Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1561#
Đăng lúc 6-6-2013 15:12:41 | Chỉ xem của tác giả
Bên đặt áo mới phản hồi lại giá cả áo đồng phục của nhà mình.
Vải tốt, chất liệu 65% coton, thun 4 chiều, áo có cổ.
Giá 140.000 VNĐ
Mọi người thấy thế nào ạ?

Bình luận

Bạn đã xem áo chưa? mình nghĩ với giá này thì áo nhiều nilon đó  Đăng lúc 6-6-2013 04:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1562#
Đăng lúc 6-6-2013 16:26:11 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 6-6-2013 15:12
Vải tốt, chất liệ ...

ủa, thế ko có 100% coton hả n?
Gía cả thì t thấy cũng uki, chỉ cần áo làm đẹp và chất lượng áo tốt là được chứ giá thì chắc ở đâu cũng xem xem nhau thôi, nếu có chênh lệch cũng ko nhiều.

@chị daochi: dạ, chị ấy trans tốt lắm chị, hihi.
Em nghĩ là hiện giờ thì Bin chưa lấy vợ đâu, 3 năm trước trả lời chưa vội lấy vợ, đầu năm nay vẫn bảo là chưa có kế hoạch kết hôn thế nên em nghĩ nếu có thì chỉ có ng yêu thôi, nhưng sau này nếu Bin kết hôn thì thầm lặng là cái chắc chị ạ, làm gì có thông báo ngày giờ nào, nơi nào kết hôn như một số dv khác. Nhưng có thể sau khi Bin kết hôn xong xuôi thì có lẽ sẽ thông báo đến mọi người, em hy vọng là thế{:180:}

@chizse: Thế thì 1 cái sẽ là hình hộp sữa (ông thọ chẳng hạn{:98:}) theo ý kiến của đại ca WonderfulBin trước đây đề cử tặng quà cho Bin và 1 hình cô dâu chú rể nhỉ? {:184:}{:184:}
Gửi Bin 2 cái hình này chẳng phải nói đến 2 chống anh chàng cũng hiểu lòng thành của mình mong mún gì rồi đấy{:87:}

@kiwi: Bin mà tìm được giống chó đẹp và lạ như bạn nói chắc để nuôi luôn quá, lúc đó đã ko màng lấy vợ, giờ lại suốt ngày tý tởn chơi với mấy em chó xinh đẹp ấy thì thôi FA cả đời luôn{:184:}

Bình luận

ss ơi sửa link ảnh cái quần đi, die rồi ko thấy ảnh ss ạ :(  Đăng lúc 6-6-2013 05:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1563#
Đăng lúc 6-6-2013 17:19:14 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 6-6-2013 15:12
Vải tốt, chất liệ ...

em thì thế nào cũng được cả nhà nhé
vì thiệt ra em mặc áo thun ít lắm nên em không dám bàn về chất lượng giá cả chi hết á

sao ss pa với chizse lại nghĩ ra mấy món quà đó nhỉ
à mà cái cây nhà mình tính tặng Bin là đặt qua mạng hả ss pa
hay là mua bằng cách nào ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1564#
Đăng lúc 6-6-2013 17:59:06 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 6-6-2013 17:19
em thì thế nào cũng được cả nhà nhé
vì thiệt ra em mặc áo thun ít lắm nên em khô ...

giờ ss up hình lên photobucket toàn bị die hình thôi em, imgur cũng ko up được nên chẳng bít sao thay cái quần đây nè{:140:} Hay em up cho ss cái hình ấy rồi gửi cho ss link với được ko?

Cái cây đó nhà mình sẽ đặt làm ở ngoài chứ ko phải đặt trên mạng em ơi, mà trên mạng cũng có biết chỗ nào đặt đâu, cái cây ấy là từ trang web nước ngoài sao đó mà. ss tính đem ra cho mấy bác thợ mộc làm giúp{:176:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1565#
Đăng lúc 6-6-2013 18:02:51 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-6-2013 17:59
giờ ss up hình lên photobucket toàn bị die hình thôi em, imgur cũng ko up được nên ch ...

ss gởi mail qua cho em cái hình đó ngay nhé
hồi đó tính lưu mà cứ nhác nên giờ nó die vẫn chưa lưu {:139:}
em nghĩ đem ra bác thợ mộc sợ nó không ra tác phẩm được như trong hình đâu ạ {:184:}
em nghi hên xui quá
thế mà em tưởng các ss biết chỗ bán rồi giờ nhà mình thống nhất là ok {:184:}

Bình luận

còn vụ làm cây, ss cũng rất coi trọng món quà tặng Bin, nếu làm ko đẹp thì sẽ ko có tự tin tặng đâu nên ss sẽ cố gắng để nhờ ng làm đc đẹp giống cây mẫu   Đăng lúc 6-6-2013 06:11 PM
uki em ơi, ss gửi liền nè, cảm ơn e nhiều nhé  Đăng lúc 6-6-2013 06:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1566#
Đăng lúc 6-6-2013 18:30:42 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-6-2013 17:59
giờ ss up hình lên photobucket toàn bị die hình thôi em, imgur cũng ko up được nên ch ...

đây ss ạ
ss mặc thử vào xem nhé
  1. [IMG]http://i1011.photobucket.com/albums/af236/jenny3392/chuky1.gif[/IMG]
Sao chép mã
em không biết có được không nữa
bên imgur nó báo file nặng hơn 2mb nên ko up được
mà ảnh này chưa resize ạ
em thấy nó hơi quá khổ thì phải ạ

Bình luận

ờ, thì giờ bộ trưởng đi goy nên dân đen tự sướng 1 tý chờ bộ trưởng về ý mà  Đăng lúc 7-6-2013 09:09 PM
biết đâu chỉ có thần giao cách cảm với nhà mình ý em. mà e nhìn thấy hình quần của ss hok vậy?  Đăng lúc 7-6-2013 08:59 PM
hihi, hình như lại thấy Bin Bông của ss rồi, e coi giúp ss có phải đúng là thấy đc hình rồi ko e? cảm ơn e nhiều lắm nhé  Đăng lúc 6-6-2013 06:57 PM
ủa, ss có thấy gì đâu em, e gửi link cho ss với  Đăng lúc 6-6-2013 06:34 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1567#
Đăng lúc 7-6-2013 01:55:29 | Chỉ xem của tác giả
@quixuan: Ý kiến cô dâu chú rể nghe coi cũng đc đó nghen Hay là mình ghép hình Bin làm chú rể còn mặt cô dâu thì để trống và làm chỗ cho Bin nhét zô E thì e tính làm cho Bin thêm vài hình nữ diễn viên hay người nổi tiếng nào đó cho Bin chọn lựa Nhưng mà ko biết a ấy có vui tính dễ dãi mà bỏ qua ko hay nhìn zô bực tức rồi quăng đi Vì vậy nếu đc thì làm thêm vài hình trống để a ấy tự vẽ vợ tương lai của mình vào, mà ko khéo lại vẽ ra cô phương Tây thì khốn nhé

Vụ cái cây sao e thấy chật vật quá vậy E tưởng là nhà mình tìm được chỗ đặt nguyên bộ luôn ai dè phải đi làm. Nếu vậy phải đưa ra kích thước để thợ nó làm và tính toán kĩ càng vì cái này phải tự ráp nữa. Mọi thứ phải hoàn hảo. Sao e thấy khó quá

Chuyện áo thì anh chị e ko có tài khoản ngân hàng ở VN nên e cũng ko nghĩ ra việc dao dịch thế nào. Mà ở đây cũng có vài chỗ in áo lẻ nên e nghĩ ko khó khăn lắm đâu ss

Ah mà diễn viên chính của Kwangki là 6 hay 8 người vậy nhà. E nghe chị kieunt nói là 6 nhưng thật ra nửa về sau 2 người đi và thêm cái anh kia vào. Trong khi đó có cái anh gầy gầy tuy xuất hiện ko nhiều nhưng lại tồn tại hết bộ phim
.
.
.
.

Chuyện kết hôn ấy nhé!!!!! Ko bí mật đc  đâu nhé   E đồng ý cho anh ấy bí mật chuyện thời gian và địa điểm nhưng ít nhất cũng phải có cái thông báo rằng "Tôi sắp lấy vợ"
Có nhiều người nổi tiếng lấy vợ/chồng ko nổi tiếng thì nhà báo phóng viên ko đc phép chụp mặt người đó đâu nên nhà cứ yên tâm về chuyện đời từ của anh ấy

Bình luận

Thế cho nên theo chị để 8 nhân vật cũng được. Phần giới thiệu, chị cũng sẽ viết giới thiệu đầy đủ cả 8 nhân vật.  Đăng lúc 10-6-2013 01:05 PM
Kim Woo Chan - anh chàng mê máy tính thì tuy không gia nhập nhóm Kwangki nhưng lại có mặt trong rất nhiều hoạt đông của nhóm và đến tập cuối cùng vẫn xuất hiện.   Đăng lúc 10-6-2013 01:03 PM
Nhân vật Shin Ju Jae (trông thư sinh, đeo kính) xuất hiện từ tập 17 cho đến hết phim và có gia nhập nhóm Kwangki. Lee Dong Wook thì hết tập 26 là không xuất hiện nữa.   Đăng lúc 10-6-2013 01:02 PM
Nhóm Kwangki ban đầu có 6 người: Kang Min, Pyo Luna, Yoon Sung Young, Lee Dong Wook, Jin Tal Rye và Hwang Tae Ju. Hết tập 17 thì nhân vật của Luna không xuất hiện nữa.  Đăng lúc 10-6-2013 01:00 PM
đúng rùi em, vì phải tính toán cho cái cây nên ss chưa thông báo làm lá vì phải thống nhất kích thước của lá và các họa tiết khác nữa cho phù hợp  Đăng lúc 7-6-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1568#
Đăng lúc 7-6-2013 10:45:24 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 7-6-2013 01:55
@quixuan: Ý kiến cô dâu chú rể nghe coi cũng đc đó nghen Hay là mình ghép hình Bin ...

Có nhiều người nổi tiếng lấy vợ/chồng ko nổi tiếng thì nhà báo phóng viên ko đc phép chụp mặt người đó đâu nên nhà cứ yên tâm về chuyện đời từ của anh ấy

Đúng thế ấy như đám cưới anh Shin Hyun Joon ý, thấy mỗi chú rể còn cô dâu thì có mỗi dòng là Hàn kiều kém 12 tuổi bla bla...chả biết mặt mũi ra sao.
Ít ra cũng phải thấy anh trong ngày trọng đại này chớ, xem anh mặc gì, tóc tai thế nào, mặt mũi ra làm sao, mắt môi cười hay không
Trừ trường hợp anh sợ fan cuồng kéo tới biểu tình phá thối thôi   {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1569#
Đăng lúc 7-6-2013 20:53:53 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 7-6-2013 01:55
@quixuan: Ý kiến cô dâu chú rể nghe coi cũng đc đó nghen Hay là mình ghép hình Bin ...

Vụ vẽ vời cô dâu chú rể của Bin hay đấy. Hay em vẽ 1 tấm cho Bin đi rồi ss in ra cho và gửi đến Bin, nhà mình ss chỉ biết có 1 mình em biết vẽ. Nếu có vẽ thì ss thích vẽ hình chibi Bin và 1 chị nào đó trong hình cô dâu chú rể ấy, nhìn hình chibi cho nó vui nhộn tý, với lại chỉ là hình lá cây nên ss nghĩ hình chibi sẽ dễ thương (đề cử luôn hình chibi nữ là ss Ha Ji Min và Ha Ji Won {:176:}. Bin thích vẽ, nhà mình nếu có đc 1 tấm cũng vẽ chắc anh chàng cũng thích {:156:}. Vẽ đi em nhớ, biết đâu nhờ phúc của em mà năm nay Bin lấy vợ đấy{:161:}

Vụ phim Kwangki ss nghĩ là nên cho 8 người, thêm anh chàng giỏi máy tính và anh chàng đeo kính nữa (tự nhiên quên tên mà tại coi tiếng Trung nó dịch hết tên sang tiếng Tung nên cũng chẳng nhớ tên tiếng Hàn, hix), mà nếu đc thì ss cũng thích trong poster có cả thầy Kim và cô Oh nữa, vì 2 nhân vật này cũng theo Kwangki trong suốt phim luôn. Cơ mà như vậy thì trên poster nhiều nhân vật quá thì phải? mọi người nghĩ sao ạ, cho bé chizse ý kiến để em ấy còn làm poster nhỉ?{:180:}

Với tính cách của Bin thì chuyện công khai thông báo là "Tôi sắp lấy vợ" không có khả năng xảy ra bằng cái tin là "Tôi đã lấy vợ". Tính viết cho nó dài dài 1 tý mà đã bảo là phải ít nỏi đi nên thôi{:156:}

@kiwi:
Ít ra cũng phải thấy anh trong ngày trọng đại này chớ, xem anh mặc gì, tóc tai thế nào, mặt mũi ra làm sao, mắt môi cười hay không

Áo vest, tóc bò liếm, mặt ngượng ngịu, cười bẽn lẽn{:184:}{:184:}{:184:}

p/s: Dạo này chủ đề vợ con của Bin hot trong nhà mình nhỉ? ko biết có ai kia hắt xì hơi ko đây{:184:}{:184:}

à, nhà mình cho Pa hỏi chút đã thấy lại hình Bin Bông ở quần của mình chưa vậy?

Bình luận

dạ thấy, cái biết đâu của ss coi chừng giống bé xì =))))  Đăng lúc 7-6-2013 09:01 PM
nếu có người hắt xì về chủ đề này chắc hắc xì hàng ngày quá ss ơi :)) sao sống nổi =)))))  Đăng lúc 7-6-2013 08:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1570#
Đăng lúc 8-6-2013 12:13:32 | Chỉ xem của tác giả
@ quixuan: Ôi ss ơi chẳng dấu gì ss là mấy bữa nay e đang ấp ủ dự án chibi đấy ạh mà zô đây thấy vậy cứ hỏi sao dạo nay ai nhảy nhót trong bụng e

Ban đầu e chỉ tính ghép hình đám cưới cho Bin ngồi tự kỉ thôi chứ k phải vẽ. Nhưng mà nếu ss đưa ra ý kến về việc vẽ chibi đám cưới anh íh thì khỏi làm cái ảnh ghép kia.

Mà lúc đầu e có nói là đụng chạm đến nghệ sĩ khác sợ Bin ko thích vì ngta ngại và tin vào số phận cơ

Nên e tính sẽ vẽ Bin và một cô dâu tóc dài thật là dài và cầm hoa che mặt vậy = Mà e đang băn khoăn k biết  nên vẽ thêm anh Kang anh Jang và vài người đội bóng của a íh ko nữa

E cũng tính vẽ vài hình nữa nhưng ko biết nên vẽ theo những hình chụp đã có của anh ấy vd như hình dắt bò, hình áo hoa tóc giả   hay là tưởng tượng ra từ những bài phỏng vấn của anh ấy vd như nằm đắp chăn ngắm tuyết, hay hình đang ngủ ôm gối chẳng hạn
Ko biết có vẽ ra làm sao ko mà tự liệt kê khí thế luôn

@moon: cái chính là e giật tít đó mà

@kiwi: E thấy vụ fan cuồng cũng ko thể ko tính tới. Lỡ có ai hù tự tử thì chàng nhà e ế suốt đời mất Vậy nên chỉ cần thông báo là chúng e mừng lắm rồi chứ mong chi đc thấy ngta hạnh phúc Mà cái vụ lấy cho đã đời xong rồi mới tuyên bố e nghĩ xác xuất có vẻ còn cao hơn ấy ạh
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách