Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: Chomei
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

[Xuyên Không] Giang Sơn Bất Hối | Đinh Mặc - Truyện sắp xuất bản -

[Lấy địa chỉ]
231#
Đăng lúc 6-9-2013 07:11:05 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Giời ạ! Anh Hành lại làm cái tỏi cái gừng gì nữa để bị tống vào nhà lao chờ chém thế hả? Anh biết anh Trạm với PN lo lắng thế nào không hả? Làm gì cũng nghĩ cho PN chút chứ, không anh bị trảm rồi PN đợi ai đây? Aaaa....
Thương anh DT bi giờ là MDT rồi, anh mai mốt hụt PN, ở bên nhau bao lâu không dám nhìn nhâtn tình cảm, tóm lại anh có duyên mà không có nợ với PN, mà tất cả cũng chỉ vì cái tính bảo thủ cổ hủ của anh không thì anh với PN là một cặp từ đời nào rồi, nhưng như thế ghì anh Hành toi rồi còn gì hìhì, tóm lại anh là nam phụ mà má Mặc là mẹ ghẻ của nam phut, hức thương anh lắm ý.
NPT lên sàn ~ ing...

Bình luận

hehe, t rất là thích cái câu bình luận "anh Hành lại làm cái tỏi cái gừng..." của bạn :)  Đăng lúc 8-9-2013 11:06 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

232#
Đăng lúc 6-9-2013 17:16:05 | Chỉ xem của tác giả
Chomei gửi lúc 5-9-2013 13:22
Chương 32

Ơ hơ, thế là Dung Trạm là con hoàng thất à...ố ồ...cảm giác nhà có quan to đón gió nó sướng thế này đây ~~~~
Đi đâu cũng không sợ ai nhá
Em là em càng ngày càng iêu anh Dung rồi..oa oa.. {:418:}
Đọc cái đoạn Bộ Thiên Hành vừa đi vừa hôn, còn hôn sưng cả môi Phá Nguyệt mà không nhịn được cười, nếm được mùi ngon là bám riết không dứt
Chèm chẹp...
Có lẽ nào ta lại đi mần convert O.o Ngày xưa đọc Kiêu Sủng với Dục vọng không kìm lòng đc đi mần cv cả đêm :v
Ta muốn nhanh nhanh thấy JQ của họ... Cái tính ta là thích đọc từ cuối đổ lên đầu cơ ~~~ {:434:}
P/S: Òa, ta cũng thấy tội Lăng Tranh á nàng. Lúc đọc Kiêu Sủng, cái chỗ Đinh Mặc nói cái gì mà Tô DI không nghĩ, đây là lần cuối cùng mình gặp Lăng Tranh, ta còn thấy kinh sợ một lúc á. bao nhiêu là suy đoán lung tung xổ ra: nào là Lăng Tranh ra trận chết thảm , rồi nhiễm trùng dịch chết thảm thương, rồi lỡ yêu Tô Di nên bị giai Mạnh xử đẹp . Ai dè... cái kết cuối còn thảm thươing hơn...xin thề là ta không dám đọc lại lần 2 cái NT về Lăng Tranh T__T

Bình luận

Ơ thôi có JQ là đc rầu, em cái gì cũng ăn được :3  Đăng lúc 7-9-2013 05:06 PM
Truyện này ít JQ lắm, toàn tóp mỡ. Có chút thịt thôi, nhưng cũng không mặn như Kiêu Sủng đâu hii  Đăng lúc 7-9-2013 03:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

233#
Đăng lúc 7-9-2013 09:49:12 | Chỉ xem của tác giả
Oh, hóa ra Dung Trạm là thập thất đệ của hoàng thượng, lúc đầu mình cũng đoán là vương gia gì đó ẩn mình mà, nếu không sao dám dùng một thanh kiếm mà tạm đẩy lùi Nhan Phác Tông {:412:}.
Nếu anh Dung Trạm mà biết Phá Nguyệt suýt thành thê tử của mình thì sẽ thế nào nhỉ? Ta thích Dung Trạm, nhưng mà A Bộ dễ thương quá... "Người ấy và tôi em chọn ai"
Haizz, tự kỉ -ing
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

234#
 Tác giả| Đăng lúc 8-9-2013 14:10:57 | Chỉ xem của tác giả
Chương 33

Hết chương 33

Mấy chương này không phải dài, mà là dài kinh dị. Mấy đoạn tả trai xinh gái đẹp thì làm tớ đau não muốn chết vì bí từ. Tác giả cứ thích các giai các gái lung linh lóng lánh lộng lẫy thế này thì tớ toi mất {:439:}

P.S: Cám ơn chị GreenRose đã giúp em dịch cái đoạn tả bác Dung Trạm mơ màng tỉnh ngủ hehe

Bình luận

Tem nào tem nào xD...tks Chomei :x  Đăng lúc 8-9-2013 02:21 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

235#
Đăng lúc 8-9-2013 16:08:54 | Chỉ xem của tác giả
Thank nàng nhé... Òa òa...khổ thân anh Dung quá cơ, kẹp giữa hai phe phái, ko xử lí tốt thì kiểu gì cũng chết
Thói đời, ôi... theo ai rồi cũng chết, chẳng bằng chết ngay bây giờ T___T
Cơ mà nếu không có anh Bộ, nếu đây không phải truyện Đinh Mặc thì chắc Dung Trạm với PN thành đôi rồi cũng nên... {:429:}
P/S: nàng cố chịu đi, giai cổ đại làm gì có anh nào không đẹp, lúc nào cũng được tả như tiên giáng trần ấy, ko có chuyện dung nhan bình thường đâu =3=
Hí hí...
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

236#
Đăng lúc 8-9-2013 17:28:15 | Chỉ xem của tác giả
Hụt tem. :(

Thôi xong. Anh nam chính của chúng ta bị thất sủng. 1 ng là Vương thất, 1 ng là quan lớn, có mình anh là nhỏ bé đáng thương. T_T Sau này làm sao đấu lại 2 ng đó nổi? 2 ng đó chỉ cần ra lệnh 1 tiếng là chị phải theo về r. Anh thật đáng thương.

ta thích Nhac Phác Tông đến cuồng r. Tông ca cũng bị thất sủng nốt, chả thấy lên sàn nữa. Biết trc 2 ng k có kết quả thật khiến ta đau lòng.

Thanks ed. :x
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

237#
Đăng lúc 8-9-2013 19:16:51 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đúg là truyện của ĐM.rất hay

nhưg đây là truyện đầu tiên em thấy nv chính k quá nổi bật lên như nhữg soái ca khác của ĐM.

Bộ Thiên Hành k quá nổi bật so vs Nhan Phác Tông và Dug Trạm.
Cuối cùg cũg yêu nhau.hóg second kiss quá đi
thanks ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

238#
Đăng lúc 8-9-2013 19:18:34 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
đúg là truyện của ĐM.rất hay

nhưg đây là truyện đầu tiên em thấy nv chính k quá nổi bật lên như nhữg soái ca khác của ĐM.

Bộ Thiên Hành k quá nổi bật so vs Nhan Phác Tông và Dug Trạm.
Cuối cùg cũg yêu nhau.hóg second kiss quá đi
thanks ss
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

239#
Đăng lúc 8-9-2013 21:01:34 | Chỉ xem của tác giả
Tội nghiệp Dung Trạm lúc đầu nhanh chân hơn nhưng giờ thì phải đành nhường anh Hành, haizz ..anh cũng xuát chúng nhưng lương duyên do trời định ngay từ đầu anh chị đã không có duyên với nhau rồi nếu không bây giờ Phá Nguyệt đã thành vợ của anh rồi.
Với uy quyền của anh Trạm thì anh Hành có được cứu không????
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

240#
Đăng lúc 8-9-2013 21:35:57 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Ôi! Ôi! Ôi! Đúng là hoàng tộc vô tình, đế vương tàn nhẫn, chả còn gì để nói. Anh Trạm là người hoàng thất mà ngay ngay thẳng chính trực như vậy là vô cùng qúy hiếm. Càng ngày càng yêu anh hơn rồi. Dung ~ Trạm ~ aaaa.
Chú cháu như huynh đệ, hắc hắc.
Cảm ơn chomei nhé, dạo này chăm chỉ quá.

Bình luận

Hihi, edit có một truyện nên một tuần cũng ráng được 2-3 chương. GSBH dài quá chứ không thì cũng mỗi ngày một chương. Thanks bạn :')  Đăng lúc 8-9-2013 09:40 PM
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách