Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1591#
Đăng lúc 13-6-2013 09:53:51 | Chỉ xem của tác giả
Bin05 gửi lúc 12-6-2013 17:15
Chị đã viết xong phần giới thiệu của 8 nhân vật. Mọi người xem và cho ý kiến nhé  ...

Dạ em đã thêm phần giới thiệu nhân vật vào rồi ạ.
Hic, em chưa coi phim này nên ko góp ý gì được hết, chắc nhờ chị daochi vào nàng Pa vào xem.
Đã xong phần giới thiệu, giờ còn chờ thêm cái poster của bé chizse nữa là xong ạ.

Bình luận

thanks e  Đăng lúc 13-6-2013 11:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1592#
Đăng lúc 13-6-2013 11:00:05 | Chỉ xem của tác giả
@ daochi: Tất cả hình ss post e đã có hết rồi nhưng sở dĩ ko dùng đến tại vì chất lượng kém quá, hình rạn hết. Nhưng nếu nhà đồng ý bỏ qua chuyện chất lượng hình thì e sẽ đổi lại.

@quixuan: ban đầu e cũng tính dùng cái hình ô vuông ấy ấy nhưng mà thấy hình này tươi tỉnh dễ thương tính lấy lại hình tượng cho chàng Vậy để e đổi cái hình ô vuông ấy

@kieunt: có cần làm thêm 8 cái nữa để nhét phần giới thiệu nv vô ko ss ?

Bình luận

chị dang loay hoay , sẽ sớm có hình đẹp cho em  Đăng lúc 13-6-2013 11:31 AM
cám ơn e, ngoài anh Bin. chị thích ss choi và LD Gun nên để chị nhờ ss Bin tìm giúp có hình nào hay hay không nhé sẽ gửi sớm cho em  Đăng lúc 13-6-2013 11:25 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1593#
Đăng lúc 13-6-2013 11:26:29 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 13-6-2013 11:00
@ daochi: Tất cả hình ss post e đã có hết rồi nhưng sở dĩ ko dùng đến tại vì chất l ...

em vất vả rồi,
chị thích em làm luôn 10 ảnh giới thiệu 8 nv chính và 2 cameo luôn, hihi, gắn phần giới thiệu của chi Bin vào thì hay lắm đây, trùi nói tới đây sao thấy nhà mình giỏi quá chừng , kakaka

Bình luận

à, e hỉu rồi  Đăng lúc 13-6-2013 01:32 PM
có kèm theo hình của nhân vật để giới thiệu tên diễn viên đó,  Đăng lúc 13-6-2013 12:40 PM
@kieut, chi đề nghị phần giới thiệu áh, không phải poster, mỗi phim ngoài poster thì còn có phần giới thiệu tính cách mỗi nhân vật  Đăng lúc 13-6-2013 12:36 PM
c ơi, phần poster 8 nv chính là nhìu lắm rồi c, ko thêm cameo vào dc đâu chị, thường thì ngừi ta chỉ để trên poster có vài nv thôi à  Đăng lúc 13-6-2013 11:41 AM
sẽ cung cấp hình mới cho em, chờ chị chút nhé , keke, đảm bảo hình đẹp để giới thiệu NV luôn  Đăng lúc 13-6-2013 11:36 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1594#
Đăng lúc 13-6-2013 11:44:44 | Chỉ xem của tác giả
Bin05 gửi lúc 12-6-2013 17:15
Chị đã viết xong phần giới thiệu của 8 nhân vật. Mọi người xem và cho ý kiến nhé  ...

Em đọc lời giới thiệu các nhân vật của phim thì thấy hơi dài chị ạ, nên lược bớt. Phim lại có đến 8 nhân vật chính. Em sợ mọi người thấy dài quá lại ngại đọc :(

Kang Min: "mê tiền đến chết" có thể thay bằng hội chứng mê tiền hay mắc bệnh ham tiền cho nó văn vẻ ạ :D

Pyo Luna - cô gái đầy chất "tomboy", từ này rất hay và đắt nhưng làm em liên tưởng đến phim hiện đại bây giờ. Không biết cách đây hơn chục năm đã xuất hiện từ "tomboy" hay chưa?

Bình luận

Nếu cần chị sẽ sửa lại :D  Đăng lúc 13-6-2013 03:41 PM
Phần giới thiệu thì trước chị đã viết rồi nhưng em Kieunt nói hơi ngắn. Vì thế chị mới viết lại. Giờ để xem ý Kieu và những người khác thế nào.  Đăng lúc 13-6-2013 03:41 PM
Hi hi, chị nghĩ ko quan trọng hồi xưa đã xuất hiện từ "tom boy" hay chưa lắm đâu. Cái chính là khi xem phim mọi người sẽ thấy chất "tom boy" của Luna rất rõ :D   Đăng lúc 13-6-2013 03:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1595#
Đăng lúc 13-6-2013 11:45:39 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 13-6-2013 11:00
@ daochi: Tất cả hình ss post e đã có hết rồi nhưng sở dĩ ko dùng đến tại vì chất l ...

Em hỏi đúng ngay ý chị luôn đó!
Nhưng mà phải tìm được hình đẹp, to, rõ thì mới chèn phần giới thiệu nhân vật vào hình được. Như những thớt phim ở khu Kdrama hiện nay đó.
Lúc đầu chị cũng tính nói em làm như thế nhưng tình hình là hình nhỏ và mờ quá nên chị sợ chèn phần giới thiệu vào thì nó có đẹp ko?
Em coi thử những hình mà chị Bin05 và chị daochi gởi có thể làm được ko nhé!

Hiện giờ thì thớt phim mà chị đang soạn là như thế này, sẵn chị post lên cho mọi người góp ý luôn. phần poster thì khi nào hoàn chỉnh thì chị sẽ thay.

광끼/ Kwangki / Khát Vọng Nghệ Thuật

* Tên tiếng Hàn: 광끼 (Kwangki)
* Tên khác: Ad Maniac/ Ad Madness/ Want you
* Số tập: 36
* Sản xuất: KBS2
* Phát sóng: 4/5/1999 – 13/1/2000
* Lịch phát sóng: Thứ 5, 19h05 – 20h00
* Đạo diễn: Mun Bo-hyeon, Yun Seok-ho
* Biên kịch: Ku Seon-kyeong, Oh Su-yeon, Kim Min-ju, Park Kyeong, Lee Kyeong-mi
* Diễn viên: Won Bin, Lee Dong Gun, Choi Kang Hee, Kim Hyun Jung, Kim So Yeon, Yang Dong Geun, Bae Doo Na, Kang Sung Min, Jang Su Won, Do Ji Won, Jo Min Ki. Khách mời: Kim So Yeon, Go Soo

NỘI DUNG

Truyện phim kể về một nhóm sinh viên Đại học tham gia vào một câu lạc bộ Quảng cáo có tên “Kwangki”. 8 nhân vật chính với phong cách sống khác nhau và những vấn đề khác nhau nhưng họ đã vượt qua sự khác biệt để tạo nên một tình bạn thân thiết. Và mặc cho những trở ngại họ vẫn làm việc cùng nhau để đạt được mục tiêu của mình, thường là để hoàn thành những bài tập quảng cáo do cô Oh và thầy Kim đưa ra. Bên cạnh những câu chuyện về tình bạn là tình yêu tay ba giữa Lee Dong Wook, Yoon Sung Yeon và Kang Min. Ai sẽ đến với ai?

NHÂN VẬT

Kang Min(Won Bin): Một chàng trai đam mê nhiếp ảnh với mái tóc dài bồng bềnh và vẻ ngoài lãng tử. Min mồ côi cả cha lẫn mẹ và kiếm sống nhờ vào cửa hiệu ảnh cũ thừa kế từ người cha. Khi mới vào nhóm Kwangki, trong mắt các thành viên khác, Min là một người lạnh lùng, mê tiền đến chết. Nhưng thực ra ẩn đằng sau vẻ lạnh lùng lại là một con người tinh tế và tình cảm. Gia nhập nhóm Kwangki vì tiền thưởng nên chính Min cũng không ngờ có ngày mình lại gắn bó với nhóm đến thế. Có cảm tình với Sung Yeon nhưng vì không muốn làm hỏng tình bạn của nhóm Kwangki mà Min quyết định sẽ chỉ luôn “dõi theo”. Chỉ đến khi có cú hích từ Dong Wook thì Min mới thực sự dám bộc lộ tình cảm thật của mình.

Yoon Sung Yeon(Choi Kang Hee):  Xuất thân từ nông thôn, gia đình Sung Yeon rất nghèo. Cha cô là thợ giày nhưng ông bị điếc đã lâu. Vì vậy Sung Yeon luôn mong sẽ có ngày mua được máy trợ thính tặng cha. Vì hoàn cảnh gia đình mà Sung Yeon phải vất vả làm thêm để kiếm sống, trang trải việc học và theo đuổi niềm đam mê quảng cáo của mình. Chính vì vậy mà các bạn trong trường thường gọi cô là “nữ hoàng làm thêm”.  Thoạt nhìn, Sung Yeon có vẻ yếu đuối và mọt sách nhưng thực tế, cô lại là người khá quyết đoán. Trong tình yêu, Sung Yeon dám bộc lộc cảm xúc của mình. Chơi thân với Dong Wook từ nhỏ nhưng mọi chuyện đã thay đổi khi Kang Min xuất hiện.

Lee Dong Wook(Lee Dong Gun): Bạn thân 15 năm với Sung Yeon, đam mê quảng cáo, Dong Wook mơ ước trở thành người Hàn Quốc đầu tiên đạt giải thưởng tại Liên hoan quảng cáo quốc tế Cannes Lions. Quyết định rời nhóm tài năng của giáo sư Oh vì Sung Yeon. Quyết định lập nhóm Kwangki cũng vì Sung Yeon. Dường như Dong Wook luôn là người lặng lẽ đứng sau, quan tâm, lo lắng cho Sung Yeon. Không chỉ có vậy, Dong Wook cũng từng quyết định bỏ 1 cuộc phỏng vấn công việc rất quan trọng để đưa bác chủ nhà trọ đến bệnh viện. Đối với mọi người, Dong Wook là một chàng trai tốt bụng đến khó tin. Nhưng Dong Wook là vậy, vì tình bạn, tình thân cậu có thể hy sinh tất cả.

Pyo Luna(Bae Doo Na): Sinh ra trong một gia đình giàu có. Cô thừa hưởng năng khiếu nghệ thuật từ mẹ - một nghệ sĩ nổi tiếng. Ngay từ khi còn học năm đầu, Luna đã có tác phẩm điêu khắc được trưng bày trong khuôn viên trường ĐH. Dường như cô có tất cả nhưng thực tế có một điều cô khao khát mà không bao giờ đạt được. Đó là không khí gia đình đầm ấm. Cha mẹ cô ly hôn. Cha và các anh trai luôn bận rộn với công việc kinh doanh. Trong khi mẹ thì bận rộn với những chuyến lưu diễn và liên tục tái hôn. Quá chán nản, Luna bỏ ra ngoài sống. Trong mắt các bạn Luna là một cô gái đầy chất “tom boy”, được mệnh danh là “nữ chiến binh Amazon”.  Nhưng Luna đã thay đổi sau khi gia nhập nhóm Kwangki.

Jin Tal Rye(Kim Hyun Jung): Một cô gái hạnh phúc và may mắn – một người khá trẻ con, mê truyện tranh và đang sống với dì ruột là giảng viên khoa quảng cáo (giáo sư Oh). Vì thích giáo sư Kim nên khi biết tin thầy Kim sẽ hướng dẫn nhóm Kwangki ,Tal Rye nhận lời tham gia nhóm ngay lập tức. Sống đơn giản nên trong khi các thành viên khác có thái độ e dè với Shin Ju Jae – thành viên cuối cùng tham gia nhóm thì Tal Rye lại khá thân thiện với Ju Jae.

Hwang Tae Ju(Yang Dong Geun): Gia đình có điều kiện, bố mẹ hết lòng vì con cái. Cậu có hẳn ô tô riêng để đi. Nhưng Tae Ju khá mải chơi và chỉ thích chạy theo tán tỉnh các cô gái xinh đẹp. Tae Ju dự định sẽ du học sau khi hết học kỳ. Tuy nhiên kế hoạch của cậu đã thay đổi khi quyết định tham gia nhóm Kwangki . Học kém nhưng tính tình thoải mái nên được các bạn trong nhóm quý mến. Chính vì vậy, mọi người đã giúp đỡ Tae Ju trong thử thách với Ju Jae.

Kim Woo Chan(Kang Sung Min): Một chàng trai đam mê máy tính - cháu bác chủ nhà trọ. Ước mơ của Woo Chan là có một cửa hàng máy tính thật lớn. Tuy nhiên để theo đuổi đam mê của mình, Woo Chan lại chọn cách tự tìm hiểu, nghiên cứu về máy tính và công nghệ chứ không theo học Đại học chính quy. Không phải thành viên của Kwangki nhưng Woo Chan lại chơi thân và tham gia trong nhiều hoạt động của nhóm. Và cũng vì không gò mình vào lối suy nghĩ sáo mòn của trường học nên nhiều lần Woo Chan có những ý tưởng rất hay và táo bạo.

Shin Ju Jae(Jang Su Won): Người cuối cùng tham gia nhóm Kwangki - một chàng trai lạnh lùng và thực dụng. Chính vì vậy mà mọi người trong nhóm không thực sự thân thiện với Ju Jae trừ Tal Rye. Ju Jae rất rạch ròi giữa tình bạn và công việc. Khá nhiều lần khi phải lựa chọn cậu đặt lợi ích cá nhân mình lên trên lợi ích của nhóm. Tuy nhiên, khi gặp thất bại và bị quay lưng thì chính Kwangki lại là nơi đón nhận cậu. Chơi thân với Jin Tal Rye không chỉ vì cô là người duy nhất trong nhóm đối xử tốt với cậu mà còn vì 1 kỷ niệm Ju Jae luôn giữ cho riêng mình.

Người viết: Bin05

Won Bin's House Subbingteam
Project Leader: kieunt
Translators: patrau_vybangwoo, loyal1502, kieunt, daochi,
Editor: patrau_vybangwoo
Timers: daochi, Ivynguyen23
Typesetter: kieunt
Encoders: tieunguyetnhi
Uploader: hana_vip, U-zone
Poster: chizse
Download free at - http://kites.vn/

Bình luận

hihi, nhìn thấy tên mình vui quá đi  Đăng lúc 13-6-2013 01:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1596#
Đăng lúc 13-6-2013 12:39:14 | Chỉ xem của tác giả
kieunt gửi lúc 13-6-2013 11:45
Em hỏi đúng ngay ý chị luôn đó!
Nhưng mà phải tìm được hình đẹp, to, rõ thì m ...

@chize, chị sẽ cung cấp hình đẹp từ phim cho bé Chize

@kieut, phần giới thiệu nhân vật sẽ cần hình của mỗi người nên chị sẽ gửi hình cho em lựa chọn luôn nha

P/S hình cắt từng frame của phim nên sẽ good lắm, kh lo rạn và xấu đâu, một tập cắt ra cả chín chục ngàn hình éc. mà vui quá hà sẽ có hình đẹp cho tụi em tha hồ lựa chọn nhe

vui quá ,

Bình luận

Sau đó phải google để tìm hiểu thông tin về ông thì đúng ông là 1 nhiếp ảnh gia quá nổi tiếng luôn :))  Đăng lúc 13-6-2013 04:37 PM
Sách của tác giả mà Min yêu thích. Và Sung Yeon có giở đến cuối cuốn sách để đọc tên tác giả đó. Mình phải dừng hình và soi đi, soi lại mới ghi ra được tên :)   Đăng lúc 13-6-2013 04:36 PM
Mình tìm thông tin tình cờ lắm, mà đúng là chỉ có yêu thích bộ phim mới lọ mọ kiểu đó. Chi có nhớ trong ngày sinh nhật của mình, Sung Yeon có tặng Min 1 cuốn sách không   Đăng lúc 13-6-2013 04:34 PM
@kieu, em là leader mà  Đăng lúc 13-6-2013 03:31 PM
hihi, chi dang lam, se co mot seri luôn nhe, tha ho chọn  Đăng lúc 13-6-2013 03:30 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1597#
Đăng lúc 13-6-2013 15:32:06 | Chỉ xem của tác giả
daochi gửi lúc 13-6-2013 09:13
Về giới thiệu tuyến nhân chính của Bin thì ok rồi, mình thích cách Bin giới thiệu v ...

Mình đính chính một chút nhé Caridepola là bị phiên âm theo tiếng Trung. Còn thực tế tên của nhiếp ảnh gia mà Kang Min yêu thích chính là Henri Cartier Bresson.
Thông tin về ông có thể đọc ở đây.
http://libero.vn/living/henri-ca ... 130503115811576.htm

Tuyến nhân vật chính cũng khá nhiều, mình sợ nếu viết thêm về nhân vật phụ thì dài quá. Theo mình thì trong phần giới thiệu nhân vật và diễn viên thì tách riêng phần khách mời cho dễ nhìn. Nếu cần có thể bổ sung thông tin khách mời trong tập nào.

Go So thì chỉ làm khách mời trong 1 tập duy nhất - Tập 11 - Một đời hoa.
Kim So Yeon thì làm khách mời từ Tập 9 đến hết Tập 16.

Bình luận

thanks Bin, đúng là tình yêu thì mới làm duoc, mình cũng tò mò vì tieng Han va Trung mà Bin tìm ra tên, hihi  Đăng lúc 14-6-2013 08:00 AM
Mình tìm thông tin tình cờ lắm, mà đúng là chỉ có yêu thích bộ phim mới lọ mọ kiểu đó. Chi có nhớ trong ngày sinh nhật của mình, Sung Yeon có tặng Min 1 cuốn sách không   Đăng lúc 13-6-2013 04:34 PM
oh oh, Bin tìm thông tin hay quá , thanks nhé, thấy tên tiếng anh đâu có biết là không đúng đâu hihi  Đăng lúc 13-6-2013 03:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1598#
Đăng lúc 13-6-2013 18:43:25 | Chỉ xem của tác giả
Lâu lâu tải mấy hình hồi xưa của anh Won Bin lên cho vui nhà vui cửa!!!!!!!!

Nguồn: Baidu

Bình luận

hihi, mình cũng thấy tiếc  Đăng lúc 14-6-2013 01:42 PM
cảm ơn bạn. Bin và ss Kim còn đóng phim Lời cầu hôn nữa nè, tiếc là chẳng yêu nhau, hic  Đăng lúc 14-6-2013 01:39 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1599#
Đăng lúc 13-6-2013 20:26:19 | Chỉ xem của tác giả
Bin05 gửi lúc 13-6-2013 15:32
Mình đính chính một chút nhé Caridepola là bị phiên âm theo tiếng Trung. Còn thực t ...

Chị ơi!
Em mới làm xong khâu của em và đã gởi đi nhờ chị tieunguyetnhi encode rồi ạ.
Em nhờ cả luôn bạn bên U-zone upload lên nhìu host khác nhau cho các bạn tiện down về.
Cả nhà cùng hóng ep1 lên sóng nào!
Còn về phần giới thiệu, em sẽ chờ chị daochi tìm hình, nếu hình to rõ, em với bé chizse sẽ chèn phần giới thiệu vào hình từng nhân vật. Chị không cần phải viết lại đâu ạ, nếu ko đủ chỗ để chèn vào hình, em sẽ chọn những nét tiêu biểu nhất của từng nhân vật rồi gởi bé chizse chèn vào. Còn phần giới thiệu chi tiết( như chị gởi em) thì em sẽ giành thêm 1 post trong thread phim để giới thiệu. Phần này chị yên tâm.
Em đã đọc qua những bài viết về phim trên blog của chị, rất hay và rất sâu sắc ạ. Em hi vọng là khi em lập thớt phim, sẽ cố gắng lập ban ngày, để c có thể chiếm 1 post ở mặt tiền, rồi chị post những bài viết của chị lên. Như thế mọi người sẽ có thêm nhiều thông tin về phim và những tình cảm dành cho phim của người xem ạ.
@c daochi và e chizse: giờ còn chờ thêm phần poster nữa coi như xong!

Bình luận

hihi, có mặt nè  Đăng lúc 14-6-2013 08:01 AM
Hóng Ep1 lên sóng quá em ạ. Cả nhà mình vất vả rồi :))  Đăng lúc 13-6-2013 09:20 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1600#
Đăng lúc 13-6-2013 22:04:45 | Chỉ xem của tác giả
Hôm nay nhà mình 88 về dự án Kwangki khí thế quá, mình vào muộn nên ko theo kịp rồi {:152:}

Về phần giới thiệu phim của chị Bin05, nói chung là rất tuyệt vời rồi, em chỉ có 1 vài góp ý nho nhỏ về câu cú như sau thôi ạ:
Truyện phim kể về một nhóm sinh viên Đại học tham gia vào một câu lạc bộ Quảng cáo có tên “Kwangki”. 8 nhân vật chính với phong cách sống khác nhau và những vấn đề khác nhau nhưng họ đã vượt qua sự khác biệt để tạo nên một tình bạn thân thiết. Và mặc cho những trở ngại họ vẫn làm việc cùng nhau để đạt được mục tiêu của mình, thường là để hoàn thành những bài tập quảng cáo do cô Oh và thầy Kim đưa ra. Bên cạnh những câu chuyện về tình bạn là tình yêu tay ba giữa Lee Dong Wook, Yoon Sung Yeon và Kang Min. Ai sẽ đến với ai?i”.

em góp ý thế này chị xem sao nhé:

Truyện phim kể về một nhóm sinh viên Đại học tham gia vào một nhóm học tập về chuyên ngành Quảng cáo có tên “Kwangki”. 8 nhân vật chính với hoàn cảnh, tính cách, phong cách sống khác nhau nhưng họ đã vượt qua sự khác biệt đó để tạo nên một tình bạn thân thiết. Mặc dù trong quá trình làm việc cùng nhau, có những lúc họ hiểu lầm, cãi vã và gặp nhiều thất bại, trở ngại song những con người trẻ tuổi ấycùng với niềm đam mê cháy bỏng vẫn luôn sát cánh bên nhau để thực hiện ước mơ, khát vọng nghệ thuật của mình. Bên cạnh những câu chuyện về tuổi trẻ, về tình bạn, về niềm đam mê nghệ thuật còn là tình yêu tay ba giữa Lee Dong Wook, Yoon Sung Yeon và Kang Min. Họ sẽ phải làm gì để không làm rạn nứt tình bạn của nhóm Kwangki?”.

Có cảm tình với Sung Yeon nhưng vì không muốn làm hỏng tình bạn của nhóm Kwangki mà Min quyết định sẽ chỉ luôn “dõi theo”.

em góp ý là: Có cảm tình với Sung Yeon nhưng vì không muốn làm rạn nứt tình bạn của nhóm Kwangki nên Min quyết định sẽ chỉ luôn “dõi theo”.

Trong tình yêu, Sung Yeon dám bộc lộc cảm xúc của mình

em góp ý là:: Trong tình yêu, Sung Yeon là cô gái dám bộc lộc cảm xúc của mình.

Còn vài câu muốn góp ý nữa nhưng thấy sao nó vụn vặt quá nên em thôi, sợ mọi người chê em khó tính quá{:184:}{:184:}

Khách mời: Kim So Yeon, Go Soo

Trong tập 27 phần Tae Ju tập nhảy, có xuất hiện 1 anh cực đẹp trai mà em ko biết tên là gì, hình như là Lee Jung Jin thì phải, chị Bin05 và chidao xem giùm em xem có phải ko với ạ? em còn nhớ hình như có tập có cả Kim Rae Won nữa hay sao ấy ạ.

@chị daochi: hihi, nhìn thấy tên mình trong ST nhà Bin mà sướng quá chị ạ. Em có 1 clip phỏng vấn Bin, ss Choi Kang Hee, Bae Tu Na, thấy Kim và đạo diễn nói về Bin khi đóng phim này mà chất lượng xấu quá, ko làm sub đc chị ạ. Tiếc ghê cơ, bữa nào em post bài trans lên vậy nhé.

chị thích em làm luôn 10 ảnh giới thiệu 8 nv chính và 2 cameo luôn, hihi, gắn phần giới thiệu của chi Bin vào thì hay lắm đây,

Nếu làm poster giới thiệu 2 cameo thì em đề cử thay bằng thầy Kim và cô Oh ạ vì 2 người này xuyên suốt bộ phim và có vai trò khá quan trọng với nhóm{:176:}

@chizse: Trong phim Bin nhiều cảnh cười phớ lớ tít cả mắt mà, coi phim này thấy Bin còn vui vẻ hơn cả Myung Tae của ss. MT chỉ được phần đầu, phần sau nhìn sầu thảm quá trời luôn làm nghĩ đến thui mà ss cũng rưng rức thương MT đây nè{:140:}

Bình luận

ta đã edit những chỗ nàng góp ý rồi  Đăng lúc 14-6-2013 08:29 AM
Có gì đâu em, sửa để cho hoàn thiện hơn mà. Em dùng từ "rạn nứt" rất đắt. Chị rất thích mấy đoạn em sửa :))  Đăng lúc 14-6-2013 08:13 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách