Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1831#
Đăng lúc 31-7-2013 21:32:28 | Chỉ xem của tác giả
Trời ơi, Pa vừa tìm được clip này xem mà xúc động gì đâu ấy. Mọi người vào link này xem nhé:
http://v.youku.com/v_show/id_XNTg5NDEyOTQw.html

Đây là clip quay cảnh Bin thi đấu bóng đá nè, những 8 phút lận đó, Bin tâng bóng, lừa bóng, ghi bàn cũng như ai đó nha, và cũng bị cướp bóng quá trời{:184:} vừa xem mà Pa cứ cười miết thôi. Lần đầu được xem 1 clip đời sống của Bin như thế này nên thấy hạnh phúc lắm. Thích nhất cái cảnh anh bạn ngồi bên cạnh cầm chai nước tu sau đó Bin cũng lấy ngay chai nước đó tu khí thế luôn, ko biết mọi người thấy sao chứ Pa thích lắm, nhìn những cảnh đó thấy yêu Bin và quý trọng tính cách của Bin hơn.

@kiều: Nàng kiều vào đây xem nha, fan cuồng của bóng đá bình luận tài nghệ đá banh của Bin thế nào nhé{:184:}

à, nhà mình có ai down đc clip này có thể down về giúp Pa đc ko, Pa ko down đc{:140:} {:140:}

Bình luận

ss ơi, ss coi có phải clip nì k, e gà mờ lần đầu tiên dùng MF ss à  Đăng lúc 31-7-2013 10:30 PM
http://www.mediafire.com/?thmt2sy45y193cb  Đăng lúc 31-7-2013 10:30 PM
ss ơi, ss down đc chưa ạ, e down đc r, ss có cần e gửi cho  Đăng lúc 31-7-2013 10:02 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1832#
Đăng lúc 31-7-2013 22:54:26 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

cảm ơn bạn nhiều nha, couple Song Won (Won Bin - Kang Dong Won) của lòng mềnh, hehe  Đăng lúc 1-8-2013 08:23 AM
thanks bạn nha, he he có j đâu, cũng liên quan đến Bin mà ^^  Đăng lúc 31-7-2013 11:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1833#
Đăng lúc 1-8-2013 11:13:16 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 31-7-2013 20:19
@ciciqueen:

Phải công nhận rằng sao nào cũng là trai xinh gái đẹp cả chị ạ nhất là top star. Hàn xẻng lại là đất nước coi trọng ngoại hình nên béo gầy ăn mặc không chỉn chu phù hợp với mắt họ là họ cho lên thớt ngay. Em thấy ai cũng có nét riêng chỉ là mình thấy ở mức độ nào thôi. Chẳng phải là đẹp trong mắt người si tình là đủ hay sao Đẹp mà diễn xuất không hay thì làm sao tiêu hóa được đúng không mọi người?

Em không hay lên mạng Tung của để đọc các comment như chị,phần vì không hiểu gì phần vì không biết thì thôi, đọc được lại đau lòng lắm. Chị suy nghĩ ít thôi vì vào các news bạn nào cũng khen diễn viên xinh đẹp cả mà, không phải ngoại hình quyết định tất cả nhưng xấu xí thì có ma thèm xem.

Có lần bạn em khen Bin lớn đóng hay và chê Bin nhỏ, nào là phim không hay, rồi không đẹp trai... quả thực lúc ấy em tự ái kinh khủng. Nhưng cũng hiểu ra rằng chẳng thể ép ai theo ý mình và tốt hơn hết là về sau không bao giờ nhắc trước mặt nó, chỉ tội mua bực vào người Đẹp trong mắt mình là đủ, thế mới gọi là yêu

Mà em cũng thấy lạ, chưa bao giờ thấy ai nghi ngờ hay đánh giá khả năng diễn xuất của WB kém cả. Chả lẽ đẹp cũng là cái tội, cái này là của trời ban mà {:98:} Em thì vẫn thích các anh đàn ông, manly hơn là mấy bạn trai xinh da trắng môi hồng, mà SJK là ngoại lệ hihi

Bonus cho cả nhà ảnh Bin em chụp lại từ Star1 7/2013

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1834#
Đăng lúc 1-8-2013 16:27:50 | Chỉ xem của tác giả
kiwi219 gửi lúc 1-8-2013 11:13
Phải công nhận rằng sao nào cũng là trai xinh gái đẹp cả chị ạ nhất là top star. H ...

xây nhà thôi

Của cậu này.

Kang Min, mình thật có thể uống sao?

Gì?hay cậu sợ mình hạ độc trong đó? Nhưng cậu phải mời mình ăn cơm.

Mình biết là cậu có mục đích gì mà.

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1835#
Đăng lúc 2-8-2013 14:21:26 | Chỉ xem của tác giả
em không biết cái này trong nhà có chưa cơ mà cứ post vào đây
đây là lời của cái bạn đăng tin, xin trích ngắn gọn là như thế này ạ: Tôi nghĩ anh ấy ngày trước trông tuyệt hơn vì ngày trước có da có thịt hơn bây giờ, khi mà anh ấy đã giảm cân. Và bạn này kêu là chắc chắn anh ấy không có đi phẫu thuật thẩm mĩ
Bài viết: Phát hiện bức ảnh từ 15 năm trước của Wonbin …’điêu khắc sống’ không một chút thay đổi
Nguồn: TV Report via Nate

1. [+352, -13] tôi là con trai và các bạn nên nhìn vào hình ảnh cua mình từ 15 năm trước đi… Thực sự không có gì để chê trách về khuôn mặt của Won Bin hyung
2. [+292, -13] Anh ấy thật sự không có thay đổi bất cứ cái gì cả (lời người trans: đúng vậy đúng vậy )… Vậy 15 năm qua thì thế nào??? Quá tuyệt
3. [+295, -20] Tât cả những đứa chỉ trích về khuôn mặt của anh Bin là lũ nực cườiㅋㅋㅋchúng mày là cái lũ sẽ chụp ảnh tự sướng cho đến khi chọn được một bức ảnh ưng ý trong 30 bức ㅋㅋㅋ đúng là xấu xa chúng mày không nhận ra 29 bức còn lại trông như thế nào à
4. [+20, -2] Up until the late 00's (em chẳng hiểu nó là cái gì TT.TT), Wonbin vẫn bị chôn vùi dưới Jang Dong Gun và Jung Woo Sung nhưng sau khi anh đi nghĩa vụ quân sự về và trưởng thành hơn một chút, anh ấy trở nên đẹp trai hơn. Thông thường đàn ông trở nên "xấu" hơn khi ở cuối tam tuần nhưng tôi nghĩ bây giờ Won Bin đang ở đỉnh cao của sự đệp troai
5. [+18, -3] Tôi muốn có cái mặt xấu nhât có thể được tạo ra từ khuôn mặt của Wonbin… Sau đó nếu như tôi trưng ra nét mặt bình thường, tôi sẽ chỉ trông như cái mặt xấu xí mà Wonbin có thể làm ra thôi đúng không?
6. [+10, -0] Bây giờ trông anh ấy đẹp trai hơn nhiều
7. [+10, -0] Thật la ghen tị với Lee Na Young quá đi
8. [+7, -0] Tôi nghĩ anh Bin trông đệp trai hơn khi ở độ tam tuần. Tôi nghĩ anh ấy ở đọ tuổi 20 đã đẹp lắm rồi nhưng mà đẹp kiểu hoa mĩ nam còn giò nhìn mê hoặc kiểu tượng sống, trông cứ như CG đồ hoa vi tính ý
9. [+7, -0] Thỉnh thoảng tôi nghĩ như thế này, nếu tổ chức World cup người đàn ông đẹp trai nhất thế giới, chỉ cần mình Won Bin là Hàn Quốc đủ lọt vào top 4 rồi (đang thắc mắc top 3 là ai )
10. [+7, -0]  Vẫn còn đứa nào thực sự nghĩ Won Bin là người phàm sao?
cre: http://forums.soompi.com/discuss ... 9B%90%EB%B9%88/p628
vtrans by Rù
bài trans chỉ mang tính chất tự sướng với câu cú rất chi là mất nết và lủng củng, còn không kể sai tùm lum

Bình luận

trời ơi cái câu Vẫn còn đứa nào thực sự nghĩ Won Bin là người nữa sao? ha ha, đang ăn cơm mà ... theo  Đăng lúc 2-8-2013 03:44 PM
T.T  Đăng lúc 2-8-2013 02:52 PM
rate 1000 nhá ^^  Đăng lúc 2-8-2013 02:43 PM
tuyệt quá, Rù ạ , tem  Đăng lúc 2-8-2013 02:42 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1836#
Đăng lúc 2-8-2013 14:43:06 | Chỉ xem của tác giả
DISPATCH

BREAKING NEWS : HAI TOP STAR ĐANG HẸN HÒ

Sau một thời gian dài theo chân hai top star, khi có được những bức ảnh này chúng tôi hết sức vui mừn.
Họ không hoàn toàn xa lạ với toàn thể quốc dân.
Họ chính là :

họ sẽ kết hôn trong thời gian tới . Mong mọi người hãy chúc mừng họ

cre ảnh : Soompi

Bình luận

hihi, e tung tin này ra news đi  Đăng lúc 3-8-2013 11:36 AM
có mình mình tự sướng à , trong nhà cứ Bin - Na hoài à, nổi lên đi cho mình có đồng minh ^^  Đăng lúc 2-8-2013 09:52 PM
bạn này với mình có cùng cách nghĩ nè, thích lắm lắm  Đăng lúc 2-8-2013 09:49 PM
e có nghĩ ra cách nào để tên JinNa lên nồi lẩu hok? haha  Đăng lúc 2-8-2013 05:33 PM
oạch...phải ghi lại nguồn Joon tự sướng chớ...bé Xì đi rùi chắc giờ e thay chức bộ trưởng bộ tự sướng của bé ấy quá  Đăng lúc 2-8-2013 04:36 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1837#
Đăng lúc 2-8-2013 16:46:02 | Chỉ xem của tác giả
miryu gửi lúc 2-8-2013 14:21
em không biết cái này trong nhà có chưa cơ mà cứ post vào đây
đây là lời của cái  ...

Em mà đọc mấy bài cmt của dân Hàn về Bin trước đó thì chắc độ tự sướng còn kinh khủng nữa cơ, ss thấy hình như sau khi Bin có ng yêu thì dân Hàn bớt cuồng chú rồi đó, các cmt đỡ bò ra mà cười hơn, ss thì buồn cười nhất cái cmt tổ chức WC ng đẹp trai nhất TG gì gì đó, với cái thể trạng gió bay của Bin bây giờ khéo lại đứng trong top 4 từ dưới lên ấy{:184:}{:184:}{:184:}

Còn cái câu tiếng Anh e chưa hiểu thì ss thấy bên face của trang NetizenVtrans trans ý là khoảng những năm cuối thập niên 90, lúc đó Bin chưa nổi mấy mà, phải sang cỡ 2000 Bin mới nổi tiếng với Trái tim mùa thu và Gokki đó em.

@joon: giờ người ta có nơi có chốn, tính chia rẽ uyên ương đó phỏng? chủ nhật này tính ăn lẩu uyên ương mừng JinNa hok e?
Nhưng nói thiệt là do phim ấy Bin bị thất tình nên ảnh hưởng đến ss là từ bấy lâu ss chưa bao giờ ship couple Bin và ss Song{:98:}

Bình luận

he he, 1 phút tự sướng ấy mà ss he he, thôi mong anh Kim Do Jin lấy vợ rồi sinh con, haizzz, thì lẩu Jin Na T.T ss ạ  Đăng lúc 2-8-2013 05:13 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1838#
Đăng lúc 2-8-2013 19:38:55 | Chỉ xem của tác giả
ôi cái ảnh của em rù thật là ngàn chấm
mỗi lần đọc mấy cm về Bin là ta cười không ngừng được
em rù dịch hèn gì văn phong quá ... ta còn định hỏi đây là new của bạn nào
Bin mà đi thi WC trong tình trạng như hiện tại an ủi lắm thì theo ta cũng top 20 là cao nhất

Joon nhà chúng ta bữa nay thành nhà báo rồi I like it

Bình luận

chẹp chẹp cô cũng làm gì đi hỡi Moon ơi ^^  Đăng lúc 2-8-2013 10:25 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1839#
Đăng lúc 2-8-2013 20:01:18 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 2-8-2013 16:46
Em mà đọc mấy bài cmt của dân Hàn về Bin trước đó thì chắc độ tự sướng còn ki ...

em vẫn đọc comt của tụi netizen về anh Bin cơ mà nhiều lúc tý sặc
mà sao nỡ dìm anh cái vụ gió bay thế, cũng đủ cơ bụng đủ mặt tiền mà cứ thích dìm nhau
chắc chắn đi là lọt top ngay
mà không biết cái dự án phim kia giờ ra sao rồi nữa, chẳng rò rỉ tý thông tin nào nữa là sao, chán anh quá anh ơi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1840#
Đăng lúc 3-8-2013 10:19:16 | Chỉ xem của tác giả
Jooniekid gửi lúc 2-8-2013 14:43
DISPATCH

BREAKING NEWS : HAI TOP STAR ĐANG HẸN HÒ

Hi chào cả nhà, tớ mấy tuần nay quay cuồng với 1 núi việc nên không thể vào nhà chăm chỉ đươc

Mọi người bỏ qua cho nhé

tặng cả nhà mấy ảnh cũ thời TTMT nè

Nhìn anh Won Bin có chuẩn không cơ chứ, cười phấn khởi ghê

SP

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách