Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
1871#
Đăng lúc 12-8-2013 10:07:37 | Chỉ xem của tác giả
ui mới về quê ra thấy nhà mình tích cực quá kwangki đã đến tập 5 rồi hehee
hôm trc ss kieunt hỏi mình sao k vào thớt kwangki 88 vs mọi người cho vui
nhưng mà mình chưa có xem phim đc, mà khổ quá cơ phim này mình lại k thích nhân vật của Bin hichic {:152:}
nghĩ lại thì chỉ có Ajjusi là mình thích nv của Bin thoi
trái tim mùa thu thì mình thích nv của chú Song hơn, kwangki thì lại thích nv của Lee dongwook hơn
nhưng mà thế nào lại thích Bin nhất mới lạ hê hê

Bình luận

thích LDG thì vào xem ủng hộ couple Dong - Yeon đi Won?  Đăng lúc 12-8-2013 11:15 AM
chào em, lâu quá mới thấy về nhà nè....  Đăng lúc 12-8-2013 11:07 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1872#
Đăng lúc 12-8-2013 11:25:03 | Chỉ xem của tác giả
miryu gửi lúc 11-8-2013 13:44
em không biết là còn có vụ này nữa nha  
trông quả đầu thì chắc tầm 2009 nhỉ  ...

Coi lại clip em post mới nhớ bữa trc anh Lee cưới, dàn 4 anh thì anh Jang với anh Song đều có mặt đi đám cưới, chỉ mỗi chú Bin nhà ta chưa thấy ló mặt ở cái đám cưới ai bao giờ, sau này Bin đám cưới chắc ko biết có nổi lấy 1 bàn đồng nghiệp hok ấy chứ{:140:}
Bữa trước ss với chizse 88 vụ này biết 2 đứa dự kiến Bin sẽ mời bàn tiệc đc nhiêu hok em? chỉ mời đc đội bóng và anh Kang Dong Won thôi ấy{:184:}{:184:}

@won: ss thì ngược lại, xem phim gì có Bin là chỉ thích mỗi mình Bin{:98:}

à, cả nhà ơi, cho mình hỏi chút chuyện này với. Nhà mình biết cách làm thế nào để viết 1 cụm từ gì đó và khi nhấn vào cụm từ đó thì dẫn ra đường link không? mình muốn làm thế cho cái link trans trong thớt nhà mình bữa trc mình tổng hợp ấy. Ngày xưa mình có biết làm mà lâu quá nên quên mất tiêu rồi. Ai biết chỉ giúp mình với nhé. Thanks nhiều nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1873#
Đăng lúc 12-8-2013 12:21:56 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 12-8-2013 11:25
Coi lại clip em post mới nhớ bữa trc anh Lee cưới, dàn 4 anh thì anh Jang với anh Song đ ...

Nàng làm theo các bước thế này nhé:
Đầu tiên nàng tìm biểu tượng giống như cái ghim có dấu + màu xanh trên cùng, thứ 4 từ trái qua phải, sau cái hình và trước biểu tượng quote ""
Nàng click vào đó. Nó sẽ hiện ra 2 ô, ô ở trên là "Nhập địa chỉ liên kết"( Nàng cho link cần dẫn tới vào ô này)
Ô ở dưới là "Nhập văn bản liên kết"( Nàng gõ cụm từ vào)
VD: Khát vọng nghệ thuật

Bình luận

thanks n nha, check mail nhé  Đăng lúc 13-8-2013 07:44 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1874#
Đăng lúc 13-8-2013 03:30:38 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 9-8-2013 14:29
cre: google

Chị này thành luôn fan của chị Na Young mất rồi keke. Cặp đôi này có nhiều cái rất hợp đấy nhé
- Người trắng người đen.
- Người hay cười người hay mếu.
(hai cái này mai mốt đẻ con ra bù trừ nhược điểm của nhau )
- Cả hai đều đứng đầu danh sách nam và nữ diễn viên có khuôn mặt nhỏ nhất.
- Hai người đều thuộc cung nước vì thế khả năng tương hợp cao nhất về mọi mặt luôn
- Và đặc biệc là nụ cười hở lợi

Không cuối năm nay thì đầu năm sau là đám cưới thôi. Nhanh nhanh để có luôn một đội bóng chứ Ko biết cô gái thành thị như chị LNY có chịu theo anh nhà về quê không. Có về thì chắc anh nhà cũng thà chịu cày sâu quốc lẫm chứ sao dám để tay nàng dính tí  bùn ) Tưởng tưởng cảnh ấy mà tự cười

Cuối cùng là cám ơn mọi người đã có lời gửi đến e ^_^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1875#
Đăng lúc 13-8-2013 07:43:40 | Chỉ xem của tác giả
chizse gửi lúc 13-8-2013 03:30
Chị này thành luôn fan của chị Na Young mất rồi keke. Cặp đôi này có nhiều cái rất ...

Nước mắt lưng tròng khi nhìn thấy em về nhà, ss cứ tưởng em sẽ lặn luôn rồi chứ, mấy lần tính lên cơ quan lên face để nhắn em mà rùi quên béng đi mất, máy ss ở nhà thì lại hok vào face đc, may mà em về nhà{:444:}{:444:}

Đúng là chỉ có em mới chịu 88 với ss về JinNa chứ toàn ss 1 mình ở nhà lải nhải JinNa đến nỗi mọi ng dạt hết sang nhà Kwangki rồi nè{:438:}. Mà ss dù có bấn JinNa nhưng chưa phải là fan của ss Na nhé, tuy nhiên bây giờ ss rất có cảm tình với ss Na thôi, nếu bất kỳ cô gái nào là người yêu hay là vợ của Bin ss cũng sẽ xem xém như thế cả{:184:}

ss có chút việc nên out trc, về 88 với em sau nha, chào mừng em tềnh iu của ss trở lại{:161:}

Bình luận

E thì chỉ ưng diễn viên nữ của Hollywood thôi keke còn làm vợ người ta thì e đây đâu dám ý kiến gì haha  Đăng lúc 16-8-2013 12:18 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1876#
Đăng lúc 13-8-2013 20:39:34 | Chỉ xem của tác giả
Hnay mưa tâm trạng Joon không tốt lắm, Rù ơi đừng giận Joon {:152:}

Dù cũng rất thích Cha Tae Sik nhưng vẫn thích Tae Suk nhất, yêu Tae Suk nhất ^^

cre youtube

Bình luận

ui, bản nhạc chị iêu thích nhất Joon ơi, thanks em  Đăng lúc 15-8-2013 03:23 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1877#
Đăng lúc 14-8-2013 10:10:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Hóa ra cái nhà kỳ quái to đùng sân rộng mênh mang, có cái cột chống xong ở trên có cái chòi to đùng là nhà của Bin thật hả mọi người =))
Đợt trước mọi người up lên em lại tưởng mọi người trêu anh zai thôi. Ai ngờ bữa trước xem clip news về nhà của các sao hóa ra là nhà Bin thật =))
Nhà nhìn "đểu" thật nhưng mà rộng ơi là rộng.
Tưởng nhà Bin phải kín cổng cao tường, nội bất xuất ngoại bất nhập ai dè không gian mở quá cơ :X

Bình luận

E nhớ là cả e và em Xì đều chê ko ngớt cái nhà này vậy mà ss ko để ý là sao :))  Đăng lúc 16-8-2013 12:19 PM
nhà đó đoạt giải thưởng kiến trúc của HQ luôn mà  Đăng lúc 14-8-2013 04:57 PM
nhà đó ở quê cho ba mẹ mà em, ổng có sống ở đó đâu  Đăng lúc 14-8-2013 04:56 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1878#
Đăng lúc 15-8-2013 23:20:27 | Chỉ xem của tác giả
Vừa đọc xong bài về phỏng vẫn Bố mẹ WB 2004
Từ trước nay những gì được biết về WB mình đã rất khâm phục rồi
Nhưng đọc xong bài http://kites.vn/thread/phong-van ... yen-405657-1-1.html  này quả thực mình càng thêm quý tính cách của cả WB và GĐ anh ấy
Cho dù có nhiều người nói WB quá khép kín nhưng với mình thì đó là "sự khép kín đáng trân trọng"
Rất thích những movie của WB vì nó cực chất.

Bình luận

cảm ơn bạn đã gửi link cho nhà Bin nhé, bài dịch hay quá bạn nhỉ? đọc mà xúc động quá.  Đăng lúc 16-8-2013 08:33 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1879#
Đăng lúc 19-8-2013 12:39:29 | Chỉ xem của tác giả

baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

1880#
Đăng lúc 19-8-2013 12:41:11 | Chỉ xem của tác giả

Baidu
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo