Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Đoàn phim gửi lời xin lỗi người dân ở khu căn hộ trong phim sau cuộc cãi vã

[Lấy địa chỉ]
11#
Đăng lúc 6-1-2014 20:35:29 | Chỉ xem của tác giả
đúng là không có cái cực nào bằng việc phải sản xuất 1 bộ phim hay mak khi quay không làm phiền đến người dân,hy vọng người dân bỏ qua những sai sót cho đoàn làm phim nhek..
Đoàn phim cố gắng làm việc để cho ra những cảnh quay đặc sắc nhek..
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

12#
Đăng lúc 6-1-2014 20:36:50 | Chỉ xem của tác giả
film hot tin tốt và xấu tới tấp .hóng phim này từng ngày lun ,cụ giáo và chị sang chảnh .
nhà này đẹp thật đấy , thik cái phòng sách của cụ
ước gì có cái nhà như thế này ở nhỹ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

13#
Đăng lúc 6-1-2014 20:38:10 | Chỉ xem của tác giả
kể ra thì không phải ai cũng thích đoàn quay phim túc trực rồi làm ồn ào ở khu nhà mình mãi đâu
họ cũng muốn có không gian riêng chứ
dù sao thì nhà sản xuất cũng giải quyết rồi, hi vọng không ảnh hưởng gì tới tiến độ quay
cơ mà nhìn ảnh nhà của cụ giáo đẹp kinh hồn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

14#
Đăng lúc 6-1-2014 20:39:01 | Chỉ xem của tác giả
giật cả mình, tưởng cãi vã to tiếng khủng khiếp lắm cơ chứ
khổ, toàn top star đóng nên chắc fan kéo đến cũng nhiều,
nhưng mà đoàn làm phim cũng bất đắc dĩ và đã gửi lời xin lỗi đàng hoàng nên mọi người sẽ hiểu thôi
chúc đoàn làm phim quay suôn sẻ
chúc phim luôn có rating béo bự luôn
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

15#
Đăng lúc 6-1-2014 20:39:22 | Chỉ xem của tác giả
thông cảm cho nhau tí thì mọi chuyện sẽ êm thôi
mong mọi chuyện diễn ra thuận lợi đề đoàn tiếp tục tăng rating
cảm ơn bạn dịch
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

16#
Đăng lúc 6-1-2014 20:39:26 | Chỉ xem của tác giả
Chắc mấy tập nữa bối cảnh phong phú hơn. Không còn tập trung nhiều ở khu căn hộ nữa, sẽ giảm bớt những phiền toái mà bộ phim đã mang lại cho người dân
Nhà sản xuất cũng có lời xin lỗi nên mong người dân sẽ bỏ qua. hic
Mà chắc mấy bác sống ở khu đó toàn đại gia không à. Nhìn đã biết là người có tiền ha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

17#
Đăng lúc 6-1-2014 20:39:41 | Chỉ xem của tác giả
Nhìn thấy hai căn hộ cũng đủ hiểu là những người hàng xóm cũng thuộc loại OÁCH rồi . Vừa nhiều tiền mà còn có địa vị nữa nên việc ảnh hưởng đến họ sau giờ làm việc thì cũng không phải thật mà. Thiệt ra làm cái gì cũng nên có một giới hạn nhất định cả. Thật sự thì nếu cả hai bên mỗi bên nhường một chút thì vẫn không thành vấn đề mà ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

18#
Đăng lúc 6-1-2014 20:40:21 | Chỉ xem của tác giả
công nhận mấy bác bên hàn khó tính thiệt đó chứ
làm cái gì cũng phải để ý để tứ, hể cái là phải xin lỗi
không bù cho việt nam làm cái gì cũng như gì vậy? không biết bao giờ việt nam mới có một nền văn hóa như hàn nhỉ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

19#
Đăng lúc 6-1-2014 20:41:00 | Chỉ xem của tác giả
Gặp em mà ở đấy là em sẵn sàng trải chiếu ngủ ngoài hành lang cũng được chứ sẽ không than phiền cãi vả gì đâu
Ơ mấy cái hộ ở cùng tầng 23 thì sao nhẩy? Có được vào nhà không? Lúc vào nhà có được ngắm Cụ Mợ không??
Thiệt là ghen tị
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

20#
Đăng lúc 6-1-2014 20:41:31 | Chỉ xem của tác giả
Phim này có nhiều cảnh chiếu ở hành lang nhà hai anh chị quá mà, gây ách tắc giao thông là phải rồi
Nhất là cái đoạn có bao nhêu là phóng viên ầm ỹ trước nhà chị SJ nữa chứ. Chắc mấy người cùng tầng hok được đi vô nhà nên bực bội là phải rồi.
Mong đoàn làm phim tiến hành thuận lợi, rating đang cao ngất ngưởng thế kia cơ mà. Thấy cũng tội mà thôi cũng kệ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách