Quên mật khẩu
 Đăng ký
Tìm
Event Fshare

Tác giả: gemangel
In Chủ đề trước Tiếp theo
Thu gọn cột thông tin

(You Came from the Stars) Kim Soo Hyun diễn xuất biến hóa qua các thời kỳ

[Lấy địa chỉ]
21#
Đăng lúc 27-12-2013 20:26:56 | Chỉ xem của tác giả
Mình chưa từng xem trọn vẹn dramma nào bạn Kim đóng chính *xí hổ ghê*, nhưng từ những tập đầu tiên của Vì sao đưa anh đến, mình rất kết cách diễn của bạn í ^^
KSH diễn xuất rất tinh tế, từ ánh mắt đến từng cử chỉ đều cho thấy KSH ngâm cứu kịch bản rất kỹ lưỡng, nắm bắt cái thần của nhân vật rất tốt. Tính cách của tem cổ 400 năm tưởng chừng khô cứng, vào tay KSH lại trở nên sinh động bất ngờ. Sự thay đổi của nhân vật so với 400 năm trước và hiện tại đa phần là ở nội tâm, ko biểu hiện ra ngoài mặt, biểu cảm của cụ giáo cũng không khác mấy, nhưng nhờ cách diễn của KSH mà ta phân biệt được hai con người khác hẳn ^^
Những gì mình muốn nói thì trong bản tin này cũng có gần hết rồi. Thật sự là một bài viết thú vị. Còn KSH thì quả đúng là một diễn viễn trẻ sáng giá. Cảm ơn bạn đã dịch bài nha
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

22#
Đăng lúc 27-12-2013 20:38:17 | Chỉ xem của tác giả
Cực thích Soo Hyun luôn
Hình như với bộ phim và vai diễn này Soo Hyun như được thăng hoa vậy, tinh tế đến từng chi tiết, diễn xuất quá đạt luôn
cộng thêm chị Ji Hyun nữa 2 người phối hợp cực kì ăn ý
tạo nên 1 bộ phim rất đáng để xem và cũng hiểu vì sao con rết lại lên nhanh như thế
Bấn loạn cụ Giáo quá, cô sinh viên xinh đẹp
Qua bài này càng hiểu về anh hơn
Luôn ủng hộ anh

Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

23#
Đăng lúc 27-12-2013 20:43:53 | Chỉ xem của tác giả
cái mặt cụ cảnh quá khứ lúc mặc hanbook baby ko chịu đc
mong phim
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

24#
Đăng lúc 27-12-2013 20:55:44 | Chỉ xem của tác giả
Theo mình thì đúng là diễn xuất của Hyun càng ngày càng vững và thu hút. Từ Dream high thì thấy bạn diễn cũng hay nhưng có xem nhiều phim thì thấy nó phát triển qua từng thời kì, Moon Sun rồi tới phim này. Vẻ mặt vui vẻ, thích thú khi mới tới nó khác hoàn toàn với vẻ mặt lãnh đạm, bỏ mặc tất cả của 400 năm sau. Nói chung là xem phim mà khoái diễn xuất của bạn ý thì sẽ được no mắt đã đời luôn :">

PS: bạn mặc hanbok xanh da trời đẹp quá bạn eiiii, sáng bừng cả khung hình chứ chẳng chơi :">
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

25#
Đăng lúc 27-12-2013 21:39:48 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Haku.JH gửi lúc 27-12-2013 06:05 PM
film này đúng là quá tuyệt luôn ko còn j để nói XD diễn xuất của kim soo hyun với jun ...

Mình cũng dán mắt vào cái mỏ của anh ý suốt
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

26#
Đăng lúc 27-12-2013 21:42:50 Từ di động | Chỉ xem của tác giả
Đến bh mới biết anh ý học cách nói qua cử động môi đấy. Trước giờ cứ nghĩ lúc ý anh ý bị hấp dẫn bởi đôi môi kia cơ )
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

27#
Đăng lúc 27-12-2013 21:47:34 | Chỉ xem của tác giả
chỉ nhìn thôi cũng đủ để tự thỏa mãn.
Mỗi khi tình yêu của em dành cho anh bắt đầu phai nhạt thì anh lại xuất hiện thật ấn tượng, kéo ánh mắt của em chỉ tập trung về phía anh!
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

28#
Đăng lúc 27-12-2013 21:51:19 | Chỉ xem của tác giả
Anh chàng này đúng là người làm xiêu lòng chị em phụ nữ, mới xem vài tập mà cảm xúc tràn trề và thật sự bấn loạn trước các biểu hiện của Soo Hyun.
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

29#
Đăng lúc 27-12-2013 22:11:04 | Chỉ xem của tác giả
Công nhận Huyn mặc hanbook đẹp thật,
làm ta nhớ thời Moon Sun.
Xem phim ko chú ý, xem ảnh mới thấy, biểu cảm của Huyn thật thu hút ảnh nhìn.
Cố gắng phát huy nhé ^^
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

30#
Đăng lúc 27-12-2013 23:15:45 | Chỉ xem của tác giả
Hồi xem Moon Sun đã mê mệt Soo Hyun roài!! Ngoại hình, diễn xuất miễn bàn, đôi mắt rất có hồn.
Trong phim The Thieves rất thích anh với chị Ji Hyun bây giờ đến You Came from the Stars càng bấn loạn couple này hơn
Công nhận anh Soo Hyun mặc Hanbook hợp quá luôn ý, hy vọng anh đóng thêm nhiều phim cổ trang nữa để chị em ngắm cho thỏa thích.
Thanks sis dịch tin nhé
Trả lời

Dùng đạo cụ Báo cáo

Bạn phải đăng nhập mới được đăng bài Đăng nhập | Đăng ký

Quy tắc Độ cao

Trả lời nhanh Lên trênLên trên Bottom Trở lại danh sách