Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1791#
Đăng lúc 19-7-2013 00:43:23 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 18-7-2013 14:39
Xin phép mod cho post vài tấm hình của chị dâu tương lai nhà Bin nhé

Trời ơi, s ...

Đố sao nào đi ngoài đường dám đi mui trần đấy chứ chưa nói đến hẹn hò =)) Fan với paparazi đuổi đến cùng trời cuối đất luôn. Trốn mệt đứt hơi thì còn hò hẹn nỗi gì :))

Mấy phim chị Lee đóng em chẳng nhớ, đọc tin thì biết chị ý đóng Plan B, mấy bữa trước tivi có chiếu mà chỉ xem mấy phút rồi chuyển kênh. Em chẳng ấn tượng gì, chỉ thấy quá sắc sảo thôi.
Bin yêu thì ủng hộ thôi chứ em không phải fan.

Bình luận

siêu cấp cú đêm  Đăng lúc 19-7-2013 12:57 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1792#
Đăng lúc 19-7-2013 12:11:30 | Chỉ xem của tác giả
Cuối cùng chị cả đã về và e lại có người 8

Này thì JinNa cúp pồ

Về chị dâu thì trước e có coi phim của chị íh và anh Kang Dong Won, sau này scandal nổ ra thì vừa coi vừa tua Howling (vì coi phim điều tra với hành động Mĩ quen rồi nên cảm thấy phim khá nhạt và dài dòng :p ) Cả 2 đều là phim điện ảnh. Nói chung chung thì chị ấy là mĩ nhân Hàn cùng thời với chị đóng Cô Nàng Ngổ Ngáo, đến nay vẻ đẹp vẫn làm khối người điên đảo Còn về diễn xuất thì tầm tầm chị Song thôi vẫn ko lọt nổi vào top 10. Nhưng nói chung so với mấy nàng ca sĩ thì diễn viên vẫn có giá hơn và chị dâu mình cũng ko phải thường

Trước đây chị dâu có nhắc tới anh trai lúc chị ấy mới kí với Eden 9

Tôi thích không khí cúng và giống như gia đình. Mỗi khi tôi đến gặp Won Bin ở văn phòng, anh ấy đều cho tôi những lời khuyên có ích. Tôi nghĩ rằng việc trở thành một diễn viên tốt quan trọng hơn việc bạn đang ở đâu. Tôi muốn trở thành một  kiểu diễn viên mà mọi người đều tò mò về cô ấy.

Vậy là bắt đầu gây đc ấn tượng tốt như kiểu chàng trai trưởng thành và tử tế rồi

Bình luận

nhìn cái hình động tự nhiên thấy đẹp đôi dữ ta ơi  Đăng lúc 19-7-2013 01:07 PM
gớm anh zai này lúc nào cũng tử tế mà :)) quá lại thành khô cứng thì chán lắm :))  Đăng lúc 19-7-2013 12:53 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1793#
Đăng lúc 19-7-2013 13:06:16 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 19-7-2013 12:11
Cuối cùng chị cả đã về và e lại có người 8

Này thì JinNa cúp pồ

gặp được cô em bà chị đây mừng chảy nước mắt lưng tròng lun, tưởng e bỏ nhà đi biệt xứ lun chớ{:444:}

Đúng là trong thớt WB thì chỉ có chị em t là 88 kinh khủng nhất, dù chàng còn độc thân hay có người yêu thì cũng ko thể làm giảm đi khí thế bà 88 của chị em ta về chàng nhé{:398:}.
Mà em ơi, chàng có quả đầu mới hay sao ấy này, 3 chấm quá cơ{:140:}

http://tieba.baidu.com/p/2467954090

Mấy bữa nay c tìm thông tin về ss Na mà ko có, chỉ có 1 bản trả lời bằng tay các câu hỏi của fan mà chị ấy trả lời thôi, nhưng lại bằng tiếng Hàn nên chẳng hiểu gì cả. Nhưng nhất định sẽ đi nhờ vả để dịch cho bằng đc bài đó thì thôi.

Tôi nghĩ rằng việc trở thành một diễn viên tốt quan trọng hơn việc bạn đang ở đâu. Tôi muốn trở thành một  kiểu diễn viên mà mọi người đều tò mò về cô ấy.

Cái câu trả lời của ss Na y chang những suy nghĩ của Bin nhỉ? Bin cũng mong muốn trở thành một dv mà những người khác mong muốn trở thành, và chị ấy cũng vậy. Kể cả những quan điểm về công việc nữa. Chắc có lẽ 2 người yêu nhau là do sự đồng điệu về suy nghĩ, quan điểm. Nếu vậy thì c mừng cho Bin vì tìm được một người có chung suy nghĩ như thế để yêu cũng đâu phải dễ.

Thật ra phim của ss Na chị cũng có coi mấy đâu nên về cơ bản chẳng hiểu gì về ss ấy cả, diễn xuất cũng mù tịt luôn và cũng ko phải là fan của ss ấy, nhưng cũng như kiwi, người Bin yêu thì mình sẽ ủng hộ thôi, JinNa hạnh phúc thì c cũng sẽ thành fan của ss Na luôn{:176:}

Mà cái hình động đẹp em nhỉ? ss tính làm quần hay ava mà ko được, đang tính nhờ em xem PTS vài tấm JinNa tặng nhà mình đây nè.

@Kiwi: ss nghĩ cũng tùy sao thôi, với lại dù là sao thì họ cũng chỉ là người bình thường, ko có gì ghê gớm cả, nếu ss gặp 1 sao bự mà ss ko thích thì ss cũng chẳng quan tâm{:184:}.

Nhà mình ko biết có ai là fan ss Na hok nhỉ? cơ mà ko phải fan cũng ko sao, ko ghét ss ấy là được{:98:}

@Rờ: Nhìn kỹ thì cái váy cũng 3 chấm thật nhưng ng đẹp mặc nên ss thấy váy cũng đẹp lun, mà em có thấy mấy tấm hình đó nhìn ss Na giống Shin Min Ah ko? ss thấy ss Na khi cười nhìn giống giống.

Bình luận

em thấy giống Kim Tae Hee  Đăng lúc 19-7-2013 06:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1794#
Đăng lúc 19-7-2013 17:04:01 | Chỉ xem của tác giả
dạo này em moon nhiều show quá nên toàn bỏ nhà đi bụi để nhà cửa bụi bặm
em tạ lỗi với các ss ạ
mà chị Na có movie nào hay không ạ, để moon tìm xem ,chứ drama chắc chưa có thời gian để xem

@ ss pa : em nghĩ là fan thì chắc không , vì lâu nay chị em mình ship Bin với quá trời cô mà chưa thấy ai nhắc đến ss Na {:180:} còn ghét cũng không có đâu ss, ss ấy không có Scandal gì hết, diễn xuất em nghe nói cũng rất tốt, người lại xinh như thế {:161:}

Bình luận

em có biết một tập phim chị Na làm khách mời trong High Kick 2, tập 85 thì phải ạ  Đăng lúc 23-7-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1795#
Đăng lúc 19-7-2013 21:39:40 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 19-7-2013 17:04
dạo này em moon nhiều show quá nên toàn bỏ nhà đi bụi để nhà cửa bụi bặm
em tạ lỗi ...

Phim chị Na thì ss cũng bó tay, chưa xem phim nào, thôi xem đại ủng hộ ng yêu Bin đi em, chị ấy cũng đóng nhiều movie hay sao đó.
Chắc nhà mình chỉ có chị Bin05 ko bị vỡ mộng ship vì chị ấy trước đây linh cảm khéo Bin yêu chị Na, ai ngờ là thật. Chị thì ship tứ lung tung, cũng may ship thì ship chứ hok phải fan nên cũng ko có vấn đề gì và giờ thì ship JinNa như điều đổ đây{:184:}

@kiwi: Sao em nhìn ra giống ss Kim Tae Hee hay vậy?{:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1796#
Đăng lúc 19-7-2013 21:48:59 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-7-2013 21:39
Phim chị Na thì ss cũng bó tay, chưa xem phim nào, thôi xem đại ủng hộ ng yêu Bin đi  ...

khi nào ss xem được phim nào của ss Na xong thì giới thiệu em luôn ss nhé {:180:}
ôi ss Bin sao hay thế ạ, em không hề nghĩ đến chị Na trước đây luôn, dù chỉ là suy nghĩ thoáng quá, vì em mới xem chưa hết một bộ của ss ấy chớ mấy {:184:} chị Bin khéo sau này mở tiệm bói được rồi

Bình luận

Hi hi, lúc đấy ngoài Na Young thì chị còn nghĩ đến Wang Ji Won cơ. Lý do nghĩ đến 2 người này vì cả hai đều chung công ty quản lý với Bin. Hi hi.  Đăng lúc 19-7-2013 10:16 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1797#
Đăng lúc 19-7-2013 22:25:43 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 19-7-2013 21:48
khi nào ss xem được phim nào của ss Na xong thì giới thiệu em luôn ss nhé
ôi s ...

Hix, hồi ấy nghe chị Bin05 nói thế chứ ss cũng có bao giờ nghĩ đến ss Na đâu, đùng 1 cái có tin ấy ss mới té ngửa ra bất ngờ đấy, giá cứ đu theo chị Bin05 có phải là đỡ vật vã mất mấy tuần ko cơ chứ.

Chắc phải đợi sang đến bên kia ss mới coi đc em ah, mạng chỗ trường ss chán quá, đã thế về quê thì ss sẽ chẳng có mạng mẽo gì nữa đâu, ss trồi lên đc ít ngày lại phải lặn rùi{:140:}

Mà phim movie coi nhanh mờ, em coi trước đi rùi giới thiệu cho ss với, mà e có rảnh hok, kiếm hình chị Na xây nhà cho chị ý đi e, sau này còn khoe với Bin nữa chớ{:156:}

@kiwi: ờ nhìn lại cái hình động ss cũng thấy giống giống KTH, chắc cùng khuôn mặt hơi tròn tròn giống nhau thì phải.

Bình luận

em thấy giống đôi mắt với cười. Nhất là đôi mắt  Đăng lúc 20-7-2013 10:16 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1798#
Đăng lúc 20-7-2013 11:35:45 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 19-7-2013 13:06
gặp được cô em bà chị đây mừng chảy nước mắt lưng tròng lun, tưởng e bỏ nhà đ ...

E íh là đang tính chuyển qua nhà anh Kang Dong Won để cho kịp mốt =)
Đùa chứ anh Bin mình cũng ko đẹp đến mức khiến e đau khổ mà thành bội bạc đâu

Cái kiểu tóc ấy chụp từ hồi nào vậy ss. Nhìn gúm chết đi đc Cứ cái đà để tóc vầy là e đi bụi thiệt đấy

Về việc những bài phỏng vấn thì vì do ko hứng thú nên e mới chỉ xem sơ qua sau khi thấy ss đề cập đến :p COi sơ qua các đoạn video thì thấy chị ấy có vẻ rất lanh lợi và chịu nói nhiều, còn tham gia cả game show, talk show nữa cơ mà. Nói túm lại thì e vẫn ko nghĩ Bin dễ dụ hay dễ tính đâu nên công khai ra thế này + tuổi của chị dâu thì chuẩn bị cuối năm ăn đám cưới đi là vừa

Mà sao chuyện kịch bản còn chưa nhận đc mà lại đi nói là Bin đang bàn bạc gì đó rồi, làm tụi fan chúng nó mừng hụt.

@kiwi: e đâu có thấy giống KTH. Cơ mà giống một bạn idol, bạn ấy ko nổi tiếng nên e ko biết tên nhưng hình như trong nhóm Rainbow. Tự dưng thấy chị Na bà bạn ấy cười giống nhau lắm.

Bình luận

không hiểu sao chị lại liên tưởng đến KTH :-s  Đăng lúc 22-7-2013 12:55 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1799#
Đăng lúc 20-7-2013 12:45:05 | Chỉ xem của tác giả
Ngắm anh trai của mình và bạn trai của người ta

Harper's Bazaar, March 2013 issue

Source: http://couch-kimchi.com
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1800#
Đăng lúc 20-7-2013 21:30:54 | Chỉ xem của tác giả
mấy bữa nay xem lại Myung Tae , muốn cap hình đem về xây nhà mà không được
điên thế cơ chứ {:442:}
@ chisze : "Cơ mà giống một bạn idol, bạn ấy ko nổi tiếng nên e biết tên " đọc câu này moon buồn cười quá {:184:} chi có ảnh chị này không post lên cho moon xem với {:180:}
@ ss pa : xây nhà ss Na bên actresses ấy hả ss {:180:} để em xem , mà nói mới nhớ em chưa qua nhà bển bao giờ {:184:}
để em rãnh rãnh đi tìm phim chị Na coi rồi sẽ giới thiệu ss nha

Bình luận

ss cũng mới post đc vài bài bên đó à, chẳng có ai xây nhà cho ss ấy hết  Đăng lúc 21-7-2013 09:30 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách