Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: KimSooHyunFC
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Đoàn phim gửi lời xin lỗi người dân ở khu căn hộ trong phim sau cuộc cãi vã

[Lấy địa chỉ]
51#
Đăng lúc 6-1-2014 21:53:32 | Chỉ xem của tác giả
Quay phim thế này chắc chán là sẽ ảnh hưởng tới sinh hoạt hàng ngày của dân cư rồi ;( mà trong hoàn cảnh vậy chắc đoàn fim cũng sẽ gặp phải những khó khăn, hi vọng là mọi chuyện sẽ tốt lên trong thời gian tới, đoàn fim sẽ có được điều kiện tốt nhất để làm việc mà cuộc sống của người dân xung quanh cũng được hạn chế những trở ngại và chúng mình cũng yên tâm thưởng thức các màn đấu đá đặc sắc của Cụ vs Chảnh nữ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

52#
Đăng lúc 6-1-2014 21:54:24 | Chỉ xem của tác giả
nhìn căn nhà của cụ trong phim mà choáng ngợp luôn, y như biệt thự mấy trăm hecta, trong nhà lại còn có cả cây rồi một tầng ngầm bên dưới làm thư viện nữa chứ, công nhận đoàn làm phim chọn quả nhà chất thật, đúng đẳng cấp đại tỷ phú mấy trăm năm luôn
nhìn nhà cụ mà ao ước không biết đến bao giờ minhf mới kiếm nổi tiền mua nhà bằng một góc cái nhà cụ *thở dài*
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

53#
Đăng lúc 6-1-2014 21:59:34 | Chỉ xem của tác giả
Em cứ tưởng có vụ gì to lắm!
Nhà sản xuất xin lối rồi, có gì thì cũng qua hết thôi!
Cái chính là chẳng ảnh hưởng gì tới rating!
Cụ và Mợ cứ thế xây tình nồng cho người trần mắt thịt chúng con ngưỡng mộ đi ạ!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

54#
Đăng lúc 6-1-2014 22:00:07 | Chỉ xem của tác giả
Hic, cũng tội đoàn làm phim ghê. Đấy, ai bảo nổi tiếng là tốt chứ
Mình thì cú hàng ngày có phim hay để xem, trai xinh gái đẹp để ngắm.
Mà đâu biết có nhiều người phải chịu đựng những hệ lụy mà phim mang tới.
Để có một bộ phim thành công là cả một quá trình.
Và đôi khi quá trình đó mang lại niềm vui cho người này thì lại gây ra phiền phức cho người khác.
Mong sao họ cũng hiểu được những khó khăn của đoàn làm phim mà thông cảm.
Cơ mà bảo họ cứ tối thứ 4 với thú 5 bật ti vi lên là hết thấy bực ngay ấy mà Hi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

55#
Đăng lúc 6-1-2014 22:00:40 | Chỉ xem của tác giả
haizz, ước gì mình có nhiều tiền như cụ rồi mua một căn hộ ở khu chung cư này, sau đó có thể thoải mái ngày ngày ngắm cụ với mợ, đảm bảo không kêu ca  phàn nàn gì cả
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

56#
Đăng lúc 6-1-2014 22:02:35 | Chỉ xem của tác giả
Cũng vì nhiều lý do nên họ mới chặn thanh máy, nhưng nếu mình là người dân ở đó, tự nhiên bị vậy cũng cảm thấy ức chế, vì nói một cách công bằng họ không có quyền làm vậy. Nhưng cũng mong hai bên có thể thu xếp ổn thỏa, và bộ phim sẽ không bị vướng vào rắc rối gì.
p/s: cảnh cuối ep 5 thật quá chất, sao mà phi thân qua cái xe hơi "cụ" cũng đẹp và mị lực thế chớ >.<
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

57#
Đăng lúc 6-1-2014 22:09:47 | Chỉ xem của tác giả
nhìn cái khu căn hộ là biết roài ... nó lộng lẫy như zị thì người dân trong khu đó cũng đâu có tầm thường ... nên là họ khó tính thì là đúng rồi
thôi thì một sự nhịn chín sự lành ... làm phiền người ta thì xin lỗi ... hông biết đúng sai gì người ta kiu mình xin lỗi thì xin lỗi mà kể ra dán lá thư xin lỗi trong thang máy cũng đâu có gì to tát ... để mong mọi việc suôn sẻ đặng em cũng suôn sẻ có fin coi
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

58#
Đăng lúc 6-1-2014 22:10:31 | Chỉ xem của tác giả
Thôi dù sao đây cũng ko phải chuyện lớn lao gì, mong các anh chị em cô chú bác đang sống trong khu nhà này bỏ qua cho bộ phim
Nhưng nếu là em, thì em xin tình nguyện đi bộ để nhường thang máy cho cụ mợ ạ
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

59#
Đăng lúc 6-1-2014 22:10:59 | Chỉ xem của tác giả
uầy dàn staff tâm lý thế, may mà giải quyết ổn thỏa rùi
vậy là tiến độ phim sẽ vẫn ổn, kaka mừng ghê
đoàn phim có vẻ thành tâm, thấy dán thư xin lỗi lun mà chắc không cố ý đâu nhỉ ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

60#
Đăng lúc 6-1-2014 22:12:42 | Chỉ xem của tác giả
Ôi trời làm hết cả hồn mà còn giật cả mình nữa chứ, cứ tưởng là xãy ra chuyện gì không chứ
thì ra là chuyện này, mà cũng đúng người dân có nhiều người thích nhiều người không thích, nên xãy ra cuộc cải vã cũng là lẽ đương nhiên, chắc do chặn thang máy người ta không đi được nên mới thế.
dù sao thì đoàn fim cũng đã xin lỗi, mong người dân bỏ qua cho, và fim đã đc 6 tập rồi, tuần này chiếu tập 7 và 8 nữa nè, chỉ còn 12 tập cố lên nào.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách