Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: StefanieVu
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Nam] ♥ღWon Bin - 원빈 ♥ Binus's Little Ajusshi ♥ We miss you so much ♥ Tổng hợp Vietsub Page 1 & Bản đồ Thread Page 200 ღ♥

[Lấy địa chỉ]
291#
Đăng lúc 8-3-2013 01:17:03 | Chỉ xem của tác giả
ciciqueen gửi lúc 8-3-2013 00:57
dạ e cám ơn ss hihi
e mới tia đc chút ít trên Fb, ảnh nhìn hiền, thư sinh, nói nhẹ n ...

ồ, vậy hả em, thông tin lại nóng hổi đây, em ơi, em có đc tấm ảnh nào ko? post lên chia sẻ cho mọi ng với, ss ko lên face đc. Mà em tia đc gì trên face zị e? ss tò mò tất tật chuyện nhớn bé về Bin luôn, hihi.
Con người Bin khác nhiều với những hình ảnh đẹp trai mà mình thường thấy lắm em. Nếu coi nhiều clip của anh ấy sẽ phát hiện ra dù biết Bin là ng ít nói nhưng sẽ ít nói hơn cả trong tưởng tượng của mình, biết Bin là người hay ngại nhưng sẽ còn hay ngại hơn trong tượng tưởng của mình. Vậy nên nhìn Bin lúc nào cũng hiền, còn khoản cười duyên, nhất là cười ngượng thì thôi rồi, suốt ngày Bin với cái điệu cười ấy, cứ hỏi gì Bin thì Bin cũng im như thóc và chỉ biết cười thế thôi. Ôi mà Bin còn hô "Welcome to Vietnam" nữa á em? em lấy thông tin ở đâu mà hay thế, ss thật sự vui quá đi thôi.

ss phải đi ngủ rồi, mai còn dậy sớm đi học nữa, nhưng chắc cũng sẽ ko ngủ nổi mất thôi. Hôm nay là ngày Quốc tế phụ nữ 3/8, Chúc các chị em nhất là các bạn gái nhà Bin có một ngày lễ vui vẻ nhé! Và thực sự rất cảm ơn em ciciqueen đã mang đến những thông tin về Bin sang Việt Nam, đó là món quà ý nghĩa với nhiều fan của Bin trong ngày hôm nay lắm đó em.
Chúc em và các bạn ngủ ngon!{:161:}
8/3 vui vẻ!{:179:} {:179:} {:179:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

292#
Đăng lúc 8-3-2013 01:36:37 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 01:17
ồ, vậy hả em, thông tin lại nóng hổi đây, em ơi, em có đc tấm ảnh nào ko? post lên ...

dạ lúc nãy e đứng trc nên có nghe chị kia hỏi tên Fb ^^
em wa xem rồi, có ảnh đó ss, đọc cmt thấy chỉ nói Bin zậy đó hihi
cóp ảnh của ngta mà chưa xin e hok thích ss ơi :( ... để e add friend hỏi xin đc thì e post share cho mọi ng nha
cám ơn ss ^^
chúc ss với chị em trong nhà Bin 8/3 vui vẻ :)
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

293#
Đăng lúc 8-3-2013 01:50:51 | Chỉ xem của tác giả
ciciqueen gửi lúc 8-3-2013 01:36
em wa xem rồi, có ảnh đó ss ...

tính đi ngủ rồi mà thấy em dép lại thế là lại chưa ngủ đc.
May mắn làm sao ss vừa vào đc face, bình thường ss chẳng vào đc, ss coi được cái hình của bạn ấy chụp rồi, ss cũng quê Nam Định, đồng hương với bạn đó, hehe. Nhìn hình mà ss cũng ngất ngây chú gà tây, nếu em hỏi đc bạn ấy thì thử xem nếu mình che hình ảnh các bạn ấy đi, chỉ để lại hình Bin rồi post lên xem đc ko em nhé. Chứ nếu là ss thì ss cũng sẽ ko post hình như vậy đâu, lúc nãy là ss tưởng em chụp đc tấm hình 1 mình nào đó của Bin thôi.
hix, nhìn hình Bin gầy thật đấy, nhưng hơi bùn 1 tẹo teo là anh ấy hổng có cười. Nhưng cũng ko sao, ss hy vọng sẽ được nghe kể thêm nhiều về Bin trong chuyến đi này hơn. Nghe bạn ấy kể quản lý của Bin còn cảm ơn rất lịch sự nữa, vui quá đi.
Thật sự cảm ơn các thông tin của em nhiều lắm nhé, và cả của bạn Thủy nữa{:161:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

294#
Đăng lúc 8-3-2013 08:05:56 | Chỉ xem của tác giả
ciciqueen gửi lúc 8-3-2013 01:36
em wa xem rồi, có ảnh đó ss ...

Chào em! Nghe em kể mà ss cũng thấy sung sướng lây là thế nào nhỉ
Thế là thật 100% rồi, oai sướng quá đê
Hi vọng anh có ấn tượng tốt về VN à.
Mà vụ ko cho chụp ảnh, ss ở Nhật ss biết à, mình chỉ nghĩ đơn giản là chụp thôi nhưng mình ko thể biết được là ảnh của mình khi up lên mạng có thể gây ra những tai nạn gì đâu, ở Nhật chụp ảnh trẻ con mà đăng lên mạng cũng gần như phạm pháp, nên có bao giờ người Nhật đăng ảnh trẻ con khác đâu. Huống chi anh Bin là người nổi tiếng thế.
Btw, thanks em rất nhiều vì đã chia sẻ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

295#
Đăng lúc 8-3-2013 08:08:17 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 01:50
tính đi ngủ rồi mà thấy em dép lại thế là lại chưa ngủ đc.
May mắn làm sao ss vừa ...

Hôm qua ngủ được vậy ko Pa ơi, tin vui thế mà :)))
Mình sáng nay mới vào đọc thấy mà sướng quá à, anh đến thật chứ, hura.
Anh chắc có ấn tượng tốt với VN thôi, vì đến Đà Nẵng mà, người dân ở đó hiền hòa à, cảnh lại đẹp nữa ^^
Mình mà biết từ tối hôm qua chắc cũng ko ngủ nổi lắm ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

296#
Đăng lúc 8-3-2013 12:16:04 | Chỉ xem của tác giả
Anh Bin tặng hoa các chị em trong nhà nè

Happy 8/3

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

297#
Đăng lúc 8-3-2013 21:31:09 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 8-3-2013 08:08
Hôm qua ngủ được vậy ko Pa ơi, tin vui thế mà )
Mình sáng nay mới vào đọc thấy  ...

Đêm qua cỡ 4h mình mới ngủ đc bạn ạ, nằm thao thức sướng mãi, sáng dậy còn nghĩ ngay đến chuyện này nữa cơ, đã thế bình thường ngủ muộn vậy hum sau là lên lớp ngủ gà ngủ gật luôn nhưng hôm nay tinh thần phấn chấn ko buồn ngủ tý nào{:176:}, chỉ khổ 2 đứa bạn ngồi bên cạnh phải nghe mình lải nhải chuyện này thôi, hihi..
Mình vẫn còn rất vui vì chuyện Bin sang VN chẳng có thông tin gì nhưng nhờ tham gia forum này mà mình mới biết đc 1 số chuyện bên lề nên càng là những thông tin đáng quý đó bạn. Mình cũng nghĩ chắc Bin sẽ có ấn tượng tốt với VN mình, nhất là hy vọng anh ấy thích các món ăn VN, món Phở của mình khá nổi tiếng ở Hàn mà.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

298#
Đăng lúc 9-3-2013 10:33:43 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 21:31
Đêm qua cỡ 4h mình mới ngủ đc bạn ạ, nằm thao thức sướng mãi, sáng dậy còn nghĩ  ...

khi đầu óc đang hưng phấn thì dù mệt cũng khó mà ngủ được )
vậy là sắp tới được thấy hình ảnh của anh Bin cùng hình ảnh đất nước mình rồi, olala nghĩ đến là thấy vui rồi ý olala
bạn nói đến Phở, hồi mình đi Hàn thấy nhiều quán phở phết ý mình chưa ăn thử nhưng nghĩ nó cũng giống như phở ở Nhật, sẽ bị biến tấu cho hợp khẩu vị người bản địa ^^ nhưng nhìn thấy các biển nhà hàng đề chữ Phở to đùng cũng thấy thích lắm ^^

Bình luận

hihi, thế lúc nào rảnh thì bạn về nhà Bin nhé, chúc luôn vui nha...lội mãi mới tìm thấy bài bạn để dep lại nè.  Đăng lúc 13-3-2013 11:03 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

299#
Đăng lúc 9-3-2013 11:03:36 | Chỉ xem của tác giả
fan_of_HJM gửi lúc 9-3-2013 10:33
khi đầu óc đang hưng phấn thì dù mệt cũng khó mà ngủ được )
vậy là sắp tới  ...

Mình cũng đang rất chờ đợi quảng cáo ấy, chắc sau này sẽ còn cả sản phẩm ở VN nữa, khi nào về mình sẽ mua 1 cái sản phẩm của Bin để ủng hộ, hihi.
Hy vọng những cảnh đẹp ở VN sẽ xuất hiện nhiều nhiều chút, như thế chắc chắn VN mình sẽ được biết đến nhiều hơn, nghĩ như vậy niềm vui lại nhân đôi.
Bạn đi Hàn nữa rùi à, đứa bạn mình cũng suốt ngày rủ sang Hàn chơi mà giờ còn đang nghèo quá, đi ko nổi, mình cũng rất muốn sang Hàn và Nhật nè, nhưng mà ở Nhật đắt đỏ quá,chẳng biết có cơ hội nào đi đc ko? chỉ mong sau này về lại VN công tác thì mới có cơ hội thôi chứ còn tự đi chắc mình ko dám mơ sang đó.
Mình thì thích mấy món bún bò, hủ tíu ở trong Nam hơn là phở, nên mình cũng ít ăn phở, mà ở nước ngoài có mở quán ăn VN mình thì toàn thấy phở, nhưng vì cũng phải nấu phần nào theo khẩu vị nước ngoài nên ăn cũng ko thấy ngon, ko biết bạn ở bên đó có thèm món ăn VN mình ko chứ đó là nỗi đau khổ lớn nhất của mình vì suốt ngày chỉ thèm mấy món ăn VN mình{:140:}
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

300#
Đăng lúc 9-3-2013 12:46:31 | Chỉ xem của tác giả
qiuxuan gửi lúc 8-3-2013 00:18
điều này thì ss được thẩm định bởi ng Hàn 100% rùi em ah, ss có đứa bạn HQ nó c ...

e thấy thánh cũng đúng hehe

mà cái này không biết bao h nó tung ra hình nữa

hình của bin ít khi cười

toàn lạnh lùng không =)))))))

mà càng nhìn lạnh lùng em càng bị thích mới ghê

mong fan nào nhìn dc anh ấy post hình lên

chứ cứ như này hóng chết luôn quá

Bình luận

ngoài ra ss còn thấy hình Bin hay hút thuốc nữa cơ  Đăng lúc 9-3-2013 04:32 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký