Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
251#
Đăng lúc 27-2-2013 20:33:27 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 27-2-2013 20:05
Phỏng vấn Bin trên Hanamaru kênh TBS của Nhật năm 2005, lúc này Bin đã xuất ngũ
Ngư ...

Đúng là Bin thích chó thật đấy bạn nhỉ? nhìn mấy tấm hình Bin ngày xưa cũng đủ biết Bin yêu chó đến mức nào rồi. ở mấy clip trên mà mình đưa cũng có nói về vụ nuôi chó của Bin. Khi nhận phim Lời cầu hôn với Kim Hee Sun ấy, đạo diễn còn nói đùa là con chó ấy còn quý hơn cả Bin và lúc casting hỏi Bin về việc có thể nuôi chó ko? Nên vai diễn ấy đối với Bin ko có gì là khó khăn cả vì chỉ 1 thời gian ngắn là chú chó ấy đã quấn lấy Bin rồi. Mình sợ chó, nói chung là sợ các loại động vật cắn nên mình hok thích động vật mấy, chẳng bao giờ nghĩ đến nuôi con vật nào cả, hihi.
Nhưng còn bóng đá thì mình mê giống Bin nè, nên mình ủng hộ Bin dẫn bạn gái đến sân bóng đá, haha. Vì thấy Bin cũng mê đá banh nên có mấy cái ảnh Bin đi đá banh trong đội Winner mình đều save hết vào máy, thậm chí còn ghi nhớ Bin mang áo số 11 nữa cơ. Kể ra thì nếu Bin lỡ yêu cô gái nào mà cô ấy ko thích đá banh mà hẹn hò cứ dẫn cô ấy đến sân bóng đá thì cũng dễ bị đá lắm nha, nhưng câu trả lời mang phong cách đúng chất Bin bạn nhỉ, hehe.
Cảm ơn bạn đã gửi link blog của bạn fan Nhật cơ, công nhận blog của bạn ấy giống 1 forum cho Bin, thích thật đấy, tiếc là mình chẳng hiểu tiếng Nhật, hix, ko biết có luyện đc tiếng Nhật đến độ coi hiểu blog ấy ko nữa{:140:} nhưng công nhận hình ảnh nhiều thật, tha hồ cho mình ngắm Bin{:161:}.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

252#
Đăng lúc 27-2-2013 20:41:42 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-2-2013 20:33
Đúng là Bin thích chó thật đấy bạn nhỉ? nhìn mấy tấm hình Bin ngày xưa cũng đủ  ...

hic hic, bạn càng kể mình càng thấy mình có nhiều điểm tương đồng với Bin.
Mình sợ bị cắn nhưng mình cũng thích chó lắm, thích nhất, nhà mình chặt ko có chỗ nuôi rồi chủ nhà ko cho nuôi, mình lại ở một mình đi ra ngoài thì để nó một mình thế nào được nên ko nuôi đấy, nhưng nhiều lúc buồn muốn có một con chó làm bạn lắm :( ngày xưa nhà mình có nuôi chó, và con nào cũng yêu mình nhất nhà ^^ Giờ nhắc lại mình lại thấy sợ phải nuôi chó ... vì mình sợ khi nó đột ngột rời bỏ mình (viết đến đây lại khóc T_T)
Mình cũng thích bóng đá né, hồi cấp hai cũng tham gia đá bóng đá banh chăm chỉ lắm, dù đá chả giỏi vì yếu xìu :))) giờ chỉ cổ vũ và xem bóng đá thôi.
Cái số 11 mà bạn nhắc ý, nó tác động đến mình lắm :))))
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

253#
Đăng lúc 27-2-2013 20:41:53 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 27-2-2013 20:23
còn vụ hốt hoảng dùng từ hốt hoảng hơi quá, nhưng đúng là mình ngạc nhiên lắm, v ...

Trả lời bạn xong mình cũng mới nghĩ lại nếu so với nhiều dv nam HQ thì Bin nhà mình khéo còn phải xếp vào hàng có chiều cao hơi khiêm tốn 1 tẹo, hihi. Tính của ss Min thì mình cũng có đọc news cũng có biết sơ qua, bị bạn dụ dỗ nên giờ mình cũng lại ship couple BinMin đấy, mà đọc lên thấy vần ra phết á{:161:}
Theo như bạn nói thì ss Min tươi sáng, thân thiện, có vẻ trái ngược với tính (mà mình cảm nhận) u uất và khó làm quen, ko biết cái này có thể bổ sung đc cho nhau ko nhỉ? (tớ hình như bắt đầu nổi cơn ship thì phải{:144:})

Bình luận

khổ bạn chưa, bị dụ dỗ rồi kìa :))) Mà nếu Binmin có cơ hội hợp tác, thì đúng là rất đẹp đôi đấy nhỉ :)))  Đăng lúc 27-2-2013 09:19 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

254#
Đăng lúc 27-2-2013 20:47:48 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 27-2-2013 20:41
Trả lời bạn xong mình cũng mới nghĩ lại nếu so với nhiều dv nam HQ thì Bin nhà mình  ...

hồi có cái tin gì mà Bin định đóng drama và đang xem ai đóng cùng, tin đấy có đề cập đến HJM làm mình cứ hi vọng thầm mãi.
Nếu Bin như mình cảm nhận thì sẽ không u uất và khó làm quen đâu, chỉ là sống nội tâm quá thôi. Khi gặp một người tươi sáng, biết quan tâm suy nghĩ đến người khác và có tính cách cũng như hành động rõ ràng như Min chắc sẽ trở thành bạn thân thôi, mình tin thế!
Ai chả yêu cái đẹp phải không bạn? Huống hồ tâm hồn đẹp thì còn đáng quý hơn nhiều ^^

Bình luận

lấy chồng HQ hoặc ĐL mình cũng ko thích lắm. ý mình là chỉ ko thích họ dựng phim về chuyện đó thôi còn ngoài đời mỗi ng có 1 hcảnh nên mình cũng ko dám có ý kến   Đăng lúc 27-2-2013 10:59 PM
@Fire: phim cũng ngắn, mình nhớ hình như là movie thì phải, nếu có thời gian thì coi ủng hộ phim làm về VN mình bạn nhé, dù thật sự cái đề tài phụ nữ VN  Đăng lúc 27-2-2013 10:57 PM
thế hả bạn, mình cungz không xem cô dâu nên cũng không biết. cảm ơn bạn :)  Đăng lúc 27-2-2013 09:51 PM
@Fire: tin đồn Bin sắp quay lại đóng drama mà dv nữ là Kim Ok Bin bạn à, ss này đóng phim Cô dâu Hà Nội đó bạn, hình như cũng thường đóng movie hơn drama  Đăng lúc 27-2-2013 09:28 PM
ôi, tin nào mà giật gân thế em, ss k hề biết luôn, Nhưng nghe đâu tin Bin sắp quay lại đóng drama hả? nhưng nữ thì với cô nào đó lạ lạ  Đăng lúc 27-2-2013 09:22 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

255#
Đăng lúc 27-2-2013 20:48:34 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 27-2-2013 20:41
hic hic, bạn càng kể mình càng thấy mình có nhiều điểm tương đồng với Bin.
Mình s ...

Mình thì thấy con chó nào hiền hiền thì đến xoa đầu nó cái chứ nếu nó mà đi theo mình là tim mình muốn nhảy ra lồng ngực và cuống cuồng gọi chủ nhà vì sợ ấy vì khi còn nhỏ mình bị 1 lần đi ngoài đường bị chó ngoặm vào gót chân mình mà, nên từ ngày đó đâm ra cứ sợ động vật cắn.
Mình cũng cổ vũ đá banh ác chiến lắm, đội mình yêu thích là đội Đức ấy, còn ngày xưa thì mình hay đá với mấy nhóc con trai trong xóm, nhưng cũng giống bạn, mê đá banh nhưng ko biết đá, hix. à, mà bạn có biết Bin yêu thích đội bóng nào ko vậy? mình tìm thông tin này mà chưa có ra, rất muốn biết xem Bin yêu bóng đá như thế thì sẽ là cổ động viên của đội bóng nào. Nếu Bin mà cũng là fan của Mannschaft giống mình chắc mình vui chết mất, hihi.
Thấy bạn nói đến số 11 như thế làm mình tò mò lắm á? ko biết có thể tiết lộ 1 chút sao nó tác động đến bạn ko nhỉ?nếu riêng tư và ko tiện nói thì sorry bạn trước nha.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

256#
Đăng lúc 27-2-2013 22:12:53 | Chỉ xem của tác giả
ừa ha ji won chuẩn đó, ss này vừa xinh lại đóng hay nữa, kết phim của ss ý :D

ss HJM cũng hay, đợt trước xem ss ý đóng dong yi mà mình kết vật vã , thích nhất nụ cười của ss ý, nhìn kiểu đẹp mà nhìn dễ chịu vs thánh thiện ý :D tuy là mong bin đóng vs 1 diễn viên thực lực, nhưng mà nếu xinh nữa thì càng tốt :))) nhưng mà dù j vẫn thích moon geun young nhất, rồi đến ha ji won.

mà tự nhiên muốn thấy bin đóng phim cổ trang, rồi mặc đồ cổ trang cưỡi ngựa múa kiếm bắn cung ý, nhìn oai hùng phải biết :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

257#
Đăng lúc 27-2-2013 22:54:58 | Chỉ xem của tác giả
taengtaeng gửi lúc 27-2-2013 22:12
ừa ha ji won chuẩn đó, ss này vừa xinh lại đóng hay nữa, kết phim của ss ý

ss HJM c ...

Bàn đến vụ ship dv mình đang định cmt cho vụ phim cổ trang đây. Mình cũng mong Bin đóng 1 phim cổ trang, dạo này Hàn cũng chuộng mốt đấy, drama hay movie cũng đều có cả, mà Bin lại chưa đóng cổ trang bao giờ, nên cũng rất rất mong Bin đóng cổ trang, nhưng mình chưa hình dung đc tạo hình Bin cổ trang sẽ như thế nào á, mà dù có thế nào thì vẫn đẹp trai và phong độ ngời ngời, chắc chắn phải giỏi võ siêu hạng nữa. Nếu đóng cổ trang thì mình nghĩ ss Ji Min là hợp nhất, ss ấy có tạo hình cổ trang rất đẹp, cho đóng vai hiền dịu, nhưng có tính cách mạnh mẽ trong tình yêu, như thế rất hợp với vai anh hùng của Bin. Còn hiện đại mình chấm ss Ji Won, ss ấy thường đóng vai mạnh mẽ, hợp với Bin ở thời hiện đại hơn.
ơ hơ, nghĩ đến những viễn cảnh ấy thật sáng lạn quá đi{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

258#
Đăng lúc 27-2-2013 22:58:10 | Chỉ xem của tác giả
đóng cái vai kiểu bin làm anh hùng rồi ss ji min kiểu công chúa mĩ nhân gì đó, nghĩ đến đã thấy phởn rồi :))) mà phim hàn quốc có 1 cái phim cổ trang gì mình cũng ko nhớ lắm, đại loại trả thù âm mưu gì đó có 1 ss đóng nhìn vừa đẹp lại vừa có khí chất cổ trang, chả biết tên là gì, nhưng mà trộm nghĩ bin vs nàng ý rất hợp ( mà khổ ko nhớ tên :))  )

mà ss ji won đóng phim cổ trang cũng hợp mà, hồi xưa mình mê mẩn cái hwang jin y của nàng ý đấy, đóng cực xuất thần. ss ji won mình thấy đúng kiểu dv tài năng, đóng mọi thể loại, từ cổ trang, hiền dịu đến mạnh mẽ, gangster :D
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

259#
Đăng lúc 27-2-2013 23:07:30 | Chỉ xem của tác giả
taengtaeng gửi lúc 27-2-2013 22:58
đóng cái vai kiểu bin làm anh hùng rồi ss ji min kiểu công chúa mĩ nhân gì đó, nghĩ  ...

Hix, mình cũng ko coi phim cổ trang HQ nhiều nên mình cũng ko biết phim bạn nói là phim gì. Nhưng ss Ji Min có khí chất làm công chúa, mình like vai này cho ss ấy cho Bin nà{:161:}
Đúng là ss Ji Won đóng mấy vai cổ trang cũng rất hay nhưng mình lại chỉ thấy ss ấy đẹp đôi với Bin ở thời hiện đại, còn thời xưa thì mình lại thấy Bin sẽ hợp với mấy vai có vẻ hiền dịu như ss Ji Min, ss Ji Won mình thấy cá tính và mạnh mẽ thích để ss ấy đấu tay đôi ngang bằng với Bin ở hiện đại hơn là cần phải bảo vệ, che chở như ở thời quá khứ. Mà nói vậy thôi chứ cứ đóng với Bin thì 2 ss ấy vào vai nào mình cũng thấy đẹp hết. Ko biết đến khi nào những mơ mộng ngày hôm nay của bọn mình thành hiện thực nhỉ?{:180:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

260#
Đăng lúc 27-2-2013 23:21:40 | Chỉ xem của tác giả
drama hàn tuy nhiều phim rất thị trường và chuối, nhưng mình thấy drama cổ trang hàn có rất nhiều phim hay :D bạn chịu khó lục mà xem, hwang jini vs dong yi là 2 phim cổ trang hàn mà mình thích nhất, và trong đó có 2 dv nữ mình kết nhất là han ji min vs ha ji won !! còn 1 phim nữa mình cũng rất thích là painter of the wind, phim này kiểu nói về con đường sự nghiệp chứ ko đào sâu vào yêu đương, tuy ratings ko cao nhưng mình thấy rất xuất sắc. bạn có rảnh thì xem thêm vài phim để tìm mĩ nữ cho bin :))

kể đóng phim TH mà đóng mấy cái phim hành động cũng hay, kiểu iris ý, nếu đóng dạng đó thì ss ji won là 1 sự lựa chọn cực chuẩn. nhưng mà hàng động bin đóng nhiều rồi, h muốn đóng cái phim nào nhẹ nhàng lãng mạn nhân văn 1 tí hơn :D

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách