Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
2191#
Đăng lúc 22-10-2013 12:41:41 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

hehe, Myung Tae của t mà n...mà cái ảnh che tay ở mồm ấy, khúc đó Ji Hye bất ngờ kiss nên anh chàng bị nấc cục, iu ko chịu đc luôn  Đăng lúc 22-10-2013 12:50 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2192#
Đăng lúc 22-10-2013 12:48:41 | Chỉ xem của tác giả
Một tin buồn cho nhà mình đây{:140:}
Hôm nay thấy bên Hàn đưa tin là dự án điện ảnh của Bin và đạo diễn Lee Chang Dong mà nhà mình vẫn ngóng đã phá sản vì vấn đề đầu tư gì đó, ôi buồn...bao giờ anh mới trở lại đây Bin ơi, đi tự kỷ tiếp với Bin đây{:402:}. Ko đóng phim thì thôi anh cưới vợ sinh con cho rồi{:160:}

http://www.newsen.com/news_view.php?uid=201310220920160710

Bình luận

ss dịch tin đi ss, cho e hóng với ạ  Đăng lúc 22-10-2013 04:01 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2193#
Đăng lúc 22-10-2013 19:25:25 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 22-10-2013 12:48
Một tin buồn cho nhà mình đây
Hôm nay thấy bên Hàn đưa tin là dự án điện ản ...

hầy
sau hơn 3 năm mới có một cái tin bé xíu chuẩn bị comeback mà giờ làm quả phá sản thế này thì chết hết con dân à
drama thì tỷ năm rồi không mò về mà movie thì mấy năm mới lựa được một cái
giờ người nông dân phải làm sao
bao giờ chú mới trở lại để còn có news trán rồi có chuyện vào nhà 888 chứ
chị Pa không nên xui dại chú, lỡ mà cưới chị dâu rồi lại ở ẩn luôn thì khổ lắm

Bình luận

uh, chị đc nhà Bin gọi là cuồng Myung Tae luôn mà, c thích tính cách của MT nhất trong tất cả các phim của Bin ý e đến nỗi đặt ra hình mẫu lý tưởng của m là MT lun   Đăng lúc 22-10-2013 09:37 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2194#
Đăng lúc 22-10-2013 20:23:56 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 22-10-2013 12:48
Một tin buồn cho nhà mình đây
Hôm nay thấy bên Hàn đưa tin là dự án điện ản ...

haizzzzzz dù đã chả hy vọng nhiều vì chưa có tin xác nhận chính thức
nhưng nghe in này cũng buồn, vì dễ gì Bin ngó được một cái kịch bản {:435:}
mà tin chính thức rồi hả ss, thôi đành chờ đợi là hạnh phúc tiếp vậy {:436:}
hay qua đóng drama đi Bin {:416:} đóng một cái cho dân tình có cái hóng rồi ở ẩn chờ kịch bản hay tiếp kết hợp lấy vợ sinh con như lời ss Pa cũng được {:438:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2195#
Đăng lúc 22-10-2013 21:09:30 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 22-10-2013 20:23
haizzzzzz dù đã chả hy vọng nhiều vì chưa có tin xác nhận chính thức
nhưng nghe in n ...

ss cũng ko biết phải tin chính thức hay ko vì bên tiếng Trung chỉ dịch sơ rùi ss dùng google tra ra chứ ko rõ nội dung tiếng Hàn thế nào. Đúng là tiếc quá, hình như vấn đề ko phải ở khâu dàn dv, kịch bản mà ở nhà đầu tư cho nên cũng biết đâu còn hy vọng. Đây là tác phẩm mà đạo diễn Lee Chang Dong tự tay viết và làm đạo diễn thì ko dễ chỉ vì lý do nhà đầu tư mà từ bỏ, huống gì ông và Bin đều là những ng nổi tiếng nhất nhì làng điện ảnh HQ. ss nghĩ nếu đó là 1 kịch bản hay thì họ vẫn sẽ tìm đc nhà đầu tư phù hợp. Riêng với Bin, nếu thực sự đạo diễn Lee đã chọn Bin và Bin có ý đóng phim này sau bao nhiêu năm ko lựa chọn kịch bản thì anh cũng sẽ đợi được. Dù sao đi nữa nếu ko phải dự án này thì ss vẫn mong Bin hợp tác với đạo diễn Lee ở 1 dự án khác vì đó là đạo diễn giỏi nhất của HQ mà{:406:}. Thôi chị em ta lại ca bài ca "chờ đợi là hạnh phúc" đi thôi. ss thì ko muốn Bin đóng drama đâu, chỉ thích Bin đóng movie thôi. Muốn trở thành 1 diễn viên lớn thì cần phải thoát khỏi drama...với lại giờ drama Hàn theo ss chán quá, ss còn cầu trời cho Bin đừng đóng cái nào đây{:184:}ngay đến phim ss Choi ss cố gắng coi mà cũng chỉ coi đc vài tập rồi down để dành đó chứ ko xem nổi, từ lâu ss tuyệt chủng với drama Hàn chỉ trừ coi phim Bin và ss Choi{:98:}

em cũng thấy chị í còn bí ẩn hơn Bin ^^

Chắc bí ẩn thế nên Bin mới bị cảm nắng chệ dâu, với lại ít xuất hiện thế càng quá tuyệt, 2 anh chị tha hồ bên nhau, đỡ phải lo bận rộn ko có thời gian bên nhau, sau này có cưới nhau hay sinh con đẻ cái thì tha hồ rảnh mà chăm sóc. ss nghĩ biết đâu có lẽ Bin lo xa cho đời con cái nên mới yêu 1 người chẳng bao giờ chạy show{:98:} , chứ ss thấy có dv gần sinh con vẫn tung tăng đi event, sinh con xong đc 2,3 tháng lại tung tăng tiếp mà thấy sợ hơn, quá phục họ và cũng ko hiểu họ nghĩ gì...
ss chắc chắn ss Na ko bao giờ như thế, mà nếu có như thế đảm bảo Bin cũng ko cho (giả dụ là vợ chồng ấy{:184:})

@Changmin: Chào e, hình như lần đầu nói chuyện với em nhỉ? {:113:}
Nếu lời xui dại của ss thành sự thật thì với ss là xui khôn luôn, kể cả ở ẩn luôn cũng ok luôn{:184:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2196#
Đăng lúc 22-10-2013 21:39:03 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 22-10-2013 21:09
ss cũng ko biết phải tin chính thức hay ko vì bên tiếng Trung chỉ dịch sơ rùi ss dùng ...

bao nhiêu phim em nghe cũng chỉ vì khâu đầu tư mà bị bể đó ss, hoặc sau một thời gian lục đục vẫn tiếp tục tiến hành nhưng thường là sẽ có ko ít thì nhiều sự thay đổi nhân sự {:416:}
haizzz thôi thì cứ hóng tiếp, dù gì để có một tác phẩm hay cũng còn phụ thuộc nhiều yếu tố khách quan à chủ quan {:398:}
mà cái cụm đạo diễn giỏi nhất của ss thì hơi nhạy cảm, một trong những cho nó khách quan hơn ss {:425:}
thì đóng lại một bộ cũng được mờ ss , như chú LBH đó, đóng một bộ như Iris rồi tiếp tục movie thì vẫn được mà, chú í vẫn là dv hàng đầu hàn thôi
chứ vài năm sau thì drama cũng chả có kịch bản phù hợp với Bin đâu {:433:}
mà ss xem nhiều phim chị dâu chưa ss, hay không ss
chị í bí ẩn đến nổi bảng xếp hạng gì ở hàn đại đa số em đều không thấy ss í {:157:} từ ngoại hình, diễn xuất, thời trang, độ yêu mến và vô số thể loại khác
dù xứ hàn là cái nơi mà em thấy mấy new với kiểu bxh ra hàng ngày
mà ss nghỉ tương lại sâu xa quá {:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2197#
Đăng lúc 22-10-2013 21:52:03 | Chỉ xem của tác giả
pinkimoon gửi lúc 22-10-2013 21:39
bao nhiêu phim em nghe cũng chỉ vì khâu đầu tư mà bị bể đó ss, hoặc sau một thời g ...

ah, ss cũng suy nghĩ về cái cụm từ em nói lúc viết bài rồi cơ, nhưng vẫn viết thế vì... đó là đánh giá riêng của ss thôi mà{:184:}

Phim chệ dâu thì ss xem movie đc khoảng 4 phim nhưng theo ss chỉ đc phim Howling là hay thôi, còn drama thì xem ngắt quãng những chỗ chệ dâu vì chủ yếu chỉ xem xem chệ ấy diễn thế nào mà, ss coi đc kiểu đó đc mỗi phim Plan B đến kết thúc, coi cũng tạm tạm, còn mấy phim kia xem 2,3 tập gì đó thì bỏ{:184:}

BXH ở HQ thì ss hay thấy ss Na có tên ở bảng người mẫu quảng cáo đc yêu thích thôi. Còn các BXH khác thì ss thấy cứ dv có phim mới, đang hot, khán giả biết đến nhìu thì khả năng có tên trong BHX là cao thôi. Với lại mấy cái BXH ngoại hình, thời trang...gì gì đó của bên Hàn ss ko quan tâm và với ss nó cũng ko có giá trị gì nhiều{:177:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2198#
Đăng lúc 22-10-2013 22:56:41 | Chỉ xem của tác giả
Hình ảnh hậu trường quay CF Center Pole

Hình này đẹp quá đi{:161:}

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2199#
Đăng lúc 23-10-2013 14:18:49 | Chỉ xem của tác giả

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

2200#
Đăng lúc 24-10-2013 08:44:48 | Chỉ xem của tác giả

Bình luận

hix, lúc nào nhìn Bin cũng buồn...thanks n nhìu nhé, n vất vả quá  Đăng lúc 25-10-2013 02:23 AM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách