dành cho nhau, còn về MC chỉ vui thôi chứ tình cảm không có gì để nói
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

73#
Đăng lúc 30-4-2013 00:01:56 | Chỉ xem của tác giả
Ôi khó chọn lựa quá, mỗi couple hay một kiểu, biết chọn ai bi h. Cặp YongSeo thì ngoại hình long lanh như truyện tranh, ngọt ngào, dễ thương vô đối; còn Monday couple thì khỏi nói, hài không chịu được ý ah, nhưng nhiều lúc cũng rất romantic nhé, tính cách thì không đụng hàng với couple nào, rất có sức hút he he he. Có lẽ vẫn nghiêng về Monday Couple nhiều hơn!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

74#
Đăng lúc 30-4-2013 00:06:21 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thích cả 2 đôi biết làm sao giờ???????
Yongseo trẻ con, ngọt ngào
MC vui nhộn
Nói chung là k biết chọn ai bỏ cả
Đều mong cả 2 đôi thành thật nhưng yS thì có hy vọng hơn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

75#
Đăng lúc 30-4-2013 00:20:17 | Chỉ xem của tác giả
Voteeee nhiệt tình cho monday couple.Mặc dù chỉ là trong chương trình thôi nhưng em vẫn thích T.T.Cách người tung kẻ hứng đáng yêu kinh khủng :)).Ông Gary kia lúc nào cũng nhận mình xấu nhưng duyên khủng khiếp.Mặt ngây ngây ngơ ngơ mà hài không tả.Monday cúp pồ !!!!!!!!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

76#
Đăng lúc 30-4-2013 00:40:42 | Chỉ xem của tác giả
Tất nhiên là sẽ vote cho YongSeo Couple roài, thích cái đôi này lắm ý. Các fan của khoai lang đâu roaifm nhẩy, nhận được tin chiến thắng, sướng điên lun {:418:}{:418:}{:418:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

77#
Đăng lúc 30-4-2013 01:19:48 | Chỉ xem của tác giả
Thích cả 2 đôi{:291:}
Nhưng tình yêu bây giờ chỉ dành cho Monday Couple thôi{:290:}
Gary duyên ngầm thích,thích những câu mà Gary nói với Ji Ngố,nhiều câu sến sến mà nghe vẫn yêu chết{:301:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

78#
Đăng lúc 30-4-2013 02:36:36 | Chỉ xem của tác giả
Kết quả cách biệt cũng không nhiều nhỉ, chỉ có mỗi 2%. Đúng là ngang tài ngang sức!
Couple nào cũng hợp nhau, đều đc nhiều người yêu quý.
Cá nhân mình thì vẫn thích Monday couple hơn. Tiếc là Ji ngố đã có người yêu rồi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

79#
Đăng lúc 30-4-2013 05:34:16 | Chỉ xem của tác giả
Monday Couple :D

Lúc đầu 2 người còn ngại ngùng thôi ,sau này lộ tin Ji Ngố  hẹn hò rồi thì 2 người lại đứt quảng 1 thời gian. Nhưng bây giờ thì Monday Couple mạnh hơn bao giờ hết nhé :")

Mình mong 1 ngày có tin Monday Couple thàn hsự thật, coi RM có thể thấy Ji Ngố cũng rất có cảm tình với Gary và cũng muốn cặp này thành sự thật vậy :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

80#
Đăng lúc 30-4-2013 06:55:29 | Chỉ xem của tác giả
Mình đã vote cho Monday couple 1 phiếu, vì cặp đôi này rất dễ thương
mình thích sự chân thành của anh Gary và sự cá tính của ss Ji Hyo
chúng ta có thể thấy đây là một tình cảm tuy mộc mạc nhưng lại rất sâu sắc.
hai anh chị tham gia trong Running man rất cool
mình cụng hy vọng hai anh chị ở ngoài đời có thể hạnh phúc như vậy. :))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách