Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
271#
Đăng lúc 4-3-2013 21:32:06 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 4-3-2013 21:04
thực sự mình thấy anh là điểm sáng duy nhất của bộ phim à, mình cố xem hết phim là ...

Cái cảnh đó lúc Bin quay phim từ trên cao nhìn xuống thấy thế anh ấy cũng ớn, còn làm động tác sợ, cười giả vờ từ chối ko quay nữa, rất đáng yêu. Mình chưa bao giờ thấy Bin than thở về việc đóng phim vất vả thế nào, cũng ko biết đc anh ấy có bị thương hay ko? vì ko bao giờ thấy Bin chia sẻ những điều đó cả. Mình nghĩ chắc chắn sẽ có thương tích, nhưng anh ko nói ra, quay những cảnh hành động như thế, quay đi quay lại, mình thấy anh ấy ngã như "ngóe" ấy, nhìn thấy những cảnh ấy rất thương Bin và mình càng khâm phục tinh thần làm việc của Bin. Có thể nghề diễn viên ai cũng phải vất vả cả nhưng đa số dv theo như mình biết, nhất là những sao lớn thì dứt cảnh quay là có ngay ng sửa sang đầu tóc, quần áo, chăm sóc từng li từng tý, còn Bin thì mình thấy anh rất ít quan tâm đến những điều đó, quay mệt thì ngồi bệt xuống đất nghỉ ngơi, khát nước thì lấy ly tự rót nước ở bình nước uống chung, quay cảnh trời mưa thì tự lau khô đầu tóc, thậm chí còn để mặc nước mưa như thế, bàn kịch bản với đạo diễn cũng ngồi dưới bệt dưới đất bàn...những điều như thế mình nghĩ ko phải dv nào cũng làm cả.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

272#
Đăng lúc 4-3-2013 21:57:33 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 4-3-2013 21:32
Cái cảnh đó lúc Bin quay phim từ trên cao nhìn xuống thấy thế anh ấy cũng ớn, còn l ...

:)) mình thấy mấy cái sửa đầu tóc quần áo đều là phục vụ phim, lên hình cho đẹp thôi ^^ Than thở hay không nó cũng tùy tính mỗi người, mình biết PYC đóng hoàng tử gác mái, cậu ấy cũng chả than thở bao giờ.
Anyway anh Bin là người đặc biệt ;) mình công nhận với bạn điều đó. Tuổi thơ ảnh hưởng nhiều đến tính cách hiện tại của anh.
Mình thấy bạn chỉ có ở nhà Bin, chả đi nhà nào khác cả nhỉ :) Bạn giống ss fire hôm trước có nói chuyện với bạn đó, ss ấy cũng chỉ có mình Min thôi. So với hai người mình có lẽ thực tế hơn cả :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

273#
Đăng lúc 4-3-2013 22:08:51 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 4-3-2013 21:57
:)) mình thấy mấy cái sửa đầu tóc quần áo đều là phục vụ phim, lên hình cho đẹp ...

uh, mình có nhớ ss ấy, cũng có bữa ghé qua nhà Min đọc ké 2 chị em bạn 88, hihi, lúc đó mới biết chị đã có gia đình rồi và hơn tuổi bạn thì chắc chắn cũng hơn tuổi mình. Nhưng sau đó ko thấy ss ấy vào nhà Bin nữa, hok biết ss có thích Bin ko nhỉ?
ở khu Hàn thì mình chỉ ở nhà Bin thôi, ko đi nhà nào cả, vì mình cũng ko thích các dv khác nên nếu đi lung tung thì khó nói chuyện lắm, chẳng biết nói gì, mà cách nói chuyện trên kites, nhất là ở khu vực news, mình thấy cứ cmt vài chữ rồi xuống dòng cho đúng luật, làm nhiều lúc mình cũng buồn cười, thỉnh thoảng mình cũng cmt bài như thế nhưng cảm giác rất sáo rỗng. Cơ mà cmt dài thì cũng chẳng biết cmt gì phải ko bạn?
Hình như ở nhà Bin mình mới cmt đc mấy bài hơi hơi dài dài 1 chút thì phải? chắc là khi nói chuyện về Bin mình rất có hứng thú.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

274#
Đăng lúc 6-3-2013 11:00:45 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 4-3-2013 22:08
uh, mình có nhớ ss ấy, cũng có bữa ghé qua nhà Min đọc ké 2 chị em bạn 88, hihi, lú ...

Ngoài news có tin anh Bin đến Đà Nẵng quay quảng cáo đấy, bạn ra xem chi tiết đi. Mình thấy vui vì anh đến VN, lại đến Đà Nẵng à :D
Hi vọng anh sẽ thấy nước Việt Nam xinh đẹp và người Việt Nam mến khách.

Bình luận

Mình thực sự rất rất rất buồn bạn ơi.  Đăng lúc 6-3-2013 01:46 PM
Ông là vị tổng thống mình yêu mến nhất trên thế giới, mình luôn theo dõi bệnh tình cũng như các tin của ông, vậy mà ông lại ra đi quá bất ngờ thế này  Đăng lúc 6-3-2013 01:42 PM
Bạn ơi, sao hôm nay mình nhận đc 2 tin đầy bất ngờ thế này. Khi vừa đọc tin về Bin xong thì mình đọc đc tin tổng thống Hugo Chavez mất.  Đăng lúc 6-3-2013 01:40 PM
cũng có những ấn tượng đẹp về anh và càng yêu quý anh nhiều hơn.  Đăng lúc 6-3-2013 01:12 PM
Điều mong mỏi duy nhất là anh cũng sẽ có những ngày hạnh phúc ở VN, có ấn tượng đẹp về VN và ngược lại những người VN đc gặp anh  Đăng lúc 6-3-2013 01:11 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

275#
Đăng lúc 6-3-2013 11:43:58 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 4-3-2013 22:08
uh, mình có nhớ ss ấy, cũng có bữa ghé qua nhà Min đọc ké 2 chị em bạn 88, hihi, lú ...

hôm nay có 2 tin về anh Bin lận, hay quá :D
À, rất rất welcome bạn vào nhà Min chơi nhé ;)) Rỗi rỗi vào nhà Min chơi tiếp nha bạn, sẽ tiếp đón bạn đàng hoàng như bạn tiếp đón mình ở nhà Bin vậy á :D ss fire mình nghĩ cũng thích Bin đấy :D
Ừ mình ko biết còm gì cho đủ lượng từ ở ngoài news cả, rất muốn cảm ơn các bạn đã dịch tin nhưng mà viết lại phải viết đủ 3 dòng nên mình toàn lười. Có nút like hay cảm ơn ở dưới thì tốt quá!
Anh Bin thì tuyệt rồi, có thể bạn thấy mình chỉ thích vẻ ngoài của anh. Nhưng thật ra anh diễn xuất rất tốt nên cứ là phim của anh thì mình muốn xem à :D

Bình luận

cảm ơn bạn báo tin cho mình nhé, giờ mình thật sự vẫn còn rất xúc động  Đăng lúc 6-3-2013 12:38 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

276#
Đăng lúc 6-3-2013 12:37:03 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 6-3-2013 11:00
Ngoài news có tin anh Bin đến Đà Nẵng quay quảng cáo đấy, bạn ra xem chi tiết đi. M ...

ôi trời ơi, mình muốn khóc với cái tin này đây. Vừa rất hạnh phúc vì anh đến VN, nhất là đến Đà Nẵng, đó là 1 trong những thành phố mình có ấn tượng nhất ở VN, ko ngờ 1 ngày anh đến VN đấy, quá bất ngờ. Nhưng mình cũng buồn đến phát khóc khi anh đến VN mà mình lại ko ở VN để gặp anh, trời ơi, nghĩ đến điều này mình chỉ muốn bay về để gặp anh thôi. Cũng có thể 1 ngày nào đó mình gặp đc anh ấy nhưng mình vẫn thích nhất đc gặp anh ngay trên đất Việt mình, nghĩ đến điều đó mình cảm thấy rất đặc biệt. Hix, nếu ở VN chắc có lẽ mình sẽ ra Đà Nẵng để đc gặp anh quá, dù mình ở Sài Gòn.
Bây giờ chỉ có thể chúc anh có một chuyến công tác đến Việt Nam thật vui vẻ, thành công, có những giây phút ý nghĩa và cảm nhận được những nét đẹp của con người và mảnh đất Việt Nam. Sau này hãy quay trở lại một lần nữa Bin nhé, bất kể sau này 10 năm, 20 năm, nếu biết anh đến, em nhất định sẽ đi gặp anh (lúc đó khéo dẫn cả chồng con theo quá{:173:}).

Bình luận

à, lâu nay mình chả đọc tin tức gì ý mà :) rất vui vì thấy được quan điểm của bạn với mình giống nhau :D  Đăng lúc 6-3-2013 09:23 PM
sorry, mình mới phải chạy đi có việc về. Bạn tâm sự thế mình hiểu là bạn yêu quý Bin đến mức nào rồi  Đăng lúc 6-3-2013 01:27 PM
đừng buồn, anh thích VN là được rồi, chứ chúng ta có ở VN, có đến ĐN cũng ko chắc gặp được anh ^^  Đăng lúc 6-3-2013 01:06 PM
ui bạn dễ xúc động quá, anh sang thật rồi, lại vui lên thôi, ước gì được gặp anh và nói là rất thích xem anh diễn :D  Đăng lúc 6-3-2013 01:00 PM
ừ, bạn nhắc mình mới check là tin thật thật, chắc bạn đăng bài ban nãy lấy của báo VN nên bị xóa, hahaha mình lại vui rồi, thanks bạn nhé và sorry vì làm bạn buồn   Đăng lúc 6-3-2013 12:59 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

277#
Đăng lúc 6-3-2013 14:01:07 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-3-2013 12:37
ôi trời ơi, mình muốn khóc với cái tin này đây. Vừa rất hạnh phúc vì anh đến VN, ...

Mình xin chia buồn với bạn. Mình có được biết tổng thống Hugo, ông là vị tổng thống tài năng, sáng suốt và tốt bụng. Cách ông xây dựng xã hội chủ nghĩa khác hẳn với TQ, mình phục ông. Dẫu biết con người ai rồi cũng đến lúc rời xa thế giới nhưng không thể tránh khỏi nỗi buồn. Thế giới lại mất đi một người tài năng :(
Cuộc đời vốn thế mà bạn, thỉnh thoảng nó lại quẳng cho chúng ta vài cục gạch nhưng stay hungry, stay foolish.

P/s: Mình hi vọng sớm được xem quảng cáo của Bin ở VN. câu này là để tránh bị coi là spam.

Bình luận

Vậy hả, mình thì ngoài mấy tin diễn viên mà mình đọc chỉ để cho biết thôi, còn mình quan tâm nhiều đến các tin thời sự hơn, đặc biệt thời sự quốc tế  Đăng lúc 6-3-2013 09:33 PM
mà sao bạn lại bảo là kéo bạn về với thực tế vậy? mình thực sự ko hiểu lắm.  Đăng lúc 6-3-2013 08:48 PM
lãnh đạo mà ông ngưỡng mộ nhất, là người mà mà ông rất muốn đc gặp nhưng ko bao giờ có cơ hội gặp, ông cũng rất ngưỡng mộ cuộc kháng chiến của nd ta  Đăng lúc 6-3-2013 08:47 PM
"Vì Việt Nam, Cu Ba sẵng sàng hy sinh cả máu của mình", thì ngày nay đọng lại trong mình là hình ảnh của Hugo Chavez, ông từng nói Bác Hồ là một trong những nhà   Đăng lúc 6-3-2013 08:46 PM
Đối với mình, những nhà lãnh đạo Mỹ latinh luôn để lại những ấn tượng rất tốt đẹp. Nếu thời chiến tranh có Pidel Castro với câu nói nổi tiếng  Đăng lúc 6-3-2013 08:44 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

278#
Đăng lúc 7-3-2013 12:06:50 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 6-3-2013 12:37
ôi trời ơi, mình muốn khóc với cái tin này đây. Vừa rất hạnh phúc vì anh đến VN, ...

2 bạn ^^                                       

mình tên Quỳnh Anh

95 nhé ^^

ủa mà kêu Bin đến sao mình chả thấy hình ảnh gì hết :(                     
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

279#
Đăng lúc 7-3-2013 13:10:52 | Chỉ xem của tác giả
braking_heart95 gửi lúc 7-3-2013 12:06
2 bạn ^^                                       

mình tên Quỳnh Anh

Chào em. Em sinh năm 95 thì nhỏ hơn chị và bạn fan_of_HJM hơi bị nhìu tuổi á (hix, ss 85 lận, zừ quá rùi mà). Tên của em rất đẹp, thế ss gọi là tắt là QA *chỉ chỉ phía dưới ava của e" đc ko? còn em có thể gọi ss là qiuxuan hoặc Pa cũng đc.
ss cũng đang hóng hình của Bin đến VN đây, thấy có tin sang mà ko có hình gì hết trơn, mà ss cũng chỉ thấy 1 vài trang giải trí nói tới thôi chứ mấy trang khá chính thống thì ko thấy đưa tin gì ráo làm ss giờ đang phân vân liệu phải Bin đến thật ko đây?

@fan_of_HJM:
Mình cũng rất háo hức xem quảng cáo của Bin ở VN, dạo này toàn hot mấy vụ người Hàn làm nào là quảng cáo du lịch tại VN, nào là quay chương trình giải trí ở VN...giờ lại đến Bin quay quảng cáo nữa thì khéo VN mình xuất hiện hàng ngày trên tivi của ng Hàn quá, hihi

Bình luận

hi bạn, hôm nay chắc ko tám nổi với Pa rồi, Pa có phải Phương Anh :))  Đăng lúc 7-3-2013 08:04 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

280#
Đăng lúc 7-3-2013 17:10:57 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 7-3-2013 13:10
Chào em. Em sinh năm 95 thì nhỏ hơn chị và bạn fan_of_HJM hơi bị nhìu tuổi á (hix, ss ...

chào ss ^^

fan Bin toàn 8x k ^^

hình như có mỗi em lạc loài 9x =)))))))))

chắc tại Bin ít đóng phim truyền hình quá

ss cứ gọi em là QA

tại ai cũng gọi em vậy mà ^^

e đoán hình như tin đó k đúng á ss

nếu như hôm qua h đã có ảnh rồi

làm e mừng hụt !

mà sao không vô sài gòn chứ :(
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách