Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Diễn viên gạo cội Kim Chang Wan hết lời khen ngợi Kim Soo Hyun

[Lấy địa chỉ]
31#
Đăng lúc 26-12-2013 21:46:22 | Chỉ xem của tác giả
tài năng của anh dc khẳng định ngay khi debut rồi
đóng vai nào là thu hút vai đó ah
thích via diễn của cụ quá đi, diễn nhập vai lắm luôn
hóng sub tập mới ah
tks bạn tran new nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

32#
Đăng lúc 26-12-2013 21:57:03 | Chỉ xem của tác giả
Cảm ơn bạn dịch tin nhé!
Dạo này KSH đúng là hot kinh khủng, đi đâu cũng được thiên hạ soi, bài báo thì toàn được ca ngợi lên tận mây xanh! Cơ mà thấy anh rất xứng đáng.
“Mặc dù vậy, cậu ấy thực sự là một nam diễn viên vừa tham vọng lại vừa tinh tế trong diễn xuất,”
Hoàn toàn đồng ý với câu này. Thấy KSH dxuất rất nhập tâm và truyền tải được cái hồn NVật!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

33#
Đăng lúc 26-12-2013 23:10:00 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Thỉnh thoảng đọc tin về các diễn viên gạo cội khen về cách diễn của Ngố làm mình cũng thấy tự hào vì làm fan Ngố.

Xem phim thấy bác đi vs Ngố cứ xưng hô ông với tôi, nghe ngộ ngộ.

Không biết trên phim trường bác vs Ngố có bày trò gì ko nhỉ ? Nhớ cái thời bác Giám bày trò cười mún sái quai hàm lun.

Ps: Bác có thấy cái thước Hello Kitty huyền thoại không ạ ? :3
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

34#
Đăng lúc 26-12-2013 23:33:08 | Chỉ xem của tác giả
Tài năng của giáo sư 400 tuổi đã được kiểm định và chứng minh qua mấy tác phẩm công phá rating rồi mà
Chúc mừng giáo sư ngày một tiến bộ và được mọi người khen thật nhiều như thế này hì hì
Cảm ơn bạn dịch tin!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

35#
Đăng lúc 27-12-2013 00:06:11 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy bác này lại nhớ tới bác Giám, jo này bác Giám ở nhà chắc cũng có theo dõi fim này, ko chừng sẽ nghĩ phải chi có dịp hợp tác tiếp hay phải chi mình đóng vai này...
Bác này là diễn viên gạo cội, Ngố phải theo học hỏi nhiều nhiều nhá
Chúc 2 bác cháu hợp tác vui vẻ.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

36#
Đăng lúc 27-12-2013 01:59:21 | Chỉ xem của tác giả
Thích bác này lắm này thích từ hồi xem Coffee Prince. Good Doctor vừa rồi cũng có bác nữa, dù xuất hiện không nhiều. Bác này còn làm chương trình radio buổi sáng nữa. Rất có cảm tình với những người mang lại cảm giác dịu dàng.
Được bác khen như vậy chắc Kim Soo Hyun cũng rất mừng. Mình cũng có cảm giác là Kim Soo Hyun làm việc rất chỉn chu và cẩn trọng. Hình như phim nào của Soo Hyun cũng thành công phải không? Tin là sự nghiệp của Soo Hyun sẽ còn tiến dài.

Cảm ơn bạn đã đăng tin nhé ~
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

37#
Đăng lúc 27-12-2013 11:39:34 | Chỉ xem của tác giả
ừa thì ngay trước khi bạn Hyun nổi tiếng, khi xem DH mình đã rất thích cách diễn của bạn
và đến Moon Sun thì hoàn toàn bị chinh phục, dù kg fai là fan của bạn nhg thừa nhận bạn diễn rất tốt
chắc You came from the stars cũng sẽ có ngày lên rating 30 đó chúc phim mới của bạn thành công rực rỡ nhá
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

38#
Đăng lúc 27-12-2013 16:06:38 | Chỉ xem của tác giả
Bắt đầu coi phim của cụ từ Trăng - Trời, rồi sau mới qua DH, rồi là Ẩn thân
Cảm nhận sâu sắc, trình độ của cụ đã ngày càng thăng cấp dần dần rồi ấy
Đọc cái news thấy rõ mừng là mừng, được diễn viên gạo cội khen như thế này thì Ngố chắc vui lắm
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

39#
Đăng lúc 27-12-2013 17:57:24 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận là diễn xuất của Kim Soo Hyun trong phim này xuất thần thật
Rất có chất của nhân vật
Nó không bị nhầm lẫn với các vai diễn trước đây của anh
Phim mới này quá hay đi
Rất thích cái nội dung và dàn diễn viên chính
Thank bạn dịch tin
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

40#
Đăng lúc 28-12-2013 20:30:14 | Chỉ xem của tác giả
Cụ giáo nhà ta mà lại! bản chất đúng là không vừa.
Như bác ấy nói đấy, con người này đúng là tinh tế lắm, lại tham vọng nữa, đã làm gì là phải hết mình, đến nói đến chốn mới chịu.
Mình là mình thích những con người như thế này, luôn kiên định và mang đến cảm giác rất an toàn,
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách